นวดครั้งแรก แอบตามรอยพี่มะลิ หนีออกจากบ้านไปกับพี่เสือ Verify#31

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นวดครั้งแรก แอบตามรอยพี่มะลิ หนีออกจากบ้านไปกับพี่เสือ Verify#31  (อ่าน 12922 ครั้ง)

ออฟไลน์ AnnieNicha

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำตัวนะคะ

นิชาเป็นสมาชิกใหม่ อายุเข้าเลขสามแล้วค่ะ

***ข้อแนะนำในการอ่านการบ้านของนิชา

1. คุณควรมีเวลาอ่านประมาณ 10 นาที
2. การบ้านนิชา จะเป็นสไตล์การเล่าแบบมีเหตุมีผล
เพื่อบอกเล่าความรู้สึกของตัวเองในแต่ละสถานการณ์
จึงอาจแวะข้างทางบ่อยหน่อย
3. เนื้อหาครึ่งนึงจะเป็นของตัวเอง
อีกครึ่งนึงจะเป็นเรื่องของ พี่หมอ

และนี่อาจจะเป็นการบ้านที่ยาวที่สุดที่พวกคุณเคยอ่าน

ตอนแรกที่นิชาเข้ามาในเว็บนี้ต้องยอมรับว่า

กว่าจะปะติดปะต่อเรื่องราว ศึกษานิสัยใจคอแต่ละคน
ใช้เวลาค่อนข้างมาก เพราะบางคนมีการบ้านหลายอัน
ทำให้ข้อมูลที่ใช้ประกอบการตัดสินใจกระจัดกระจาย
จึงมีความตั้งใจว่า หากได้มีการบ้านเป็นของตัวเอง
ก็อยากให้ทุกคนได้รู้จักนิชาจากการอ่านเพียงแค่เรื่องเดียว
เพราะไม่แน่ว่า หลังจากนี้อาจจะไม่มีการบ้านอีกเลยก็ได้

ก่อนอายุ 35 นิชามี Checklist ไว้

ว่าอยากทำอะไรบ้าง เช่น

พอมาเจอเว็บนี้ก็เลยคิดว่า

เชคลิสอันนี้ก็ดูน่าสนใจไม่น้อย

-----

ตอนแรกก็แค่มาแอบด้อมๆมองๆ

หาอ่านการบ้านไปเรื่อย

แรกๆก็อ่านผ่านๆ อ่านไปอ่านมาเริ่มอิน

ประกอบกับมีการโต้ตอบกันไปมา

อย่างสนุกสนานของสมาชิกในห้อง

ทำให้นิชา รู้สึกว่าพวกคุณมีตัวตนจริงๆ

ก่อนที่จะเขียนการบ้านชิ้นแรก

อยากจะขอขอบคุณสาวๆทุกคน

ที่เสียสละเวลาอันมีค่า เขียนการบ้านอย่างตั้งใจ

นิชาได้อ่านการบ้านของทุกคนนะคะ

ไม่ว่าจะเป็นของ

Snowqueen
Newbie
Nevermine
Lonely
และพี่มะลิ

ไม่มีการบ้านของทุกคน

นิชาคงไม่มีโอกาส

ได่มีการบ้านเป็นของตัวเองในวันนี้ 

ด้วยสังคมที่อยู่ หรืองานของนิชาเอง ต้องพบคนมากหน้าหลายตา

ปัจจุบันก็มีคนรู้จักค่อนข้างเยอะ

การวางตัวเป็นเรื่องสำคัญ

ยิ่งถ้าผู้ชายมาจีบ ดูแล เทคแคร์ดี

เราก็ต้องใจแข็งๆไว้ จะได้รักษาเค้าไว้นานๆ

-----------

เฮ่อ อย่างว่าแหละค่ะ

สำหรับสังคมไทย บางทีถ้าเที่ยวไปนอนกับใครเค้าง่ายๆ

โอกาสที่จะได้เป็น candidate เป็นตัวจริง

เป็นเมียจดทะเบียน หรือ เป็นแม่ของลูกใครซักคน

ยังเป็นเรื่องที่ค่อนข้างยาก

ก็เลยต้องแอ๊บแบ๊ววนไป ...

