ผู้หญิงที่เคยกับนิโกรแล้ว คิดว่ายังกระชับอยู่หรือเปล่า

หัวข้อ: ผู้หญิงที่เคยกับนิโกรแล้ว คิดว่ายังกระชับอยู่หรือเปล่า  (อ่าน 1149 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าผู้หญิงที่ผ่านระดับนิโกรเท่าแขนยาว8-9นิ้วบ่อยๆ หรืออาจจะนานๆทีจะยังกระชับไหมค่ะ สภาพจะเป็นยังไงบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ koriginalman

• พลังน้ำใจ: 5

ถ้าผู้หญิงที่ผ่านระดับนิโกรเท่าแขนยาว8-9นิ้วบ่อยๆ หรืออาจจะนานๆทีจะยังกระชับไหมค่ะ สภาพจะเป็นยังไงบ้าง

ไม่กระชับหรอกครับ ขนาดโดน7นิ้วบ่อยๆยังเริ่มหลวมเลยครับ ถ้าผญไม่ใส่ใจดูแลเรื่องความฟิตของหีตัวเองอ่ะ

พอดีจะลองดู กลัวจะได้ไม่คุ้มเสีย เห็นเค้าลือกันถึงกับขาถ่างหุบไม่ลง

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

คงกลับมาไทยไม่สนุกแล้ว เดินหน้าท่องยุโรปและแอฟริกาต่อไปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2017, 05:33:24 am โดย artit1 »

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

กับนิโกรไม่เคยค่ะ แต่กับดิลโด้ 9 นิ่วใช้เป็นประจำ (นั่งกดจนมิดด้าม) ตอนนี้ยังฟิตอยู่ค่ะ แต่ก็ยังหมั่นขมิบบ่อยๆ

ช่องคลอดผู้หญิงออกแบบมารองรับการคลอดลูกอยู่แล้ว ดังนั้นต่อให้ของผู้ชายใหญ่แค่ไหนก็ยังเล็กกว่าหัวเด็กอยู่ดี ดังนั้นมันรองรับของ 9 นิ้วได้โดยไม่พัง

แต่เพื่อนที่คลอดลูกแล้ว บอกว่าหลวมไปเลยค่ะ เพราะของแฟนเล็ก 4-5 นิ้ว นางเลยต้องไปทำรีแพร์มาใหม่

คงกลับมาไทยไม่สนุกแล้ว เดินหน้าท่องยุโรปและแอฟริกาต่อไปครับ
ขนาดนั้นเชียวหรอคะ ยังไม่เคยคะแค่สนใจจะลองดู

กับนิโกรไม่เคยค่ะ แต่กับดิลโด้ 9 นิ่วใช้เป็นประจำ (นั่งกดจนมิดด้าม) ตอนนี้ยังฟิตอยู่ค่ะ แต่ก็ยังหมั่นขมิบบ่อยๆ

ช่องคลอดผู้หญิงออกแบบมารองรับการคลอดลูกอยู่แล้ว ดังนั้นต่อให้ของผู้ชายใหญ่แค่ไหนก็ยังเล็กกว่าหัวเด็กอยู่ดี ดังนั้นมันรองรับของ 9 นิ้วได้โดยไม่พัง

แต่เพื่อนที่คลอดลูกแล้ว บอกว่าหลวมไปเลยค่ะ เพราะของแฟนเล็ก 4-5 นิ้ว นางเลยต้องไปทำรีแพร์มาใหม่
9นิ้วยาวสุดๆเลยคะ ไม่ทราบว่าครั้งแรกๆใส่เข้าไปไหวเลยหรือเจ็บคะ แล้วมันชนมดลูกไหม
อีกอย่างก็สภาพน้องสาวมันเปลี่ยนแปลงไหมคะ เคยเห็นในหนังชอบมีรูแล้วมันสภาพแปลกๆคือดูปลิ้นๆออก
พอดีอยากลองคะ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

9นิ้วยาวสุดๆเลยคะ ไม่ทราบว่าครั้งแรกๆใส่เข้าไปไหวเลยหรือเจ็บคะ แล้วมันชนมดลูกไหม
อีกอย่างก็สภาพน้องสาวมันเปลี่ยนแปลงไหมคะ เคยเห็นในหนังชอบมีรูแล้วมันสภาพแปลกๆคือดูปลิ้นๆออก
พอดีอยากลองคะ

ใส่ครั้งแรกไม่สุดค่ะ ลองหลายๆครั้ง ไม่ถึงเดือนก็เข้าสุด กดมิดตลอด
สภาพปกติ ไม่พังค่ะ อาจจะเพราะอายุยังไม่ 30 มั้ง

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ผมว่าถ้าไม่บ่อยสักครั้ง2ครั้ง คงน่าจะกระชับอยู่นะครับ ;D ;D ;D

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

จากที่เคยสอบถามคนที่เคยมีอะไรกับนิโกรบอกว่ามันและเจ็บคะ ใส่ได้สุดแต่ครั้งหลังๆ ท่าหมาจะชนมดลูกวอแมนออนท็อบกับมิสชั่นนารีที่ใส่สุดได้ ส่วนสภาพตรงนั้นถามละเอียดมาแล้วก็คือครั้งแรกๆตอนเพิ่งเสร็จจะมีรูเล็กๆปลิ้นออกนิดหน่อย(ใหญ่ด้วยไม่ใช่แค่ยาว) แต่ครั้งหลังๆพอเข้าสุดแล้วชินแล้วเปลี่ยนไปเยอะคะ เนื้อปลิ้นไปหมดดูออกเลยว่าเจออะไรขนาดไหนมา แต่เพื่อนคนนี้ขมิบบ่อยเลยกระชับกลับได้อาจจะไม่สวยเหมือนเดิมตรงเนื้อปลิ้น เคยเจอคู่นึงที่หนักสุดๆ เจอมาแบบใหญ่ๆทั้งนั้น ตอนปกติดูยากแต่พอแยกขาออกรูโบ่ชัดเจนแบบไม่ต้องทำไรเลยคะ กลับถามแฟน แฟนบอกแทบไม่รู้สึกอะไรเลยหนักกว่าฟ้าตอนนี้อีก เดาๆว่าคงไม่ใช่แค่นิโกรมั้งคะอาจจะพวกของเล่นอะไรที่ใหญ่เกินไป

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 21

ผมเคยเจอผู้หญิงที้สภาพจิ๋มพังยับ ดำ และแคมปลิ้น
เชื่อมั้ยครับว่าเทอไม่เคยผ่านผู้ชายมาเลย (ผมสืบมาแล้ว)
แต่เทอช่วยตัวเองอย่างหนักหน่วงครับ เล่นของใหญ่ด้วย
เทอเริ่มช่วยตัวเองตอนประถม (เขี่ยเม็ดข้างนอก)
แล้วหัดใช้นิ้วแหย่ข้างใน ตอน ม.ต้น กับใช้ดิลโด้ตอน ม.ปลาย

ผมมาเจอเทอตอนมหาลัย เยินเลยครับ