สาวๆกำลังร่วมเพศกับผช. อยู่ๆเขาก็ยกกล้องขึ้นมาถ่าย ในขณะที่สาวๆกำลังฟินเต็มที่

หัวข้อ: สาวๆกำลังร่วมเพศกับผช. อยู่ๆเขาก็ยกกล้องขึ้นมาถ่าย ในขณะที่สาวๆกำลังฟินเต็มที่  (อ่าน 843 ครั้ง)

ออนไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -16

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

1. คุณจะปล่อยเลยตามเลย หรือ จะรีบเอากล้องมาลบคลิปเลย
2. ความรู้สึกของคุณจะแบบคิดว่าเขาเล่นสนุกๆ คุณก็เล่นสนุกกับเขาด้วย หรือคิดว่าเขาเล่นแบบไม่สมควรมากๆครับ
ขอบคุณมากๆครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ขึ้นอยู่กับผู้หญิงครับว่าพวกเขาจะมองเราในมุมไหน

ออฟไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -47

ขึ้นอยู่กับผู้หญิงครับว่าเขาจะโอเคใหม ถ้าเขาโอเคก็ไม่มีปัญหา

ออฟไลน์ Pandaman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เรื่องถ่ายรูปในขณะมีกิจกรรมเนี่ยผมมองว่ามันควรได้รับความยินยอมจากอีกฝ่ายนะครับ
ที่สำคัญไม่ควรเห็นหน้าเด็ดขาด เพราะถ้าหลุดมามันหมายถึงชีวิตคุณอาจจะพังลงได้เลย

ผมกับแฟนเก่าก็เคยพลาดมาทีนึงแล้ว ถึงกับต้องลาออกจากโรงเรียนเลยทีเดียว ไม่ใช่เรื่องเล่นๆนะครับ :-X

I'm only human, I make mistakes.

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

ไม่โอเคค่ะ ถ้าอยากได้ต้องตกลงกันก่อน ถ้าไม่ตกลงคือไม่โอเคแน่นอน ไม่ชอบมากๆ เลยด้วย

แต่ถ้าตกลงกันได้แล้วก็หาวิธ๊ทำให้เซฟที่สุด
ห้ามถ่ายเห็นหน้าด้วย
คราวต่อไปว่าจะลองกันอยู่นะ

ออฟไลน์ NaaCh

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

1 ค่ะ จะโมโหมาก หมดอารมณ์ และหยุดกิจกรรมทันที เคยโดนมาทีนึง โกรธไปหลายวันเลย

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

คุยกันก่อนครับ
ผช.จะมีอารมย์แบบนี้แทบทุกคน ผญ.ถ้าไม่ชอบก็ลบ หรือคุยกันให้รู้เรื่องว่าไม่ชอบ หรือกลัวรูปหลุด ฯลฯ
ถ้าผญ.ชอบ ( มีบางคนชอบ )ก็เซฟตัวเองหน่อย เช่นไส่หน้ากาก หรือ ใช้กล้องตัวเองถ่ายแล้วปิดหน้าด้วยตัวเองครับ

ออฟไลน์ simonsay

• *

ผมเคยบ่อยเลยครับโดยเฉพาะตอนแฟนกำลังโม้คให้ ชอบหยิบมือถือมากดถ่ายรูปไว้ บางทีแฟนก็รู้ตัวบางทีก็ไม่ได้สนใจครับ แต่ส่วนมากเธอจะรู้ตัวแล้วจะบอกให้ผมหยุดถ่ายไม่งั้นจะไม่ทำต่อ ส่วนถ้าถ่ายไปแล้วเธอจะมาลบทิ้งเองหลังจากเสร็จกิจครับ