เครียดเรื่องขนาดมากครับ

หัวข้อ: เครียดเรื่องขนาดมากครับ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

isad, remember และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ snozzyy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เครียดเรื่องขนาดมากครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 06:52:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือของผม เครียดมาจะเป็นเดือนแล้วครับ พยายามไม่คิดมากแต่เวลาทำอะไรเรื่องนี้ก็แว้บเข้ามาในหัวอยู่ดี ยิ่งเวลาเห็นเค้าล้อกันเรื่องนี้ในเฟสหรือที่อื่นผมรู้สึกไม่ขำด้วยเลยครับรู้สึกเสียเซลฟ์สุดๆ ยิ่งเวลาเห็นพวกฝรั่งไม่ก็ผู้หญิงเซ็กซี่ๆยิ่งหนักเลยครับ หลายๆคนบกว่าขนาดไม่สำคัญแต่ผมว่ายังไงของเหลือก็ดีกว่าของขาดอะครับ
ผมควรทำยังไงดีครับ รู้สึกหมกมุ่นกับเรื่องนี้มากเกินไปเหมือนเป็นโรคจิตเลย ของผมวัดได้ยาว 5.5 นิ้ว รอบ 4.3 นิ้วเองครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

Re: เครียดเรื่องขนาดมากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 09:50:22 pm »

ขนาดพอๆกับแฟนฟ้าเลย แต่แฟน5.6แล้วตอนนี้กับรอบวง4.5เกือบ.6 มันสำคัญกับบางคนคะขึ้นอยู่กับคุณเจอคนแบบไหน ถ้ารักจริงหวังสร้างครอบครัวมองข้ามเรื่องนี้ไปได้เลย ทำอะไรที่ให้แฟนมีความสุขพาไปเที่ยวหาอะไรทำด้วยกัน
ส่วนเรื่องบนเตียงใช้ลีลาและความพยามดูคะ ทำให้รู้ว่าเล็กแค่ไหนก็ทำให้เสียวและเสร็จได้เหมือนกันลองเปิดหนังโป๊ดูเอาญี่ปุ่นนะ บางคนสั้นๆเล็กมาก ยังทำให้เสร็จได้ขอแค่ลีลาดีๆมีความมั่นใจในตัวเอง

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 08:30:13 am »

เราว่าความยาวถือว่าไม่น้อยแล้วนะ แต่รอบวง อาจจะน้อยไปนิด
ผู้หญิงที่ไม่ชอบของใหญ่เพราะเจ็บก็มี อย่าไปเทียบกับของฝรั่ง
แต่เราว่ามันไม่น่าจะยากเกินกว่าที่จะทำให้ผู้หญิงมีความสุขได้นะ

คุณแค่กังวลเรื่องขนาดไปเองรึเปล่า? ได้ลองทำกับผู้หญิงเกิน 2 คนแล้วรึยัง ฟีดแบ๊กเป็นยังไง
บางทีต้องลองทำจริงๆ ก่อนด้วย ถึงจะได้รู้ว่าปัญหาอยู่ที่ขนาดจริงๆ อย่างที่คุณคิดรึเปล่า
พอทำจริงผู้หญิงชอบมันก็จะไม่เป็นปัญหาอีกต่อไป ดีกว่าไปทำอะไรเพิ่มแล้วเน่า ผู้หญิงไม่ชอบก็ไร้ประโยชน์นะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 09:38:32 am »

เราว่าความยาวถือว่าไม่น้อยแล้วนะ แต่รอบวง อาจจะน้อยไปนิด
ผู้หญิงที่ไม่ชอบของใหญ่เพราะเจ็บก็มี อย่าไปเทียบกับของฝรั่ง
แต่เราว่ามันไม่น่าจะยากเกินกว่าที่จะทำให้ผู้หญิงมีความสุขได้นะ