ซึ่งตัวตนจริงๆเนี่ยไม่ใช่

เรียกว่า เป็นคนที่มีพลังแฝง เรื่องบนเตียงพอสมควร

ไปมาหมดละ บนเครื่องบิน บนรถ บนบก ในน้ำ

------

ถ้าย้อนเวลากลับไปซัก 12 ปีที่แล้ว

ในยุครุ่งเรืองของ RCA

ที่มี Route Morgan สองสลึง

นิชาก็ต้องเรียกว่า แรงงงงง

ระดับโคตรแม่ทวินแคมเทอร์โบสิบหกวาล์ว

ใช้ผู้ชายอย่างกินทิ้งกินขว้าง

เทียบกับชีวิตตอนนี้แทบไม่ได้

ที่จะคิดจะทำอะไรทีก็ต้องมีสติ

อยู่แต่ในกรอบ โหววว...น่าเบื่ออออ

แต่หลังจากมีเว็บนี้ชีวิตของนิชา

ก็คงไม่น่าเบื่ออีกต่อไปแล้วสินะ

-----

PART 1.  เลือกหมอ

หลังจากที่อ่านการบ้านวนไปวนมา อ่านแล้วอิน

อ่านแล้วแบบ ต้องคอยต่อสู้กับจิตใจตัวเองเป็นระยะๆ แบบ

เฮ้ย แก๊ ฉันอยากลองมีผู้ชายมาอาบน้ำขัดตัว ให้จังเลย
แต่ว่า จะรู้ได้ยังไงว่านวดๆไปแล้วจะไม่โดนหมอนวดลวนลาม

ตอนอ่านบางคนเค้าก็นวดอย่างเดียว
บางคนมีนิ้ว มีของเล่น
บางคนมีได้กันด้วยอ้ะ แก๊ ....
ทำไงดี ทำไงดี ทำไงดี

แล้วเกิดได้กัน นี่เราต้องได้กับคนแปลกหน้าเหรอ
บ้าที่สุด บ้าที่สุด เจอกันก็ได้กันเลย บ้าาาา

***ท้าวความไปถึงตอนเรียนอยู่ซานฟราน

ทำยังกะไม่เคยไปบาร์ แอ๊วผู้ชายติดมือกลับไปด้วย

โถววว ทำตัวเป็นแรดลืมนอ ควายลืมเขา

แอ๊บแบ๊วจนลืมกำพืดสินะ (นี่ด่าตัวเอง )

นิชาจับกินมาหมดแล้วทั้ง เกาหลี ฮ่องกง ไต้หวัน จีน ฟิลิปินส์

โซนยุโรปที่ติ่งๆมาก็โครเอเชีย กรีก อ้อ มีบราซิลด้วย

แต่นั่นก็ไม่เรียกว่าแปลกหน้า

ส่วนใหญ่ก็ไปเดทกันมาบ้างแล้วต่างหาก

ไม่ได้เจอหน้าแล้วถอดผ้ากันเลยเหมือนมานวด

ตัดภาพกลับมาที่ปัจจุบัน

มาถึงขนาดนี้ ก็ไม่มีประโยชน์จะแอ๊บแล้วมั้ง

ตอนนี้ยังสวย หุ่นดี อยู่

จะติ๊กเชคลิสก็ตอนนี้แหละ "เหมาะ"

