ใครที่กำลังหลงหมอนวด เข้ามาค่ะ

หัวข้อ: ใครที่กำลังหลงหมอนวด เข้ามาค่ะ  (อ่าน 4067 ครั้ง)

ออนไลน์ NeedUU

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ใครที่กำลังหลงหมอนวด เข้ามาค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 01:15:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ลุงไปยัง​ ไปแล้วเนอะ​ ขำอ่ะ​ 555

อ่านเคสพี่ๆแล้วของเรานี่เด็กๆอ่อนหัดไปเลย​ มโนคิดไปเองล้วนๆ​ แค่พี่หมอเค้าทำตามหน้าที่​อินี่ก็หลงจะแย่​ ลองหาหมอคนใหม่​ก็ไม่อบอุ่น​ใจเหมือนคนเก่า​ กลับมาคิดถึงยิ่งกว่าเดิมอีก​ บ้าจริง​
ทั้งหมด​นี้โทษใครไม่ได้นอกจาก​ตัวเอง​ ขอบคุณ​ข้อคิดดีๆจากพี่ส​โนว์​ควีนและทุกคนนะคะ​ จุ๊บ​ จุ๊บ​

Facebook Comments

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ใครที่กำลังหลงหมอนวด เข้ามาค่ะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 11:27:31 pm »

ปรบมืออออ!!!
ให้กับประโยคโดนใจ... ถึงจะเงี่ยนแค่ไหน เราก็หื่นเฉพาะกับคนที่เราอยากหื่นด้วยเท่านั้น..

ช่วยจุดธูปไล่อิลุงนี่ด้วยก็ได้นะ เฮี้ยนละเกินนนน ///

555555 นู๋เป็นคนตรงๆ ค่ะ นู๋จะไม่ทน
แค่ลงโฆษณาตัวเองเยอะๆ
ถี่ๆ ก็หลอนจะแย่แระ
ผู้หญิงเนี่ย ถึงเงี่ยนแค่ไหนก็เลือกนะคะ เราหื่นเฉพาะกับคนที่เราอยากหื่นด้วยเท่านั้นแหละ

(กระทู้เฉพาะกิจ) ถึงสาวๆที่ยังล่อยลอยในความฝัน คนเขียนกำลังมึนนิดๆ แต่สติยังมีนะคะ

เมื่อไหร่ ที่อยู่ใกล้เธอ ฉันรู้สึกราวกับเคลิ้มไป ไม่เป็นตัวเอง ไม่เหมือนเคย 
จากกระทู้ที่น้องสาวคนสวยเธอต้องการความเห็น เพื่อคลายความสงสัย (เพราะคนน่ารักขอมา พี่สาวรีบจัดให้เลยค่า)
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=4956.0

ก่อนอื่น... เช้านี้ อยู่ดีๆก็นึกขึ้นได้ว่า เอออ แต่ก่อนพี่ก็ค่อนข้างสนิทสนมกะหมอนวดนะคะ ไปโน่นไปนี่ ทำโน่นนี่นั่น กินตรงโน้น  ตรงนั้น เจ้าอร่อย ตะลอนไปกินกันจนพุงเป่ง ... บังคับให้ไปตรวจเลือด บังคับให้ทำนั่นนี่ ตัดผม โกนเคราออกเดี๋ยวนี้!! เสื้อตัวนี้ฉีกทิ้งไปเลย!!! เขาก็อิ๋งๆทำตามอย่างง่ายดาย เออออเอ้ยยย เขาก็สนิทกะเรามากๆนี่นา 

แต่... ดันลบทุ้ ลบการบ้าน และด่ากราดไปแล้วอ่ะ .... อือออ ก็มันลืมนี่นา 555  (อย่าถือสานะ ซอรี่ พี่ก็งี้แหล่ะ) ลืมได้ไงวุ้ยยย

มาๆค่ะ ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

นี่คือคำตอบในเวอชั่น40ดีกรีขมปี๋

จากหมอนวดมากลายเป็นความรัก ....(ขอวิ่งไปอ้วกแป๊บบบ) ............

พี่เคยพูดไว้สมัยที่พี่ยังดี้ด้า ลั่นล้ากับการนวด พี่พูดไว้อย่างเฮฮาเลยค่ะว่า สำหรับพี่แล้ว "หมอนวดคือลูกจ้าง" จ่ายเงินแล้วจบ จะดีต่อกันก็ดีแบบ คนเคยร่วมงาน 

จ้างมานวด จ้างมานอนด้วย จ้างมาให้เป็นแฟน จ้างมาทำหน้าที่แทนสามี จ้างมาฟังเราเล็คเช่อร์ จ้างมากอด จ้างมาอุ้ม จ้างมาพาไปทานข้าว  จ้างมาขัดตัว จ้างมาหาจุดสุดยอด จ้างมารัก จ้างมาเทิดทูน จ้างมาบูชา ....