คุณแค่กังวลเรื่องขนาดไปเองรึเปล่า? ได้ลองทำกับผู้หญิงเกิน 2 คนแล้วรึยัง ฟีดแบ๊กเป็นยังไง
บางทีต้องลองทำจริงๆ ก่อนด้วย ถึงจะได้รู้ว่าปัญหาอยู่ที่ขนาดจริงๆ อย่างที่คุณคิดรึเปล่า
พอทำจริงผู้หญิงชอบมันก็จะไม่เป็นปัญหาอีกต่อไป ดีกว่าไปทำอะไรเพิ่มแล้วเน่า ผู้หญิงไม่ชอบก็ไร้ประโยชน์นะ

ถ้าผู้หญิงคนนั้นเป็นแฟน อาจจะไม่ได้ความจริงจากเธอ เพราะถ้าพูดความจริง อาจทำร้ายจิตใจฝ่ายชายได้ ผู้หญิงเลยเลือกที่จะไม่พูดความจริง ก็เป็นได้นะ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 09:55:22 am »

เล็กพริกขี้หนูนะคะ ถึงจะแค่ 5.5 นิ้ว แต่ถ้าอึดก็โอเคค่ะ

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 09:10:23 am »

งั้นผมเครียด กว่าอีก  555

ออฟไลน์ manamax

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 12:47:57 pm »

5.5นิ้วนี่ เยอรมันสแตนดาร์ทแล้วนะครับ

รอบวง 4.3นิ้ว ราวๆ11มม. ถุงไซส์52 ก็ถือว่าไม่เล็กแล้ว

อย่าไปทำอะไรกับมันเพิ่มเลยครับ ได้ไม่คุ้มเสีย

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 01:00:54 pm »

โธ่คุณ ค่าเฉลียชายไทยแค่ 4.5  เกาหลียิ่งสั้นเข้าไปใหญ่ คุณเกินมาตั้งเยอะ
ผมอายุมากขึ้น มันก็สั้นลงๆนะ ก็ยังใช้งานได้ดี เรื่องเซ็กส์ ใหญ่หน่อยก็ดี
แต่มันไม่ใช่ทั้งหมดนะ ทำให้สาวเสร็จได้หลายครั้ง ก็โอเคแล้ว
การที่เค้าเสร็จ เพราะเค้ารักเราประมาณแปดสิบ ขนาดให้ยี่สิบละกัน

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 04:42:18 pm »

คือของผม เครียดมาจะเป็นเดือนแล้วครับ พยายามไม่คิดมากแต่เวลาทำอะไรเรื่องนี้ก็แว้บเข้ามาในหัวอยู่ดี ยิ่งเวลาเห็นเค้าล้อกันเรื่องนี้ในเฟสหรือที่อื่นผมรู้สึกไม่ขำด้วยเลยครับรู้สึกเสียเซลฟ์สุดๆ ยิ่งเวลาเห็นพวกฝรั่งไม่ก็ผู้หญิงเซ็กซี่ๆยิ่งหนักเลยครับ หลายๆคนบกว่าขนาดไม่สำคัญแต่ผมว่ายังไงของเหลือก็ดีกว่าของขาดอะครับ
ผมควรทำยังไงดีครับ รู้สึกหมกมุ่นกับเรื่องนี้มากเกินไปเหมือนเป็นโรคจิตเลย ของผมวัดได้ยาว 5.5 นิ้ว รอบ 4.3 นิ้วเองครับ

นี่คุณกังวลจริงๆรึเปล่า แล้วคนตอบมาตั้งหลายคนหลายวันแล้วแบบนี้ คนที่กังวงจนแทบจะเป็นโรคจิต ... อยู่ไหน?