เลยตัดสินใจ ไลน์ไปหาหมอคนแรก

ตามคำแนะนำของ Admin

เป็นหมอบนหิ้งของพี่ Snowqueen

ไลน์ไปก็ไม่ค่อยจะคุย

คุยบ้างไม่คุยบ้าง ก็เลยแปะไว้ก่อน

จับพลัดจับผลูยังไงไม่รู้

เลยลองไปแอด พี่เสือ Verify#31

ซึ่งลงจากทำเนียบซะละ เศร้า :-\

ดังนั้น Topic of the day ของการบ้านชิ้นนี้ ได้แก่

หนุ่มหน้ากากเสือ Verify#31 ของพี่มะลินั่นเอง

------

PART 2. นัดเจอก่อนวันนวด 1 วัน

จำได้ว่าวันนั้นเป็นวันฝนตก นัดพี่เสือไว้ที่ Starbucks ลาดพร้าว

ก่อนหน้านั้นก็มีเปิด Facetime กันบ้าง

เห็นหน้าพี่เสือจนเบื่อ

แต่พี่เสือไม่เคยเห็นหน้านิชา

ตอนพี่เสือมาถึงคือแบบ

เฮ้ยย ทำไมพี่เสือตัวเท่าเค้าเลย

วันนั้นใส่ส้นสูงไปด้วย ดันสูงกว่าพี่เค้าไปอีกกก

ไม่เอานิชาไม่ชอบผู้ชายตัวเล็ก

นิชาเป็นคนออกกำลังกาย เข้ายิมทุกวัน

เสพย์ติดผู้ชายหล่อ ล่ำ หุ่นดี ตัวใหญ่

แต่ผู้ชายในฟิตเนสเอามากินไม่ด้ายยยย

มันเป็นมารยาททางสังคม

ผู้ชายมันได้เราเดี๋ยวเอาไปเม้าต่อ

เราจะกลายเป็นขี้ปาก เทรนเนอร์ เมมเบอร์ และ คนอื่นๆ อีกมากมายย

ฮือ... แต่จริงๆพี่เค้าก็ได้หมดเลยนะ

ผิวคล้ำ หน้าเข้มๆ ดูดิบๆ

พื้นฐานนิชาไม่ชอบผู้ชาย หล่อจัดจัด ตัวขาวขาว

ดูสำอางค์อะไรแบบนี้ !!

จะเทพี่เค้าก็ใจร้ายย พรุ่งนี้จองโรงแรม นัดว่าจะค้างแล้วด้วย

งั้นก็นวดๆแล้วก็ไล่ๆกลับไปละกันเนอะ

คงไม่เป็นไรหรอก

หลังจากที่คิดแผนชั่วร้ายได้ว่าพรุ่งนี้นวดเสร็จจะไล่พี่เค้ากลับไป

แต่วันนี้พี่เค้าก็ฝ่าฝนมาไกล

เลยพาไปนั่งกินเบียร์ต่อที่อารีย์ซะหน่อย

เผื่อพรุ่งนี้หาเรื่องไล่พี่เค้ากลับ เค้าจะได้ไม่เฟลมาก

งั้นวันนี้พาไปเลี้ยงปลอบใจละกัน

ก็เลยไปนั่งกินเบียร์คนละสองแก้วแล้วก็แยกย้าย

ตอนกลับนั่ง taxi เลยแวะส่งพี่เสือลงที่ BTS

จังหวะก่อนลงก็หอมแก้มทีนึง

แล้วบอกว่า "เจอกันพรุ่งนี้นะคะ"

หอมเสร็จมีหันกลับมาจ้องหน้าด้วยยย ...

คือจะบอกว่า นัดพรุ่งนี้ก็คือพรุ่งนี้ไ ม่ใช่วันนี้

ไม่ต้องมาทำเป็นอ่อย ลงไปได้แล้ว

-----

PART 3 วันนวด

นัดพี่เสือที่โรงแรมแถววิภาวดีหลังเลิกงาน

นิชาก็ไปเล่นฟิตเนสที่โรงแรมรอ

ก็เล่นเวท เล่นโยคะ ปั่นจักรยาน วนไปเกือบสองชั่วโมง

พี่เค้าโผล่มาประมาณทุ่มกว่า

กำลังเมื่อยเลย พร้อมนวด

เวลานิชาออกกำลังกายเสร็จจะชอบกินนม

ก็เลยใช้ ... เรียกว่าจิกเลยดีกว่า

หยิบขวดนมมาแล้วก็บอกว่า

นิชา “นี่ เปิดนมให้หน่อยสิ เปิดไม่ออก”

พี่เสือ “ทำไมต้องดุด้วย ทำไมไม่พูดดีดี”

นิชา “ก็เป็นคนนิสัยแย่แบบนี้แหละ ทนทนเอาหน่อยละกันนะ”
(บอกตรงๆว่ากะขู่ไม่ให้กล้าแหยมเลยแหละ เดี๋ยวรู้เรื่อง)

กินนมเสร็จก็เดินไปล้างหน้าแปรงฟัน
พี่เสือก็เดินวนไปวนมา เลยบอกว่า

นิชา "นี่เปิดน้ำซะทีสิ อยากอาบน้ำแล้ว ชักช้าอยู่นั่นแหละ"
พี่เสือ "ก็เดี๋ยวสิ รอแป๊บนึง กำลังจะเปิดให้อยู่นี่ไง"
(ทำหน้าจ๋อยนิดๆละสงสัยจะเครียด)
นิชา "แล้วนวดไปเลยนะ ไม่ต้องมาบิ๊ว ไม่ชอบ"

-----

Part 4 อาบน้ำ

พอน้ำเต็ม ก็ถอดเสื้อผ้าเตรียมลง

พี่เสือคงแบบ งง งง นิดนึง

คือธรรมชาติผู้หญิงถ้านวดครั้งแรกก็ต้องมีเขินๆ

แต่นี่ไม่.. นิชาถอดเสื้อผ้าออก ลงน้ำไปแบบเนียนๆ

พี่เสือตามมาติดๆพร้อมกางเกงในหนึ่งตัว

และ จะปิดไฟห้องน้ำ

นิชา “พี่คะ ไม่ต้องปิดไฟ จะอาบน้ำก็อาบสว่างๆสิคะ จะอาบยังไงมืดๆ”

