รบกวนเพื่อนสมาชิกปรึกษาเรื่องแฟนค่ะ

หัวข้อ: รบกวนเพื่อนสมาชิกปรึกษาเรื่องแฟนค่ะ  (อ่าน 5067 ครั้ง)

ออนไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: รบกวนเพื่อนสมาชิกปรึกษาเรื่องแฟนค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 02:45:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เข้าใจครับว่าการเป็นห่วงลูก ๆ ของคุณ Nisanan เป็นยังไง
ผมเองก็ขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคอมเม้นท์นะครับ
้ถ้าไม่ไหวจริง ๆ คงต้องพึ่งของเทียมช่วยไปก่อนแหละครับ
ถ้าเริ่มรู้สึกว่าห่างมากแล้ว หรือมีโอกาสคุยกันอีกที แนะนำให้ลองเปิดใจดูอีกทีครับ
บอกความต้องการของทั้งสองฝ่ายไปเลยแบบไหนโอเค แบบไหนไม่โอเค
จะคุยกันง่ายกว่าแล้วไม่ต้องเก็บมาคิดทีหลังครับ
นอกลู่นอกทางก็ไว้เป็นทางเลือกสุดท้ายแล้วครับ สำหรับชีวิตครอบครัว ^^
สู้ ๆ นะครับ :)

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับความห่วงใย และคำแนะนำ เราเองก็ไม่ห่วงเรื่องอารมณ์ความต้องการของตัวเอง แต่กังวลเรื่องที่ต้องไปมีอะไรกับคนอื่น เราเองพยายามเปิดใจค่ะ แต่ทางสามีไม่ยอมเลย เราเองไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ตอนนี้ก็มีแต่ลูกๆ ที่เป็นกำลังใจให้

Facebook Comments

ออฟไลน์ Namfon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: รบกวนเพื่อนสมาชิกปรึกษาเรื่องแฟนค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 09:58:32 pm »

สู้ๆค่ะ เอาจริงๆถามว่าน้ำอยากไหม อยากลองแน่นอน เพื่อนๆที่คุยกันก็มีอยากลองนะ สุดท้ายก็ให้จินตนาการและให้จบแค่บนเตียงพอ หวังว่าพี่จะควบคุมอารมณ์ได้นะคะ

ออฟไลน์ trcaba2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 10:15:43 pm »

ขอโทษครับ ที่บอกว่าเริ่มอ้วนนี้พอจะบอกส่วนสูงกับน้ำหนักได้ไหมครับ เพื่อช่วยพิจาราณาทางกายภาพ แล้วแฟนคุณแค่ไปนั่งดูเพื่อนเขากับแฟนเขา........หรือ เข้าร่วมวงด้วยแล้ว  เพื่อนเลยให้มาเกลี้ยกล่อม ให้พาแฟนมาร่วมด้วยเพื่อไม่เสียเปรียบ หรือร่วมสนุกกัน  แต่ถ้าใจไม่ชอบ ก็ไม่อาจบังคับได้  ถ้าอยากได้อารมภ์แบบนั้น ลองตั้งกล้องแอบถ่าย แต่ปิดหน้าตาคุร มันก้ช่วยเขาให้ตื่นเต้น อีกระดับนะครับ แต่กลัวเขาจะเอาไปให้เพื่อนเขาดูนี่หละ  เอาใจช่วยครับ รายงานผลด้วยนะครับ  คนเรา คู่บางคู่มันไม่ค่อยสมดุล กัน คู่ไหนสมดุลกันก้ฟินๆกันไป  โชคดีครับ