มีใครมาเปิดเจ้าหนูของคุณดูแล้วว่าอะไรคุณรึเปล่า
มีผู้หญิง ว่าคุณว่ามัน ไม่ดี แล้วหรือยัง
เอาความกังวลที่ว่ามาทั้งหมดนี้ มาจากไหนคะ
หวังผลอะไรกับขนาดอวัยวะเพศคะ  คือถ้าใหญ่กว่านี้ผมจะทำได้ดีกว่านี้? เหรอ?
ตอนนี้... ทำได้แบบไหน อะไร ยังไง เล่ามาหน่อยสิคะ  กังวลยังไงคะ เงียบหายยยยยย พี่อยากฟัง แล้วเพื่อนๆในนี้จะได้แนะนำให้มันถูกทางจริงๆ ไม่ต้งคลำแล้วตอบเองแบบนึกเองกันแบบนี้

อ่อ... แล้วรุ้มั้ยเอ่ย ผญ.จะฟินกับผู้ชายที่เธอชอบทั้งตัวนะคะ  ไม่ใช่แค่ไอ้นั่น

ปล. พักนี้เล็บพี่ยาวมาก พิมพ์ผิดเยอะหน่อย ต้องขออภัยนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2017, 04:44:21 pm โดย SnowQueen »

ออนไลน์ snozzyy

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 06:38:25 pm »

นี่คุณกังวลจริงๆรึเปล่า แล้วคนตอบมาตั้งหลายคนหลายวันแล้วแบบนี้ คนที่กังวงจนแทบจะเป็นโรคจิต ... อยู่ไหน?

มีใครมาเปิดเจ้าหนูของคุณดูแล้วว่าอะไรคุณรึเปล่า
มีผู้หญิง ว่าคุณว่ามัน ไม่ดี แล้วหรือยัง
เอาความกังวลที่ว่ามาทั้งหมดนี้ มาจากไหนคะ
หวังผลอะไรกับขนาดอวัยวะเพศคะ  คือถ้าใหญ่กว่านี้ผมจะทำได้ดีกว่านี้? เหรอ?
ตอนนี้... ทำได้แบบไหน อะไร ยังไง เล่ามาหน่อยสิคะ  กังวลยังไงคะ เงียบหายยยยยย พี่อยากฟัง แล้วเพื่อนๆในนี้จะได้แนะนำให้มันถูกทางจริงๆ ไม่ต้งคลำแล้วตอบเองแบบนึกเองกันแบบนี้

อ่อ... แล้วรุ้มั้ยเอ่ย ผญ.จะฟินกับผู้ชายที่เธอชอบทั้งตัวนะคะ  ไม่ใช่แค่ไอ้นั่น

ปล. พักนี้เล็บพี่ยาวมาก พิมพ์ผิดเยอะหน่อย ต้องขออภัยนะคะ

ก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณทุกๆความเห็นมากนะครับ แล้วก็ขอโทษที่มาตอบช้านะครับ (ช่วงนี้ผมติดสอบหลายวิชาครับ เพิ่งสอบเสร็จวันนี้ครับ) // ผมกังวลจริงๆครับ เห็นในบอร์ดนี้ผู้หญิงคุยกัน 6 7 นิ้วกันเยอะก็เฟลๆครับ จริงๆแล้วผมยังไม่ได้เปิดให้ใครดูหรอกครับ ยังไม่เคยมี sex เลยด้วยซ้ำ แต่เห็นตามคลิปต่างๆ(บางทีไม่ใช่หนัง)ก็รู้สึกว่าทำไมใหญ่กันจัง ผมว่าอย่างน้อยๆถ้าเราขนาดใหญ่มันก็มั่นใจดีนะครับ ไม่โดนล้อด้วย เรื่องฝีมือยังไงก็ฝึกกันได้นิครับ ถ้าฝีมือเท่าๆกันขนาดใหญ่ดูยังไงก็ได้เปรียบอยู่แล้วใช่ไหมล่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2017, 06:40:44 pm โดย snozzyy »

ออนไลน์ remember

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 01:41:09 pm »

ของผมยาวแค่4นิ้ว รอบวง5นิ้ว ไม่เห็นจะเครียดเลย ทำให้ผู้หญิงเสร็จได้ทุกครั้งเหมือนกัน