ใคร!! เคยพลาดมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่ "แฟน" บ้าง!!

หัวข้อ: ใคร!! เคยพลาดมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่ "แฟน" บ้าง!!  (อ่าน 2306 ครั้ง)

ออฟไลน์ ☆AV☆

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -7

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใคร!! เคยพลาดมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่ "แฟน" บ้าง!!
เช่นเพื่อนร่วมงาน,แม่ยาย,พ่อตา,คนที่เราชอบ,ลูกพี่ลูกน้อง หรือแม้กระทั่งคนที่เจอตอนไปเที่ยว ร่วมแชร์ประสบการณ์กันได้ครับ ว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร และหลังจากนั้นความสัมพันธ์เป็นอย่างไร แล้วผมจะมาเล่าเรื่องของผมให้ฟัง...!!

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: ใคร!! เคยพลาดมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่ "แฟน" บ้าง!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 04:40:53 pm »

บ่อยค่ะ กับเพื่อนที่มหาลัย เพื่อนพี่ชาย เพื่อนแฟน
มองเป็นเรื่องปกติค่ะ หลังจากมี sex กันก็เหมือนเดิม ไม่ได้มีความสัมพันธ์อะไรเพิ่มขึ้น
ไม่ได้มองหน้าไม่ติด หรือต้องเขิน หรือต้องหลบหน้า เราก็ทำตัวเหมือนเดิม ทักทาย พูดคุย
แค่มองหน้าแล้วรู้ว่าคนนี้หำเล็กหำใหญ่ แตกช้า แตกเร็ว เก่งไม่เก่ง แค่นั้นค่ะ

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ใคร!! เคยพลาดมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่ "แฟน" บ้าง!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 04:47:04 pm »

555 คำตอบคนยุคใหม่ไทย 4.0 สิทธิสตรี ไม่ได้ใจแคบ ได้หมดถ้าสดชื่นนนๆๆๆ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 08:18:19 pm »

บ่อยค่ะ กับเพื่อนที่มหาลัย เพื่อนพี่ชาย เพื่อนแฟน
มองเป็นเรื่องปกติค่ะ หลังจากมี sex กันก็เหมือนเดิม ไม่ได้มีความสัมพันธ์อะไรเพิ่มขึ้น
ไม่ได้มองหน้าไม่ติด หรือต้องเขิน หรือต้องหลบหน้า เราก็ทำตัวเหมือนเดิม ทักทาย พูดคุย
แค่มองหน้าแล้วรู้ว่าคนนี้หำเล็กหำใหญ่ แตกช้า แตกเร็ว เก่งไม่เก่ง แค่นั้นค่ะ
ว้าววว อยากมีโมเม้นต์แบบนี้บ้างจังครับ ตอบได้เยี่ยมมาก สงสัยคงไม่คิดอะไรจริงๆ....ว่าแต่คนไหนหำเล็กบ้างครับ 555

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 03:17:32 pm »

มันมีจริงๆ เหรอคะคำว่าพลาด หรือเผลอน่ะ??

ผู้หญิง ขา จะอ้าก็เพราะว่าอ้าเอง

ผู้ชาย ถ้าระงับใจได้ จะเอากระปู๋เข้าไปเสียบเขาได้เหรอ?

ก็แค่ใช้คำให้ดูดี ไม่รู้สึกผิด ทั้งๆ ที่ก้าวข้ามไปจุดนั้นเองซะมากกว่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 03:19:45 pm »

ประสบการณ์คุณสุดยอดมากๆๆๆๆ เลย เราไม่กล้ากะคนใกล้ตัว ใกล้ชิดจริงๆ
แอบถามนิดนึงว่ายั่วยวนเค้าหรือว่าเค้าชวนก่อคะ?

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 08:17:08 pm »

อันนี้เคยครับ พูดทีเล่น พูดทีจริง สุดท้าย ก็หาคำตอบตอนเมา  เพราะสามารถออกตัวได้ ได้คำตอบ ที่เหลือคือ มืออาชีพ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 08:29:03 pm »

ประสบการณ์คุณสุดยอดมากๆๆๆๆ เลย เราไม่กล้ากะคนใกล้ตัว ใกล้ชิดจริงๆ
แอบถามนิดนึงว่ายั่วยวนเค้าหรือว่าเค้าชวนก่อคะ?
ผมก็อยากรู้ว่าเขาเริ่มรึเราเริ่ม...เผื่อมีโอกาสกะเขามั่ง

ออนไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 12:13:48 am »

