แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย

หัวข้อ: แอดมินกลับมาดูแลบอร์ดเหมือนเดิมแล้วนะครับ เราจัดมิตติ้งกันมั๊ย  (อ่าน 5647 ครั้ง)

ออฟไลน์ zakky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ยกมือขอไปด้วยคนครับ อยุ่ กทม สะดวกเลยฮะ
จิงๆอยากมีเพื่อนพอรุ้จักบ้างซักคน 2 คนก่อนไปละนัดกันไปด้วยกันเนอะ ไปคนเดียวโด่ๆเลยรู้สึกเกร็งๆ ใครสนใจเป็นเพื่อนกันก็ PM มาได้นะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

น่าไปครับ เสียดายอยู่ ตจว.  :'(

ออนไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 85
  • Just the way ..i am..

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ขอบเขตคงแค่ร้องเกะในห้องมืดๆ ใส่หน้ากากสำหรับคนที่อยากใส่ และห้ามถ่ายรูปถ่ายคลิปไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น คงให้แนะนำตัวว่าเป็นไอดีอะไรที่อยู่ในเว็บ แต่ถ้าใครไม่สะดวกแจ้งก็ไม่เป็นไร การจัดการคงทำแบบหารค่าใช้จ่าย โดยแอดจะไปสืบมาว่าควรจะเก็บหัวละเท่าไหร่ โดยจะไม่มีการทำเพื่อกำไรใดๆทั้งสิ้น คือถ้าเงินเหลือก็คือทิปเด็กเสริฟไปเลยเป็นต้น

ปล งานนี้ทุกคนนะครับไม่เฉพาะในกรณีหมอนวด แต่คงคัดคนที่นิสัยดีๆมีตัวตนที่ชัดเจนในระดับนึงที่เว็บแห่งนี้ แอดนึกถึงการไปแล้วแชร์ประสบการณ์ การเสียตัวครั้งแรก หรือที่ประทับใจ หรือที่ไม่น่าประทับใจ ฟิลที่มันเมาๆมืดๆ มันคงสนุกแน่ๆเลย

แอดสรุปได้แล้วบอกป้าด้วยน๊า
ถ้าป้าไม่เห็น ก็ Inbox มาเลย

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ NewbiE_Me

• พลังน้ำใจ: 85
  • Just the way ..i am..

ไหนๆจะมีตติ้งขนาดนี้แล้ว ไม่ต้องใส่หน้ากากแล้วครับ  เปลือยไปเลย (เปลือยหน้านะ)

ถ้าจะไป ก็เพราะอยากเจอคนเนี๊ยะ 5555

เตรียมเพลงคู่ "หากันจนเจอ"  ;D ;D

เพลงไหนก็ได้ทั้งนั้น .. ได้เสมอกะพี่บางกอกของป้า กิ๊ๆ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ veee

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

+1 น่าสนใจค่ะแอด แต่ว่าน่าจะเปิดเผยหน้าตาชื่อล็อกอินให้สมาชิกได้ทำความรู้จักกันดีมั๊ยคะ เพราะบางทีอาจจะไม่กล้านัดเจอกันเป็นการส่วนตัวก็จะได้ใช้โอกาสนี้มาเจอกัน เคยเห็นกระทู้ที่ว่าอยากเจอใครในเวป รู้สึกว่าจะมีคนอยากเจอแอดมากอยู่นะคะ เป็นอีก 1 ความเห็นค่ะ

+1 เห็นด้วยครับ   ขอไปด้วยคนน๊าาาาาา

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

เป็นเรื่องที่น่าสนใจมากค่ะแอด
ไปแน่นอนค่ะงานนี้
มีอะไรให้ช่วยก้อบอกได้ค่ะ
 เด่วจะชวนสมาชิกในแก็งค์ให้ครบทุกคนเลย

แค่คิดก้อสนุกแล้วค่ะ. จำได้ว่าเคยเสนอแอดมินไปด้วยน่ะเรื่องนี้^^

ออนไลน์ trcaba2003

• *

น่าสนถ้าเวลาว่าง ครับ ถ้าไป ได้ 555 ผมไม่ กินเหล้าไม่สุบบุหรี่ ไปนั่งจิบ เป็บซี่เฉยๆ ครับ

ออฟไลน์ Oral_Kisses

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

น่าสนใจมากค่ะ ตื่นเต้นดีค่ะ แต่ไม่รู้จะกใครเลย เขินอ่ะ 5555

ออฟไลน์ wattanakorn

• *

ขอโทษสมาชิกที่แอดมินไม่ได้เข้ามาดูเว็บเป็นเวลานานมากเลย ด้วยความที่ว่างานยุ่งมากกกกกก
ขอบคุณสมาชิกเก่าแก่หลายท่านที่ยังไม่ทิ้งเว็บไปไหน ช่วยกันตอบ ช่วยกันแชร์ความรู้ให้กับท่านอื่นๆ

ถามเล่นๆ จะเป็นไปได้มั๊ยที่เราจะจัดมิตติ้งหน้ากาก ร้านเกะดีๆสักร้าน แต่ให้ใส่หน้ากากแฟนซีมาเพื่อปิดบังใบหน้า มีความเห็นกันว่ายังไงครับ
จัดไปคับ ที่ไหน อย่างไร ขอเด็ดๆ คับ

ออนไลน์ nitzuzu

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 8

ยินดีดัวยค่ะนานแลัวไม่ใด้เข้ามาเลยแอดจัดดีแลัวละค่ะจะใด้มีโอกาสเจอกันบ้างถัาจัดใกล้ๆๆไปแน่ค่ะคิดถึงทุกคน

ออฟไลน์ Nevermine

• พลังน้ำใจ: 63

เพิ่งมาอ่าน inbox ค่ะ
แจ้งมานะคะ ถ้าว่างงานนี้
พี่สาวใจดี กับเพื่อนๆไปแน่นอนค่ะ^^

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

ออนไลน์ Deckvader

• *

น่าสนใจครับบบ^^

ออฟไลน์ joboriginal

• *

เยี่ยมเลยครับ น่าสนใจมาก

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

ออฟไลน์ Krai

• *

น่าสนครับแต่ทำงานแบบอยู่ไม่เป็นที่ครับ 5555