(ขอคำแนะนำครับ) แฟนผมชอบทำoral sex ให้บ่อยๆ มากกว่าที่จะมีเซ็กซ์ และมีพฤติกรรมแปลกๆ

หัวข้อ: (ขอคำแนะนำครับ) แฟนผมชอบทำoral sex ให้บ่อยๆ มากกว่าที่จะมีเซ็กซ์ และมีพฤติกรรมแปลกๆ  (อ่าน 650 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingdom

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอยากได้คำแนะนำจากพี่ๆ คับ ที่ผมคิดว่าเธอมีพฤติกรรมแปลกคือ
1.เริ่มจากในบางครั้ง เธอจะชอบ จับเล่น หรือ ลูบคลำ น้องชายผม แบบแอบๆจับเล่นในที่สาธารณะ เช่น เวลาโดยสารขนส่งสาธารณะ หรือที่ลับตาคน หรือเวลาไปนั่งทานข้าว ผมไม่ค่อยชอบ กลัวคนเห็น และบางครั้ง เหมือนมีคนเห็นด้วยอ่า ผมรู้สึกไม่ดีเท่าไร เพราะบางทียังใส่ชุดนักเรียน

2.เวลาที่อยู่ด้วยกันในห้องเธอ ผมสังเกตว่าบ่อยครั้ง เธอจะไม่ค่อยชอบมีsex แต่จะชอบใช้ปากกับอวัยวะผมมากกว่า แต่ถ้าไม่บ่อย ผมจะไม่ว่าอะไร แต่นี่คือ ถ้าผมเลิกเรียน และไปอยู่กับเธอ จะโดนดูดจนน้ำแตกอย่างต่ำ4รอบ จนหลั่งออกมาเป็นน้ำใสๆ เหมือนไม่ค่อยมีน้ำแล้วอ่ะคับ  และเวลาผมทำการบ้าน อ่านหนังสือ เธอก็จะชอบทำ ผมเคยบอกว่า อย่าเพิ่ง! เธอบอกว่า ให้ผมทำงานของผมไป ส่วนเธอจะทำแบบนี้ บางทีดึกๆ ผมหลับไปแล้ว ก็จะโดนดูด จากที่ผมหลับอยู่ ก็ต้องมาตื่นขึ้นเพราะเธอทำแบบนี้ ขนาดผมเป็นนักกีฬายังเพลียมาก  ตื่นไปโรงเรียนแบบเพลีย

3.ผมจะหาทางแก้ไขปัญหานี้ได้อย่างไรบ้างคับ ที่ผ่านมา ผมคบกับ ผญ ปกติ ก็ไม่เคยเจอถึงขั้นนี้อ่า ก็แค่มีเซ็กซ์ปกติ ตอนแรกผมรู้สึกว่ามันไม่เป็นปัญหาอะไรนะ ผมเข้าใจได้ แต่นี่ผมว่าไม่ค่อยปกติ ผมเดาว่า เพราะเธอเป็นสาวประเภทสองหรือเป่า? เลยเป็นแบบนี้? แต่เธอแปลงเพศแล้ว เดานะ ผมไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม ยังไม่เคยลองปรึกษาใคร เพราะเพื่อนผมที่สนิทๆยังไม่รู้ว่าผมมีแฟนเป็นสาวประเภทสอง และเธอแก่กว่าผม4ปี ผมอยู่ ม.5 ปกติผมนอนที่บ้าน แต่เนื่องจากช่วงนี้ พ่อแม่ผมเดินทางบ่อย ไม่ค่อยอยู่บ้าน ผมเลยได้ไปอยู่คอนโดแฟน

ปล. ก่อนหน้านี้ ที่ผมจะตกลงเป็นแฟนกับเธอ เพราะผมไม่รู้ว่าเธอเป็นสาวประเภทสอง และเธอเป็นคนดี มีความรู้ มีความคิด คบด้วยแล้วสบายใจ มีความสุข หลายๆเรื่องเราเข้ากันได้ดี จนเริ่มมาอยู่ด้วยกัน จนผมได้ไปนอนห้องเธอ ผมถึงรู้ว่า เธอเป็นแบบนี้ T_T แบบนี้เธอจะเป็นโรคจิตไหมคับ มีพี่ๆหรือเพื่อนๆคนไหนเคยเจอเหตุการณ์แนวนี้บ้างไหมคับ เพราะถ้าเป็นแบบนี้บ่อยๆผมไม่ค่อยโอเค ควรจะพาไปหาหมอจิตแพทย์ไหม ขอบคุณคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ก็ดูบัตร ปชช. สิคะ ว่าเค้าเป็นนาย หรือนางสาว
แปลก นอนด้วยกัน เป็นแฟนกัน แต่ไม่เคยเห็นบัตร ปชช (ยังเล่าไม่เนียนนะคะ)

ผญ ชอบเล่นจู๋แฟนไม่เห็นแปลก ทำไมต้องพบจิตแพทย์
สิ่งที่น้องเจอมันเป็นเรื่องปกติของคนเป็นแฟนกัน (หรือว่าน้องเพิ่งเคยมีแฟนคะ) พี่ยังนอนขยำไข่แฟนทุกคืนตอนนอนเลย พี่ต้องไปหาจิตแพทย์มั้ยเนี่ย

เค้าเล่นจู๋เรายังดีกว่าเค้าเล่นจู๋คนอื่น
ถ้าเหนื่อยมาก หรือรำคาญใจ ลองชวนเพื่อนผู้ชายมานอนด้วยกันสิ
เฮ้ยมึง เอาจู๋มึงให้แฟนกูเล่นหน่อย กูแตก4รอบละ ไม่ไหวเพลีย
กูเป็นนักกีฬาด้วย พรุ่งนี้ต้องซ้อมบอลแต่เช้า กูเหนื่อย

ลองดูสิคะว่าแฟนคุณจะชอบเล่นจู๋เพื่อนมั้ย
ถ้าชอบนี่คงไม่ต้องไปหาจิตแพทย์ค่ะ หาแฟนใหม่น่าจะดีกว่า

อ้ออีกอย่าง สาวประเภทสองก็ไม่ได้หื่นกามทุกคนนะคะ
เพื่อนพี่เป็นกะเทยก็มี เค้าก็เรียบร้อยกว่าผู้หญิงจริงๆซะอีก

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

น่าจะเป็นปกตินะครับ ลองใช้วิธีคุยบอกหรือปรึกษากันก่อนครับว่าอย่างนู้นไม่ดีอย่างนี้เราไม่ชอบ อย่างน้อยเขาก็เป็นคนดีควรคบไว้นะครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ สมมุติว่าถ้าเป็นผม

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

ผมว่าปกติ แฟนผมก็เป็น ชอบ Oral แต่ไม่ชอบมี sex (นางบอกว่ากลัวจิ๋มพังแล้วไม่สวย) วัน ๆ เล่นแต่จู๋ น้ำแตกจนออกมาเป็นหยดๆ (น้ำหมด) จนไม่แข็งแล้ว ก็ปล่อยให้เล่นไป

วิธีแก้ คือ ผมชวนไปเล่นกีฬาทำกิจกรรมอื่นครับ ไม่ให้หมกมุ่นมากไป แต่อย่าเผลอชวนไปว่ายน้ำนะ อย่าเด็ดขาดเชียว