พี่เสือเดินมาจะลงอ่างพร้อมทั้งกางเกงใน

นิชา “พี่คะ จะใส่กางเกงในลงมาทำไม ถอดไปก็ได้ค่ะ หนูไม่ถือ”

พี่เสือต้องจำใจถอดกางเกงในตามคำขู่ ลงน้ำมาทั้งสว่างๆ

ลงน้ำมาก็นวดคอบ่าไหล่ ซักพักก็ขัดตัว

ตอนนวดหลังก็นั่งหันหลังให้เค้าใช่มะ

พอตอนขัดตัวมันต้องหันหน้าเข้าหากันไง

นิชาก็ไม่เกรงใจ กางขาออกแล้วเอาขา

ไปวางพาดไว้ที่ไหล่ผู้ชายหน้าตาเฉย 

พี่เสือแอบเล็งแล้วก็พูดลอยๆว่า “ ผู้หญิงสมัยนี้เค้าชอบโล่งๆกันเหรอ”

คือนิชาก็ wax ขนทุกเดือนนะ เพราะบางทีเวลาไปออกกำลังกายทุกวัน

บางทีมีเหงื่อมีไรงี้ ไม่สบายตัว ก็เลย wax ออก

ซักพักพี่เสือก็เอา Sugar scrub มาขัดให้

ตั้งแต่ง่ามนิ้วเท้า มาน่อง ขึ้นเข่า มาขา ขัดตัว

ขัดหน้าอก คือทุกขั้นตอนดูตั้งใจ๊ ตั้งใจ

ไม่มีทีท่าหื่นใส่ รู้สึกดี ...

ตอนขัดหลังกับก้น พีเสือก็สั่งให้ยืน

คือพอต้องยืนหันหลัง ก็รู้วึกว่าแบบเฮ้ย

ท่านี้มันดูล่อแหลมนะ รู้สึกหน้ามันร้อนๆ เขิน

ขัดเสร็จจะหันหน้ากลับมา ผิดจังหวะ ลื่น

ต้องคว้าตัวพี่เสือไว้ ก็แบบ

เฮ้ยยย มีโมเม้นจ้องตา

นิชาคิดในใจ (อย่ามาทำเป็นจ้อง ไม่ต้องมาจ้อง ไม่อิน ชิ)

