18+ รบกวนถามคุณผู้ชาย ทำไมต้องเสร็จในปากคะ

หัวข้อ: 18+ รบกวนถามคุณผู้ชาย ทำไมต้องเสร็จในปากคะ  (อ่าน 976 ครั้ง)

ออฟไลน์ tertgpo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

18+ รบกวนถามคุณผู้ชาย ทำไมต้องเสร็จในปากคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 09:53:15 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้ชายระหว่างเสร็จในปากกับปล่อยข้างนอก มันรู้สึกต่างกันยังไง ทำไมอยากให้เสร็จในปาก เราคิดว่า ผู้หญิงส่วนใหญ่ยอมทำเพราะรักถึงยอมทำ  ลืมถามอีกเรื่องค่ะ ความรู้สึกตอนจะเสร็จนี่เป็นยังไงหรอคะ   เรากลัวเรื่องความไม่สะอาดด้วยคะ มีโอกาศติดเชื้อปะคะ

ถามเอาสาระขอความเห็นแบบสุภาพนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ marisayap12

• *

Re: 18+ รบกวนถามคุณผู้ชาย ทำไมต้องเสร็จในปากคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:03:06 pm »

ใช่ค้ะ เราก็สงสัยเเตกที่อื่นไม่ได้หรอ ทำไมต้องเเตกใส่ปาก ><555555

ออฟไลน์ bowedok

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: 18+ รบกวนถามคุณผู้ชาย ทำไมต้องเสร็จในปากคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:11:55 pm »

ในปากมันเสี่ยวดีครับ ข้างนอกเหมือนปล่อยน้ำทิ้งครับ 555555555

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:17:59 pm »

ใช่ค้ะ เราก็สงสัยเเตกที่อื่นไม่ได้หรอ ทำไมต้องเเตกใส่ปาก ><555555
ใช่ค้ะทำไมต้องเเตกในปาก เนอะๆๆสงสัยมาก กลัวติดเชื้อมากคะTT

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:18:37 pm »

ในปากมันเสี่ยวดีครับ ข้างนอกเหมือนปล่อยน้ำทิ้งครับ 555555555
  เสียวดีก็จิงค้ะ เเต่กลัวเชื้อโรค

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:24:50 pm »

ถ้ามีแผลในปาก
และผช.มีโรค
ก็มีโอกาสติดเชื้อค่ะ

ผช. ชอบแตกในปาก เพราะปากว่ามันอุ่นดี
มันเหมือนในหนัง av มันได้อารมณ์
รู้สึกเหมือนมีชัยชนะ

ยิ่งถ้าผญ.ด้วฟให้จนกระสุนออกมาจนหมด แล้วกลืนไปเลย พวกผช. จะฟินมาก

แต่เข้าใจมั้ยว่า มันไม่ได้อร่อย!!! มันเฝื่อนๆ แหยะๆ จะอ้วกกกก

ปล. ก็มีผลวิจัยบอกอีก .. รสชาดของน้ำที่ออกมาอยู่ที่ ผช.กินอะไรเข้าไป
ถ้าชอบกินผลไม้ องุ่นส้มไรพวกนี้ จะทำให้มีรสหวาน

//เคยอ่านเจอออ
//จะเป็นลม 555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 02:30:38 pm »

1.ดูมาจากหนังโป๊
2.รู้สึกว่ามันได้ปลดปล่อยตัวเอง แสดงอารมณ์หื่นกามอย่างเต็มที่
3.รู้สึกซะใจว่าเราเป็นผู้ชนะ ผู้หญิงยอมที่จะที่รองรับอารมณ์ที่มากมายของเรา แต่ผมก็ยอมทำให้แฟนทุกอย่างนะ แต่การร่วมรักกันสุดท้ายก็จบลงที่เราน้ำแตก แบบว่าผลัดกันเป็นฝ่ายได้เปรียบแต่สุดท้ายเราก็ชนะ ยิ่งถ้าทะเลาะกันแล้วเอากันด้วยนะ ยิ่งซะใจมากๆตอนเกร็งกระตุกฉีดน้ำเข้าปากแฟน
4.รู้สึกแฟนรักเรามาก
5.อยากเป็นผู้ชายที่โชคดีที่ได้เอากับผู้หญิงที่ครบเครื่องเรื่องบนเตียง

ปล. อาจจะเห็นแก่ตัวนะ แต่ผมก็ทำให้ผู้หญิงที่เอาด้วยเต็มที่เหมือนกัน เลียรูก้นผมก็เลียได้

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 10:04:23 pm »

ผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ชอบเสร็จในปากนะครับ รู้สึกสงสารผู้หญิงมาก ขนาดเราเคยเอาน้ำของเรามาดม มันเหม็นคาวจนอยากจะอ้วก เสร็จในปากของผู้หญิงคงจะกล้ำกลืนแบบสุดๆ แต่ก็ต้องยอมรับว่ามีผู้หญิงบางกลุ่มที่อยากให้เราเสร็จในปากนะครับ เธอกลับรู้สึกว่าน้ำของผู้ชายอร่อยดี แล้วแต่รสนิยมครับของใครของมัน แต่ถ้าบังคับให้ทำแบบนั้นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