ผู้ชาย sexy ที่สุดตอนไหน?

หัวข้อ: ผู้ชาย sexy ที่สุดตอนไหน?  (อ่าน 1976 ครั้ง)

solution

• บุคคลทั่วไป

ผู้ชาย sexy ที่สุดตอนไหน?
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 08:16:04 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นกระทู้เบาๆ บ้างนะคะ

อยากถาม หนุ่มๆ พวกคุณรู้ตัวมั้ยคะ
ว่าพวกคุณ sexy มากที่สุดตอนไหน

.. และ ..

อยากถามสาวๆค่ะ พวกคุณชอบ หรือคิดว่า
ตอนไหน? ที่ผู้ชาย(ของคุณ) มีความ sexy มากที่สุด
จนเราแทบละลาย ..

เราชอบผู้ชาย(ของเรา)ตอนเค้าดื่มเบาๆ มีกลิ่นแอลกอฮอลล์
ออกมากับกลิ่นลมหายใจ เป็นตัวของตัวเอง  อุ้ยยย!! แทบละลาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2017, 08:19:31 am โดย solution »
Facebook Comments

SnowQueen

Re: ผู้ชาย sexy ที่สุดตอนไหน?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 10:54:35 am »

ต้องละลายเลยเหรอคะ งั้นก็...

ตอนที่เค้านั่งที่โต๊ะทำงานเงียบๆ พอพี่เดินเข้าไปหา เค้าหันมายิ้มน้อยๆให้ แล้วยื่นเงินให้ปึกนึง

กับอีกครั้ง ตอนพี่นั่งรอในร้านอาหาร เค้าเดินเข้ามา นั่งลงตรงข้ามช้าๆ  วางกล่องต่างหูลงบนโต๊ะตรงหน้าพี่  บอก อ่ะ... เห็นสวยดีเลยซื้อมาให้ค่ะ แล้วหันไปเรียกบริกรมาสั่งอาหาร

ใจพี่งี้เต้นตึ่กๆ ละลายทั้งตัวเลยค่ะ กรี๊ดดดด

solution

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 12:16:56 pm »

ต้องละลายเลยเหรอคะ งั้นก็...

ตอนที่เค้านั่งที่โต๊ะทำงานเงียบๆ พอพี่เดินเข้าไปหา เค้าหันมายิ้มน้อยๆให้ แล้วยื่นเงินให้ปึกนึง

กับอีกครั้ง ตอนพี่นั่งรอในร้านอาหาร เค้าเดินเข้ามา นั่งลงตรงข้ามช้าๆ  วางกล่องต่างหูลงบนโต๊ะตรงหน้าพี่  บอก อ่ะ... เห็นสวยดีเลยซื้อมาให้ค่ะ แล้วหันไปเรียกบริกรมาสั่งอาหาร

ใจพี่งี้เต้นตึ่กๆ ละลายทั้งตัวเลยค่ะ กรี๊ดดดด

อิอิ เคยมีฟิลนั้นค่ะ
แต่มันไม่รู้สึกว่าเค้า sexy อ่ะสิ
กลับรู้สึกว่า อีกแระ ... แหะๆ

SnowQueen

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 01:55:05 pm »

แต่รุ้สึกว่ามันเซกซี่น่ะค่ะ  ข้อแรกคือ เงินปึกนั้น มันดูมีพลังอำนาจ  แผ่ออกมาจากตัวเค้า เค้ารุ้ว่าอะไรคืออะไร อะไรที่นอกเหนือจากร่างกายที่เราจับต้องได้อยู่ทุกวัน

สอง ของฝากของสวยงาม  แค่คิดก็รุ้แล้วว่าเค้าคิดถึงเรา ตรงนี้แสดงอะไรที่เหนือความคาดหมาย มันจึงแสนจะเซกซี่ เร้าใจเรามากมาย คนที่คิดถึงเรา...ไม่เซกซี่เลยเหรอคะ

ไม่ใช่มีแต่เหงื่อๆ คำพูดแมนๆ รึไปวิ่งหัวเปียก
กลิ่นเปรี้ยวๆมา แล้วเราก็ได้แต่นั่งมองว่า นั่นคือเซกซี่