เลยไล่ให้พี่เค้าอาบน้ำก่อน นิชาจะอาบเอง

อาบเสร็จตัวเนียน พร้อมนวดแล้ว

-----

Part 5 นวด

ตอนลงน้ำก็ถอดเสื้อผ้าลง ตอนนวดก็ไม่ใส่อะไรนวดเช่นกัน

ส่วนพี่เสือเหรอ ก็โดนบังคับให้ใส่กางเกงในไปตามระเบียบ

ตามข้อตกลงคือ นวดธรรมดา ห้ามบิ๊ว ห้ามลวนลาม

ห้ามจับ เอ้ยไม่ใช่ ... ถ้าไม่ให้จับ สงสัยจะโดนฝ่าเท้าพี่เสือนวดแทน

พี่เเค้าก็ไม่ได้เอาอะไรปูนะ ก็กะว่าถ้าเตียงเลอะก็จะตามแม่บ้านมาเปลี่ยน

คือหมายถึงเลอะน้ำมันนะไม่ได้เลอะอย่างอื่น

ตอนเลือกน้ำมัน นิชา ชอบหลายกลิ่นมากๆเลยนะคะ

แต่ก็เลือกเป็น อัลมอนด์ ผสมกับอะไรไม่รู้จำไม่ได้

ชอบสองอันเลยบอกให้เทผสมกัน

พี่เค้าก็นวดเท้า มาแถวขา มาหลัง โดนนวดหลังอยู่นาน ซักพักหลับ

โดนปลุกแล้วก็เลยนอนหงาย คือจริงๆ ก็ไม่ได้เขินนะ แต่เกร็ง

พี่เสือเอาผ้าเช็ดตัวมาปิดให้ ก็หลับต่อ พอนวดมาถึงต้นขา เลยย้ำไปว่า

นิชา: ไม่ต้องมาใกล้ๆตรงนั้นนะจั๊กจี๋

เพราะถามพี่เค้าว่าเวลานวดเฉพาะจุดทำยังไง

พี่เค้าก็นวดให้ดู ตอนเฉี่ยวๆคือแบบ ไม่เห็นจะฟีลลเลย

พอพี่เค้าจะนวดท้อง นิชาไม่ให้นวด เพราะหิวข้าว ท้องร้องด้วย

พี่เค้าก็จะนวดให้ได้ พอโดนแถวท้องกะเอวเท่านั้นแหละ

แทบจะยันพี่เค้าตกเตียง

เลยให้มานวดอกเลย ตอนนั้นคิดในใจว่า "งานนี้กูรอดละ"

ซักพักนวดคอ เคลิ้มๆจะหลับ...

ความพีคมันอยู่ตรงนี้ ตรงที่ ในบรรดาขั้นตอนทั้งหมด

ที่นวดมามันอาจจะผ่านจุดสำคัญหลายจุด

แต่จังหวะที่พี่เสือมานวดคอเนี่ย

นิชา รู้สึกได้ว่า หน้าพี่เสือมาใกล้ หน้านิชามาก

แล้วกางเกงในที่พี่เค้าใส่ไว้มันมาโดนแล้วแบบ  [email protected]#$>!

ซวยละ .... ไม่ด้ายนะ

จะมาเสียท่าเพราะโดนนวดคอไม่ด้ายยยย

ก็เลยเนียนๆทำเป็นเฉยๆไป

ตอนนวดเสร็จพี่เค้าก็จับคอนิชาไว้แล้วก็นิ่งไปอ้ะ

นิชาก็แบบ เฮ้ยยย แกจะบีบคอชั้นรึเปล่าเนี่ย

ไม่นะ ถ้าจะเอาหนู พูดกะหนูดีดีก็ได้

ฮือ หนูกลัวววว ...

จนพี่เสือบอกว่า “เสร็จแล้วจ้ะ”

นิชาคิดในใจรอดตายแล้ว เย่ ...

เลยลืมตาแล้วบอกว่า "พี่หนูหิว ไปกินข้าวกันเถอะ"

รีบกระโจนลุกออกไปอย่างรวดเร็ว

เข้าห้องน้ำ ลอคประตูด้วย

อาบน้ำพร้อมใส่เสื้อผ้า

ส่วนครีมไม่ต้อง หนูทาเอง

ซึ่งตอนนั้นคือ ง่วงแล้วนะ เบลอๆ เพลียมาก หิวด้วย

มองนาฬิกา สี่ทุ่มครึ่ง ไม่อยากออกไปกินข้างนอกแล้ว

เลยชวนพี่เสือกินที่ Lobby ข้างล่าง

นิชาสบายตัวจัดเลยกินเบียร์ไปแก้วนึง พี่เสือกินโกโก้ร้อน

ดูแล้วช่างน่าสลับแก้วเหลือเกิน

กว่าจะกินข้าวเสร็จก็เกือบเที่ยงคืน เหนื่อยมาก อยากนอน

ตอนนั้น ใจก็อยากไล่พี่เค้ากลับนะ

แต่ก็สงสาร ตั้งแต่วันที่ไลน์ไปคุยจนถึงวันนี้

เค้าก็ดูทนไม้ทนมือ ทนนิชาข่มขู่ เหวี่ยงวีนมาตลอด

แถมบ้านเค้าก็ไกล๊ไกล เลยให้นอนด้วยก็ได้...

-----

PART 6 เรื่องราวในคืนนั้น

ตอนนอนนิชาก็ใส่เสื้อยืดตัวใหญ่กับกางเกงในนอน

แต่เสื้อมันก็ตัวใหญ่คลุมสะโพก

ไม่ได้รู้สึกว่าล่อแหลมอะไร

อีกอย่างพี่เสือเค้าก็น่าจะได้ผู้หญิงมาเป็นร้อยร้อยคนแล้วมั้ง

จะใส่อะไร ยังไงแบบไหน

ก็คงไม่มีผลกับจิตใจเค้าเท่าไหร่

พอขึ้นเตียงพี่เสือก็เปิดทีวีดู นิชาก็เล่นเฟส คุยไลน์เม้ามอยไป

ไม่ได้มีการกอด หอม คลอเคลีย แนบชิดอะไรไม่มี

นอนห่างจนจะตกเตียงอยู่แล้ว

เลยบอกไปว่า "นิชานอนแล้วนะ"

