ทำไมผู้ชายอยากรู้อยากเห็นเรื่องอดีตของผู้หญิง ว่าโดนมาแค่ไหน ใหญ่ ยาว หรือไม่?

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายอยากรู้อยากเห็นเรื่องอดีตของผู้หญิง ว่าโดนมาแค่ไหน ใหญ่ ยาว หรือไม่?  (อ่าน 1376 ครั้ง)

ออนไลน์ p99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -8

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมชีวิตเราจึงเจอแต่ผู้ชายที่ชอบถามเรื่องอย่างว่าของเรากับชายอื่นที่เป็นอดีต แบบว่าชอบถามประมาณว่าที่ผ่านมาเราเคยเจอขนาดไหน ใหญ่ ยาวกว่าเค้ามั้ย ประมาณนี้ บางครั้งเราก็เจอประเภทชอบแบ่งเมียให้เพื่อนก็มี อย่างตอนเรียนมหาลัยนี้เราเหมือนมีผัว 2 คน พร้อมกันอย่างเปิดเผยเลย และสามัคคีปรองดองกันดีซะด้วย แบบให้เราเอากับคนนู้นที
คนนี้ที เลยงงและสงสัยค่ะว่า จริงๆแล้ว ผู้ชายส่วนใหญ่ชอบ และตื่นเต้นที่จะรับรู้ หรือเห็นว่าแฟนตัวเองเคยโดนส่วนนั้นของชายอื่นล่วงล้ำ แบบว่ายิ่งมีขนาดใหญ่โตกว่าของตัวเอง ยิ่งชอบ อะไรแบบนี้หรือเปล่าคะ เพราะชีวิตเราเจอแต่ผู้ชายแบบนี้ตลอดเลย แชร์ความคิดเห็นกันหน่อยคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ erotic_massage

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

คงเป็นที่โชคชะตา วาสนา บุญกรรมเก่าแต่ปางก่อนมั้งครับ
ที่ทำให้เจอที่ผู้ชายแบบที่ว่า ^ ^

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

1. อาจเห็นสรีระบางส่วนชวนให้สงสัย จึงอยากถาม
2. อาจเห็นกริยาท่วงท่าบางอย่างบนเตียง จึงอยากถาม
3. ถามหยั่งเชิงเพื่อเปรียบมวยกลาย ๆ รู้เขารู้เรารู้แนว
4. ถามเพื่อเร้าอารมณ์สำหรับบางคน

จริง ๆ เลยนะ ผู้ชายไม่ควรจะถามนะ เพราะ ญ เขาไม่อยากตอบ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

ไม่อยากรู้นะครับว่าเจอไรมา อยากรู้แค่ว่าไม่อยากเจออะไร? แล้วก็ชอบเจออะไร? 

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

น่าจะเข้าใจผิดแล้วแหละครับ ผมคนนึงที่ไม่อยากรู้ ถึงบังเอิญรู้ผมจะแขยงไปเลย

มีแฟนเก่าคนนึงชอบเล่าว่าเทอมีอะไรกับคนก่อนๆยังไง แล้วเค้าขนาดเท่าไหร่กันบ้าง สรุปผมก็เลิกนะครับ (จะบอกกูเพื่ออ?)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

บางคนถามแล้วกระตุ้นเหมิอนไปจุดไฟในตัวเขาให้ยิ่งอยากทำกับเราค่ะ
แต่บางคนถามไปแล้วเฟลก็อาจจะมี แล้วจะถามทำไม นี่ก็เจอตลอดเหมือนกันเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -47

คนอื่นอาจจะอยากรู้เพื่อกระตุ้นอารมณ์ก็เป็นได้ครับ แต่สำหรับผมที่อยากจะรู้ก็เพราะ ประกอบการพิจารณาว่าจะคบต่อไปหรือจะเลิกดี

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

ผมมีแฟนคนนึงอยากรู้มากว่าเธอผ่านอะไรมาบ้าง เพราะตอนอายุแค่ 19 แต่เยินมากคือหลวมเลยแหละ(ของผมเล็กด้วย)
แต่ไม่กล้าถามกลัวเสียความมันใจ แต่ก็พอรู้ว่าผ่านมากี่คนแล้ว มีอยู่วันนึงก็คุยกันเรื่องสมัยมัธยม ผมก็เล่าชีวิตของผมไปเลย แต่เธอไม่เล่าเลย ผมเลยบอกว่าเล่าหน่อยสิอยากฟัง เธอบอกว่าไม่เล่าหรอกมีแต่เรื่องไม่ดี ทำให้ผมยิ่งอยากรู้ก็เซ้าซี่ให้เล่าให้ได้ เธอก็ไม่ยอมเล่าจนผมต้องทำใจว่าไม่รู้ก็ได้ว่ะ แต่ในหัวผมแว๊บนึงคิดว่ามาหรือเคยโดนรุมโทรมเพราะดูจากสภาพจิ๋มแค่แฟน 2 3 คนมันจะขนาดนั้นเลยหรอ ผ่านไปนานจนเลิกกันไปผมเจอน้องเพื่อนผมที่สนิทกันมากที่เรียนห้องเดียวกับเธอ เลยถามไปว่าพอรู้ไหมว่าตอนนัน xx มันเคยมีอะไรไม่ดีตอนเรียนรึป่าว น้องเพื่อนผมมันเล่าว่า เคยได้ยินมาไม่รู้ว่าจริงไหมนะ xx เคยโดนแฟนพาไปรุมโทรมอยู่หลายครั้ง ผมนี่ช็อคเลยที่ผมคิดมันเป็นความจริงหรือนี่