เซกซี่ของพี่ มันต้องส่งผลดีต่อใจเราด้วย ไม่ใช่แค่อาหารตา อะไรที่มันมีคุณค่า มันต้องแสดงค่าด้วยตัวมันเอง ไม่ใช่เราไปอุปโลกให้ (ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ) จะเซกซี่พี่ยังเอาแต่ใจแบบนี้เลย ... แต่ถ้าไม่ทำแบบนี้ ใครๆก็เซกซี่ได้ง่ายๆสิ

อะไรที่มันทำง่ายๆ มันเซกซี่ตรงไหน พี่เข้าใจอะไรผิดไปมั้ยนี่

ไหน... ใครเปิดหูเปิดตาพี่หน่อยซิคะ 

**** นึกออกแล้ววววว

ตอนทำอาหารค่ะ เวลาพี่ดูรายการทำอาหาร ดูหนังที่พระเอกทำอาหาร ยืนอยู่หน้าเตาไฟ ไฟลุกพรึ่บพรั่บ ควันโขมง นี่แหล่ะ!!! เซกซี่สุดๆ  ซู้ดๆเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2017, 02:08:03 pm โดย °SnowQueen° »

ออฟไลน์ Glass

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 04:37:52 pm »

อยากถาม หนุ่มๆ พวกคุณรู้ตัวมั้ยคะ
ว่าพวกคุณ sexy มากที่สุดตอนไหน

.. และ ..

อยากถามสาวๆค่ะ พวกคุณชอบ หรือคิดว่า
ตอนไหน? ที่ผู้ชาย(ของคุณ) มีความ sexy มากที่สุด

เราชอบผู้ชาย(ของเรา)ตอนเค้าดื่มเบาๆ มีกลิ่นแอลกอฮอลล์
ออกมากับกลิ่นลมหายใจ เป็นตัวของตัวเอง  อุ้ยยย!! แทบละลาย
เอาแบบเบาๆก่อนนะคะ ชอบท่าทางที่เค้าตอนถอดแว่นกันแดด เค้าช่างบรรจงถอด วางเป็นระเบียบทุกครั้ง

แต่จะให้เซ็กซี่จนแทบละลายก็ตอนที่เค้ากระซิบข้างหูด้วยเสียงที่สั่นนิดๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 11:32:27 pm »

ตอนครางก่อนถึงจุดสุดยอดค่ะ 555 ถึงยังไม่ใช่การเสร็จพร้อมกันก็ตาม แต่ก็เซ็กซี่มากอ่ะ ^~^

แล้วก็เวลาขังเราไว้ในวงแขน แล้วก็ตอนคร่อมอยู่เหนือร่างเราก็ด้วยอ่ะนะ

แต่สำหรับเราแค่ตัวสูงๆ 180+ หุ่นสมส่วนหน่อยนี่ก็ได้คะแนนเยอะแล้วอ่ะ ทำไรก็ดูดีไปหมดเลยจริงๆ แหละ ตอนออกกำลังก็เซ็กซี่อยู่เหมือนกันนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2017, 11:36:29 pm โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

solution

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 12:51:58 am »

แต่รุ้สึกว่ามันเซกซี่น่ะค่ะ  ข้อแรกคือ เงินปึกนั้น มันดูมีพลังอำนาจ  แผ่ออกมาจากตัวเค้า เค้ารุ้ว่าอะไรคืออะไร อะไรที่นอกเหนือจากร่างกายที่เราจับต้องได้อยู่ทุกวัน

สอง ของฝากของสวยงาม  แค่คิดก็รุ้แล้วว่าเค้าคิดถึงเรา ตรงนี้แสดงอะไรที่เหนือความคาดหมาย มันจึงแสนจะเซกซี่ เร้าใจเรามากมาย คนที่คิดถึงเรา...ไม่เซกซี่เลยเหรอคะ

ไม่ใช่มีแต่เหงื่อๆ คำพูดแมนๆ รึไปวิ่งหัวเปียก
กลิ่นเปรี้ยวๆมา แล้วเราก็ได้แต่นั่งมองว่า นั่นคือเซกซี่

เซกซี่ของพี่ มันต้องส่งผลดีต่อใจเราด้วย ไม่ใช่แค่อาหารตา อะไรที่มันมีคุณค่า มันต้องแสดงค่าด้วยตัวมันเอง ไม่ใช่เราไปอุปโลกให้ (ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ) จะเซกซี่พี่ยังเอาแต่ใจแบบนี้เลย ... แต่ถ้าไม่ทำแบบนี้ ใครๆก็เซกซี่ได้ง่ายๆสิ