พี่เค้าก็เหลือไฟหัวเตียงไว้ ซึ่งตอนนั้นนิชาก็ งง งง

ว่าเปิดไว้ทำไม

เอ๊ะ!!! หรือ พี่จะไม่นอน

ซักพักพี่เสือเค้าก็มากอด นิชาก็ไม่ถือนะ กอดได้

กอดไปกอดมาเริ่มซน มาลูบๆคลำ ซึ่งนิชาง่วง

เลยบอกไปตรงๆว่า “พี่คะหนูจะนอน”

พี่เสือก็เลยยอมกอดเฉยๆ

คือยังไงไม่รุ้หละ แกก็มาลูบๆคลำๆตลอดเลย

ก็เริ่มสงสัยแล้วว่า เอ๊ะคือในแพคเกจนวดเนี่ย

เค้าต้องทำท่าแบบว่า หลงใหล รักใคร่ อยากได้กูด้วยเหรอวะ

โอ๊ยง่วงนอนอ้ะ ทำเสียงดุใส่ไปประมาณสิบรอบ

เลยหันไปถามว่า “พี่คะ หนูไม่เอาได้มั้ยคะ?”

“คือหนูเชื่อว่าอาชีพของพี่ไม่เอาหนูวันนี้ เดี๋ยวก็มีคนอื่นให้เอาอีก

พี่ไม่ต้องมาทำท่าอยากได้หนูหรอกค่ะ ไม่จำเป็น”

นิชาคิดว่าพี่เสือจะต้องกลัวแน่ๆ

คือถ้าจะกลับก็ไม่แคร์แล้วอ้ะ

ที่ไหนได้พี่เสือ ทำหน้าแมวใส่

แมวแบบไหนเหรอ คุณเคยเห็นหน้าแมว

ที่เล่น Puss in Boots มั้ย

ที่มันชอบทำตาโตๆเวลามันอ้อนน่ะ

ทำแบบนั้นเลย

พี่เสือมีงอแงใส่แล้วบอกว่า “ พี่ขอไม่ได้เหรอนะ นิดนึง”

นิชาก็ลุกขึ้นมาจากเตียงเลยค่ะ

คือมันเที่ยงคืนกว่าแล้ว

วันนี้ออกกำลังกายมาสองชั่วโมง

แช่น้ำแล้ว นวดแล้ว อิ่มแล้ว  เพลีย จะนอนนนนน

เลยบอกไปว่า “เอาจริงๆนะพี่ หนูง่วง พี่ให้หนูนอนเถอะ ไว้เช้าค่อยว่าอีกที”

เคลียร์ๆไปเลยดีกว่าจะได้ไม่คาใจ

ตังก็จ่ายไปหมดแล้ว ... ตั้งแต่เมื่อวาน

คือมาถึงตอนเนี้ย หนูอยากจะบอกว่า

ไอ้ที่พี่พยายามบิ๊วมาลูบๆ คลำๆ จับๆ ไซ้ๆ

แถวหน้าอก หรือ กางเกงในอะไรแบบนี้

มันไม่ได้ทำให้หนูมีอารมณ์เลยอะค่ะ

หนูรำคาญ

พี่เสือยังคงไม่ยอมแพ้ คราวนี้ลุกขึ้นมานั่งบ้าง

เอามือมาจับหน้านิชา แล้วบอกว่า “นะ”

จังหวะนั้น นิชาปรี๊ดมากละ รำคาญ

หมดความอดทน

เลยตอบไปว่า “เออ เอาก็เอาวะ”

หักมุมมั้ย?

คือตอนนั้นก็คิดนะว่า พี่เค้าก็ดีมาตลอด

นี่ใช้ให้แบกน้ำแบกขนมน้ำอัดลม เบียร์

ถือมาจากแถวรถไฟฟ้า ตัวก็นิ้ดเดียว น่าสงสาร

ตอนนวดก็ดี๊ดี ไม่มีเลยนะที่ทำให้รู้สึกอึดอัด

ตอนนี้สงสัยถ้าจะผิด คงผิดที่นิชาเองแหละ

ที่ชวนพี่เค้านอนเป็นเพื่อน

จะมาลีลาท่ามากตอนนี้

ก็คงไม่ทันแล้วมั้ง ตกกระไดพลอยโจนอีกละ

เฮ้อเบื่อตัวเอง !