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

เคสนี้น่าสงสารจัง อายุก็ยังน้อยมากอยู่เลยด้วย เจอแฟนรึคู่ในอดีตแย่ๆ มา จิตใจคงบอบช้ำไม่แพ้ร่างกายเหมือนกันนะ
แบบนี้ข้อมูลในอดีตมีผลต่อการตัดสินใจคบต่อจริงๆ ถ้าจะคบกันแบบจริงจังอ่ะนะ

ผมมีแฟนคนนึงอยากรู้มากว่าเธอผ่านอะไรมาบ้าง เพราะตอนอายุแค่ 19 แต่เยินมากคือหลวมเลยแหละ(ของผมเล็กด้วย)
แต่ไม่กล้าถามกลัวเสียความมันใจ แต่ก็พอรู้ว่าผ่านมากี่คนแล้ว มีอยู่วันนึงก็คุยกันเรื่องสมัยมัธยม ผมก็เล่าชีวิตของผมไปเลย แต่เธอไม่เล่าเลย ผมเลยบอกว่าเล่าหน่อยสิอยากฟัง เธอบอกว่าไม่เล่าหรอกมีแต่เรื่องไม่ดี ทำให้ผมยิ่งอยากรู้ก็เซ้าซี่ให้เล่าให้ได้ เธอก็ไม่ยอมเล่าจนผมต้องทำใจว่าไม่รู้ก็ได้ว่ะ แต่ในหัวผมแว๊บนึงคิดว่ามาหรือเคยโดนรุมโทรมเพราะดูจากสภาพจิ๋มแค่แฟน 2 3 คนมันจะขนาดนั้นเลยหรอ ผ่านไปนานจนเลิกกันไปผมเจอน้องเพื่อนผมที่สนิทกันมากที่เรียนห้องเดียวกับเธอ เลยถามไปว่าพอรู้ไหมว่าตอนนัน xx มันเคยมีอะไรไม่ดีตอนเรียนรึป่าว น้องเพื่อนผมมันเล่าว่า เคยได้ยินมาไม่รู้ว่าจริงไหมนะ xx เคยโดนแฟนพาไปรุมโทรมอยู่หลายครั้ง ผมนี่ช็อคเลยที่ผมคิดมันเป็นความจริงหรือนี่

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

เพราะความอยากอยากรู้การเสพสื่อเด็ก สมัยนี้รวดเร็วครับ  แค่ เด็กสาว ป.6 ก็มีแคปชั่นแต่งตัวยั่วยวนเเล้ว

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ตัวผมเองก็เคยเป็นนะครับ ถามแฟนทุกคน คงเป็นเรื่องธรรมดาอะครับ ก็คงอยากรู้ประมาณว่า ผ่านมากี่คน เจอมาใหญ่กว่าเราไหมอะไรประมาณนั้น ประมาณหวงๆหึงๆ

ออนไลน์ NeedUU

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ขนาดเราเป็นผู้หญิงยังอยากรู้​เลยค่ะ​ว่าแฟนเราเคยผ่านมาแล้วกี่คน​ ขาว​สวย​หมวย​​อึ๋ม​สู้เราได้เปล่า​ แต่เค้าจะตอบตามความจริงรึเปล่านั่นก็อีกเรื่องนึงน๊า​ ส่วนเราตอบแฟนไปตามจริงแบบถนอมน้ำใจ​เค้าหน่อยๆ​ อิอิ​ ^^

ออฟไลน์ John Smith

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขนาดเราเป็นผู้หญิงยังอยากรู้​เลยค่ะ​ว่าแฟนเราเคยผ่านมาแล้วกี่คน​ ขาว​สวย​หมวย​​อึ๋ม​สู้เราได้เปล่า​ แต่เค้าจะตอบตามความจริงรึเปล่านั่นก็อีกเรื่องนึงน๊า​ ส่วนเราตอบแฟนไปตามจริงแบบถนอมน้ำใจ​เค้าหน่อยๆ​ อิอิ​ ^^

แบบถนอมน้ำใจนี่คือ บอกสักครึ่งนึงพอหรือเปล่าครับ ^^

ออนไลน์ NeedUU

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เค้า​ (ใคร? )​ บอกว่า​..ผู้ชายบอกว่าผ่านมาเท่าไหร่ให้หาร​ 2  ส่วนผู้หญิงบอกผ่านมาเท่าไหร่ให้คูณ​ 2 ค่ะ​ อิอิ