อะไรที่มันทำง่ายๆ มันเซกซี่ตรงไหน พี่เข้าใจอะไรผิดไปมั้ยนี่

ไหน... ใครเปิดหูเปิดตาพี่หน่อยซิคะ 

**** นึกออกแล้ววววว

ตอนทำอาหารค่ะ เวลาพี่ดูรายการทำอาหาร ดูหนังที่พระเอกทำอาหาร ยืนอยู่หน้าเตาไฟ ไฟลุกพรึ่บพรั่บ ควันโขมง นี่แหล่ะ!!! เซกซี่สุดๆ  ซู้ดๆเลย

อาาใช่ ตอนทำอาหารแบบนั้น sexy

solution

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 12:53:11 am »

.. และ ..

เอาแบบเบาๆก่อนนะคะ ชอบท่าทางที่เค้าตอนถอดแว่นกันแดด เค้าช่างบรรจงถอด วางเป็นระเบียบทุกครั้ง

แต่จะให้เซ็กซี่จนแทบละลายก็ตอนที่เค้ากระซิบข้างหูด้วยเสียงที่สั่นนิดๆ

อิอิ อืมมมมมมมมม

solution

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 12:54:31 am »

ตอนครางก่อนถึงจุดสุดยอดค่ะ 555 ถึงยังไม่ใช่การเสร็จพร้อมกันก็ตาม แต่ก็เซ็กซี่มากอ่ะ ^~^

แล้วก็เวลาขังเราไว้ในวงแขน แล้วก็ตอนคร่อมอยู่เหนือร่างเราก็ด้วยอ่ะนะ

แต่สำหรับเราแค่ตัวสูงๆ 180+ หุ่นสมส่วนหน่อยนี่ก็ได้คะแนนเยอะแล้วอ่ะ ทำไรก็ดูดีไปหมดเลยจริงๆ แหละ ตอนออกกำลังก็เซ็กซี่อยู่เหมือนกันนะ

อืมมมมนั่นก้อใช่ 55
ความ sexy รอบๆตัว

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 07:49:35 am »

แฟนผมบอกว่าผม sexy สุดหลังออกกำลังเหงื่อท่วมๆครับ ช่วงนั้นดูแล้วหุ่นดี แถมมีกลิ่นเหงื่อบวกกลิ่นสาบผู้ชาย เจ๊แกจะชอบมากๆ  ปกติออกกำลังผมจะใส่ legging กับเสื้อกีฬาอ่ะ ยิ่งเน้นสัดส่วน 555

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 10:05:35 pm »

เวลาที่แสดงความเป็นสุภาพบุรุษค่ะ ทั้งเปิดประตูให้ เสียสละที่นั่งให้ ช่วยถือของ หยิบของให้
รวมทั้งเวลาเข้ามาปกป้องเราจากสถานการณ์ไม่ดีต่างๆ ด้วย ได้ใจไปเลยค่ะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 10:46:32 pm »

ผช sexy ตอนไหน?

ตอนที่เค้าพยามทำทุกวิถีทางให้เราเสียว&ฟินนนนนให้มากที่สุดอ่ะค่ะ

แววตาของหมาป่าที่จ้องจะขย้ำลูกแกะมันช่างเร้าใจนัก!!
55555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

solution

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 12:27:46 am »

แฟนผมบอกว่าผม sexy สุดหลังออกกำลังเหงื่อท่วมๆครับ ช่วงนั้นดูแล้วหุ่นดี แถมมีกลิ่นเหงื่อบวกกลิ่นสาบผู้ชาย เจ๊แกจะชอบมากๆ  ปกติออกกำลังผมจะใส่ legging กับเสื้อกีฬาอ่ะ ยิ่งเน้นสัดส่วน 555
Umm, i see

solution

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 12:30:57 am »

ผช sexy ตอนไหน?

ตอนที่เค้าพยามทำทุกวิถีทางให้เราเสียว&ฟินนนนนให้มากที่สุดอ่ะค่ะ

แววตาของหมาป่าที่จ้องจะขย้ำลูกแกะมันช่างเร้าใจนัก!!
55555+

เห็นภาพมากๆๆ

solution

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 01:35:05 am »

อาใช่ ชอบเหมือนกันค่ะ