นิชาพูดจบก็ถอดเสื้อตัวเองออก

พีเสือก็จับนิชาถอดกางเกง ใส่ถุงยาง

แล้วก็เอาได้เลย ไม่ต้องบิ๊ว

คือนิชาเป็นคนที่พื้นฐานเดิมเลยคือ

สามารถมีอะไรกับผู้ชายได้ตลอด

ไม่ต้องบิ๊วอะไรกันมากมาย ถ้าพอใจก็ได้เลย

คือเอาเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ไม่ใช่กับใครก็ได้นะ

อย่าเข้าใจผิด

มันก็ขึ้นอยู่กับสภาพความพร้อมด้านจิตใจ

สิ่งแวดล้อม ความเครียด

พอมีผู้ชายมาจีบหรือไปเดท ก็จะระวังตัวมาก

อย่างเช่น พยายามขับรถไปเอง กลับ taxi

คือพยายามไม่ไปไหน หรือ อยู่กับผู้ชายสองต่อสองโดยไม่จำเป็น

ไม่ใช่อะไรนะ ลึกๆกลัวใจตัวเอง

คือสันดานนิชา ก็เป็นคนแบบนี้จริงๆแหละ

ส่วนเรื่องบนเตียงนิชาไม่อยากบรรยายมาก

พี่เสือก็ถือว่าฝีมือดี ได้ทุกท่า เสียวทุกท่า เสร็จทุกท่า

สรุปว่าคืนนั้น

ก็รำคาญพี่เสือไปหลายรอบเหมือนกัน

หลังจากวันนั้น นิชาก็เครียดนิดหน่อย

เพราะ ถ้าขืนเผลอเอานิสัยแบบนี้

ไปใช้กับผู้ชายทั่วๆไป

ต้องแย่แน่ๆ เก็บอาการไม่อยู่

แล้วดึงสัญชาตญาณดิบออกมาใช้ผิดเวลา

ก็ต้องยอมรับผลที่ตามมาด้วยตัวเอง

ส่วนเรื่องคะแนนเหรอ
นวด 10
ลีลา 10
หน้าตา 10
นิสัย 10 ++
**แต่ รูปร่างให้ 8 นะ

พี่เสืออย่าลืมกินเยอะๆ

จะได้โตทันนิชา

ขอบคุณสาวๆทุกคนในนี้อีกครั้งสำหรับข้อมูล

ไม่มีพวกคุณนิชาคงไม่มีวันนี้

ขอบคุณแอดมินด้วยนะคะ

บ๊ายบาย

ปล. ไม่ต้อง inbox มานวดฟรี หรือให้เป็นหุ่นนะคะ

ยังไงนิชาก็รู้สึกปลอดภัยและสบายใจมากกว่า

ที่จะจ่ายเงินให้กับคนที่ตัวเองพอใจ ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2017, 02:17:23 pm โดย AnnieNicha »

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

อ่านมาเรื่อยๆนึกว่าพี่เสือจะโดนไล่ตะเพิด

พอถึงประโยค 'เออ เอาก็เอาวะ' *0*

หัวเราะก๊ากกกกกเลย 5555+

ปล.อยากเห็นหน้าพี่เสือโหมด push in boots :D

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

อ่านมาเรื่อยๆนึกว่าพี่เสือจะโดนไล่ตะเพิด

พอถึงประโยค 'เออ เอาก็เอาวะ' *0*

ปล.อยากเห็นหน้าพี่เสือโหมด push in boots :D

เย่ มีคนมาอ่านการบ้านของนิชาด้วยย

ขอบคุณนะคะ

ไว้ไปแบ๊วใส่คนไหนจะมาเขียนอีก

ออฟไลน์ Private guru

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

เย่ มีคนมาอ่านการบ้านของนิชาด้วยย

ขอบคุณนะคะ

ไว้ไปแบ๊วใส่คนไหนจะมาเขียนอีก
แนะ

ออฟไลน์ Huppy

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

ลุ้นตั้งนาน ตอนแรกสงสารพี่เสือเบย อิอิ

PLEASE RELEASE ME , SET ME FREE.