ถ้าแบบพลาดเลยมีอยู่ครั้งนึงกับเพื่อนของเพื่อนตอนเมามาก คือไปกินเหล้ากับเพื่อนผู้ชายที่สนิทกันคนนึงปกติเวลาไปกินเหล้ากับเพื่อนคนนี้เราจะเมาได้เต็มที่เพราะมันดูแลเราดีมากไม่มีเคยล้วงเกินเราเลย แต่วันนั้นมันกินหนักมากเพราะอกหักมา แล้วก็ดันเจอเพื่อนของมันโดยบังเอิญมันก็ชวนกินด้วย แล้วเราก็เมามากกว่าปกติด้วยแบบมาห้องมันได้ไงไม่รู้ รู้ตัวอีกทีก็อยู่บนเตียงเสื้อผ้าไม่เหลือแล้ว เพื่อนมันคนนั้นก็กำลังสาละวนอยู่กับหว่างขาเรา ตอนแรกก็ตกใจนะ แต่เพราะเมามากก็ไม่มีแรงขัดขืนอะไร เราเองก็one night stand บ่อยๆ เลยปล่อยเลยตามเลย เช้ามาเค้าก็ขอโทษเราใหญ่เลยบอกว่าไม่ได้ตั้งใจ เราก็บอกว่าไม่เป็นไร แต่ก็ไม่ได้มีอีกนะคือไม่ได้ชอบอยู่แล้ว ถ้าถูกใจนี่มีต่อได้อยู่แล้ว

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 02:40:59 pm »

ไม่เคยอะครับ ก็อยากจะลองพลาดดู แต่กลัวจะหัวแตกอะครับ ;D ;D

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 05:30:08 pm »

ผมก็อยากรู้ว่าเขาเริ่มรึเราเริ่ม...เผื่อมีโอกาสกะเขามั่ง

มันต้องเริ่มจากทั้งสองฝ่ายยินยอม หรืออยากที่จะมี sex กันอยู่แล้วนะคะ
เพราะเมื่อไหร่ก็ตามที่ ผญ ไม่อยากมี sex ด้วย แล้ว ผช มาพูดจาลามก ทำท่าทาง 18+ หื่นกามใส่ อันนี้ยิ่งกว่าเดิมค่ะ คือ จะหนีและเกลียดไปเลย

ถ้าถามว่าใครเริ่มก่อน ก็มีบ้างที่เราเริ่มก่อนและเค้าเริ่มก่อนค่ะ

ผช ที่เราอยากมี sex ด้วย สเป็คเรา คือ สะอาด ตัวหอม ไม่ดูสกปรก
ผญ จะยอมง่ายกว่านะ

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 09:41:13 pm »

เคยกับเพื่อนครับ ที่เป็นก๊วนกินเที่ยวด้วยกัน สองสามครั้ง สองสามคน
หลังจากนั้นก็ยังคบกันเป็นเพื่อนต่อครับ เพราะแต่ละคนก็มีแฟนแล้ว
เพียงแต่ว่า เราจะคุยกันได้เปิดอกขึ้น
ส่วนคนใกล้ชิดอย่างญาตินี่ไม่เคยครับ น่าสนนะ แต่ไม่กล้าครับ ^^

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 11:11:19 pm »

มันต้องเริ่มจากทั้งสองฝ่ายยินยอม หรืออยากที่จะมี sex กันอยู่แล้วนะคะ
เพราะเมื่อไหร่ก็ตามที่ ผญ ไม่อยากมี sex ด้วย แล้ว ผช มาพูดจาลามก ทำท่าทาง 18+ หื่นกามใส่ อันนี้ยิ่งกว่าเดิมค่ะ คือ จะหนีและเกลียดไปเลย

ถ้าถามว่าใครเริ่มก่อน ก็มีบ้างที่เราเริ่มก่อนและเค้าเริ่มก่อนค่ะ

ผช ที่เราอยากมี sex ด้วย สเป็คเรา คือ สะอาด ตัวหอม ไม่ดูสกปรก
ผญ จะยอมง่ายกว่านะ

สเป็คเดียวกับเราค่ะ ต้องแนวประมาณอยากมีอะไรด้วย
เอาแบบ ไม่กลัว และอยากให้สัมผัสตัวเราได้
แต่น่าเสียดายไม่เจอแบบนี้เอาซะบ้างเลย
เคยอยากกับเพื่อนน้องชายดูบ้างแต่ไม่กล้าพอในตอนนั้นจริงๆ

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 01:18:40 am »

ไม่เคยพลาดนะครับ เรียกว่าตั้งใจดีกว่า

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 08:52:47 pm »

ไม่เคยพลาดเลยครับ ตั้งใจตลอด 555