รีวิวlancer ของดีจากฟินด์...

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวlancer ของดีจากฟินด์...  (อ่าน 397 ครั้ง)

ออฟไลน์ na pla thu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวlancer ของดีจากฟินด์...
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 11:48:24 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ได้รับ lancer จากแอดมินแต่พอดีป่วยดลยเพิ่งจะได้มาลอง
เมื่อเป็น "คนป่วย" พอหายก็เลยออกอาการ "ค..ยป่วน"
เลยลองซักเม็ดก่อนนอน กินไปครึ่งชั่วโมงยังไม่ออกอาการอะไร ไม่ตึง ไม่ชี้
แต่โดนกระตุ้นเท่านั้นแหละ 55 ชี้เป้าเลยครับ เลยจัดซะครึ่งชม.ไม่ได้เร่งรีบค่อยๆเป็นค่อยๆไป
เสร็จแล้ว คนเคยป่วนก็ยังป่วนอยู่จนถึงเช้าครับ
เช้ามาเข้าห้องน้ำเห็นว่ายังแข็งๆอยู่ก็เลยให้น้องแฮนด์เอาออกแทนแฟนอีกรอบนึง เสร็จแล้วค่อยเตรียมตัวออกไปทำงาน ระหว่างวันถ้ามีอะไรกระตุ้นก็แข็งขึ้นมาตลอดครับ
ประสิทธิภาพด้านความแข็งผมว่าโอเคเลยครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: รีวิวlancer ของดีจากฟินด์...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 01:37:59 pm »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวอาหารเสริม ครับ