ออฟไลน์ Nevermine

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 65

ไม่ได้เข้าเวปมานาน...การบ้านนี้เจ๋งอ่ะ
คุณพี่ช๊อบชอบ โดนใจ นึกภาพพี่เสือออก
ประมาณว่าพี่คะ มันยังไม่สำเร็จนะคะที่พี่อ่อยไว้เนี่ย
ชอบจังค่ะ สาวๆสายแข็ง^^ เกิดเป็น ผญ ต้องแบบนี้
ผช ต้องกลัวเรา คริคริคริ ไว้มาเล่าให้ฟังอีกนะคะ^^
คุณนิชา (แอบดีใจมีชื่อด้วยมาอ่านการบ้านเค้าด้วย
ไม่ได้เขียนนานละ ของพี่เสือนี่ถ้าเขียนตอนนี้พี่เสือมีเงิบ
หึหึ อย่าไปทำร้านพี่เสือคนดีดีกว่าเนอะ^^)

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

• *

ไม่ได้เข้าเวปมานาน...การบ้านนี้เจ๋งอ่ะ
คุณพี่ช๊อบชอบ โดนใจ นึกภาพพี่เสือออก
ประมาณว่าพี่คะ มันยังไม่สำเร็จนะคะที่พี่อ่อยไว้เนี่ย
ชอบจังค่ะ สาวๆสายแข็ง^^ เกิดเป็น ผญ ต้องแบบนี้
ผช ต้องกลัวเรา คริคริคริ ไว้มาเล่าให้ฟังอีกนะคะ^^
คุณนิชา (แอบดีใจมีชื่อด้วยมาอ่านการบ้านเค้าด้วย
ไม่ได้เขียนนานละ ของพี่เสือนี่ถ้าเขียนตอนนี้พี่เสือมีเงิบ
หึหึ อย่าไปทำร้านพี่เสือคนดีดีกว่าเนอะ^^)

สวัสดีก้ะ

ขอฝากเนื้อฝากตัว

แล้วก็ขอเลขเด็ดๆด้วยนะคะ

จะได้มีการบ้านสนุกๆอีก

• *

ลุ้นตั้งนาน ตอนแรกสงสารพี่เสือเบย อิอิ

ที่ผ่านๆมาคือหลอกให้ตายใจ

.... ร้ายยยย

ออฟไลน์ lonely

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 6

อ่านแล้วแบบ คุณพี่เสือ โดนด่าแน่ๆ โดนแบนแน่ๆ
555 พีคสุดคือ เอาก็เอาว่ะ นี่ล่ะ
แต่ดีใจน้าาา ที่ไปสวรรค์ ด้วยกันทั้งคู่เบย ^^

#มุมเพ้อๆของเด็กขี้เหงา

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

อ่ะ พี่ก็มีเช็คลิสต์50อย่างที่ต้องทำก่อนตายด้วยนะ 555
การบ้านแปลกดีค่ะ :)

• *

อ่ะ พี่ก็มีเช็คลิสต์50อย่างที่ต้องทำก่อนตายด้วยนะ 555

ธันวานี้จะปิดการบ้านครบรอบวันเกิด นวดครั้งสุดท้าย

แล้วเชคลิสของปีหน้าจะอัพเวลไปบาร์โฮสที่โตเกียว

แถวคาบูกิโจ... ค่ะ

กำลังคิดว่าควรกลับมาเขียนกระทู้พร้อมลายแทงดีมั้ย

Notear

• บุคคลทั่วไป

ธันวานี้จะปิดการบ้านครบรอบวันเกิด นวดครั้งสุดท้าย

แล้วเชคลิสของปีหน้าจะอัพเวลไปบาร์โฮสที่โตเกียว

กำลังคิดว่าควรกลับมาเขียนกระทู้พร้อมลายแทงดีมั้ย

อย่าลืม ไปชายหาดเปลือยกายที่อเมริกาด้วยนะ ค่ะ  และเทศกาลคาร์นิวาล ที่บราซิล ^^

• *

อย่าลืม ไปชายหาดเปลือยกายที่อเมริกาด้วยนะ ค่ะ  และเทศกาลคาร์นิวาล ที่บราซิล ^^

ถ้านิชาจะไปบราซิลนี่ สงสัยต้องเล่นท่าสควอท

เสริมช่วงล่างไปแน่นๆนะคะ

เพราะตามโพล ผู้ชายที่มี ลีลาดีที่สุด

คือ ผู้ชายบราซิล คริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2016, 10:26:28 am โดย Annie10 »

• *

อ่านแล้วแบบ คุณพี่เสือ โดนด่าแน่ๆ โดนแบนแน่ๆ
555 พีคสุดคือ เอาก็เอาว่ะ นี่ล่ะ
แต่ดีใจน้าาา ที่ไปสวรรค์ ด้วยกันทั้งคู่เบย ^^

#มุมเพ้อๆของเด็กขี้เหงา

ก็ว่าจะแบ๊วยันจบนะ

แต่ไม่เป็นไร ปรับบทหน้างานก็ด้ะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

รออ่านการบ้าน go inter นะคะ ;)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<