ขอให้มีเงิน จ้างได้หมด หมอนวดดีๆสามารถทำได้หมด (ชีวิตมันดี๊ ดี จริงๆแหล่ะ)

ได้คนรับจ้างดี...เราก็ถือว่ามีบุญ คือได้คนที่ทำงานคุ้มค่าเงิน  นี่คือ ได้ "คนทำงานที่ดี"

หันมาดูตัวเราเองซิ เป็นนายจ้างที่ดีมั้ย ทิปดีมั้ย จ่ายดีมั้ย จิตใจดีขึ้นมั้ย  ดูแลเค้ามั้ย (สมัยพี่ พี่ทั้งคาวทั้งหวาน ทั้งทิป ทั้งโบนัส อั่งเปา วันเกิด และโด้ปบำรุงกันสุดๆเลยนะ เพราะพี่ใช้งานเค้าเต็มที่) คนที่รักนักรักหนา คุณเคยทำอะไรบ้าง?จารนัยมาซิ  ถ้าเป็นคนที่พี่คิดไว้ คนนี้เค้าไม่ธรรมดานะคะ กระเป๋าแบรนด์เนม นี่ได้มาเหมือนขนม จากคนอื่นนะ คนนี้เค้าระดับ เทพบุตร... ทำไมพี่จะไม่รู้!  แต่...

สมภารไม่กินไก่วัดนะคะ วางตัวกันให้มันถูกต้องหน่อยยยย  รักอารายยยย? ไม่เข้าใจ

อะไรจะใจง่ายกันปานนั้นคะ ใช้เงินกันยังไง ใช้แล้วเทใจตามไปด้วย  ยิ่งกว่าเหลวไหล  ยิ่งกว่าอ่อนหัด ใช้ไม่ได้เลย

น้องบอกว่า จะเอาเค้าเป็นคนรัก... ถามเค้ารึยังว่า จะเอาน้องมั้ย? มีปัญญาแค่ไหน เงินถึงรึเปล่า?

ความรุ้สึกดีๆ มีให้กันได้ แต่ไม่ใช่ไปรองใต้ศอกกันแบบนั้น เสียสถาบันสาวนักนวดหมด

รักเค้าแบบนับถือในฝีมือ หลงไหลในความเก่งกาจ ชื่นชมในความสามารถ และเคารพกันในสิ่งดีๆที่ได้ถ่ายทอดให้อย่างแนบแน่น ...

ต้องรักแบบนี้ค่าาาาา

ถ้ายังจะบังคับให้ตอบแบบเด็กๆอีกว่า นวดดีๆแล้วรักหน่อยน่าา หลงหน่อยน่าาาา หัวปักหัวปำนิดๆก็ยังดี อินเทรนน้าาาา

ขอตอบว่า : I ....don't..... care!!!!!!! ไอ เบื่อ แล้วววววว

ถ้าอยู่คนเดียวแล้วไม่มีใคร ถ้ามันจะเหงายังไง คงจะไม่ถึงตาย....(อยากไปคาราโอเกะจังเลย)

เมาแล้วแน่นอน อิอิ

เด๋วมาตอบแบบเมาๆ(รัก) ด้วยคน
ขอขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดีที่จัดให้คลายความสงสัย

ก็คนมันอยู่ในห้วงแห่งรัก คิดเองไม่เป็นหรอกค่าาา
มีนะคะสมอง ไม่ใช่ไม่มี "แต่สมองมันกำลังชักขะเย่อกะหัวใจ"
เลยต้องหาต้นตอ ด่วนๆ

อ้วกเสร็จยังคะ! ท่านกูรู..

สำหรับน้องแล้ว คนละฟิลกับคุณพี่เลยค่ะ
หมอนวดไม่ใช่ลูกจ้างค่ะ การจ่ายมันเป็นแค่ช่องทางด่วน
ในการซื้อเวลาเพื่อศึกษา เรียนรู้และหาความสุขด้วยกัน

ไม่ได้มโน ไม่ได้โคมลอย และไม่ได้โลกสวยแน่นอน
การทำดีกับคนๆนึงด้วยใจถึงแม้ยังไม่ได้รักก็ต้องรูสึกดีแน่นอน

เหมือนที่พี่สโนว์ปฎิบัติกับหมอนวดพี่นั่นแหละค่ะ
ขนาดฐานะพี่คือนายจ้าง หมอนวดของคุณพี่ก็ยังรู้สึกดี
ต่อคุณพี่ แล้วน้องนี่เป็นคนพิเศษ นะ

ใช่ค่ะน้องใช้คำว่ารู้สึกดี เพราะจากกระทู้นั้นน้องบอกว่าน้องสงสัย!
และฟิลของน้องไม่ใช่นายจ้างจึงตอบไม่ได้ว่าเป็นนายจ้างที่ดีไหม

คบกันแบบแฟนค่ะ ฟิลแฟน อืมมมนั่นแหละค่ะ แบบคนพิเศษ Get ไหม?
บอกเลย ... เป็นแฟนที่ดีมากค่ะ ข้าวปลาอาหาร( 555 เลียนแบบ )
เสื้อผ้าหน้าผม จัดให้ค่ะ แต่คงน้อยกว่าพี่สโนว์ เพราะเป็นคนหยาบค่ะ
แต่ก็ฟิลนั้นค่ะ

เลยได้แต่เสียดาย เพราะเป็นคนใจง่ายจริงๆ แต่ไม่ได้รักแบบหัวปักหัวปำนะคะ
แหม!! หมดวัยแล้วปะคะ ด้วยวัยนี้ รักด้วยความเข้าใจ พยายามเข้าใจ
ไม่รักแบบเปลืองใจนะคะ รักไปช้ำไป ไม่เอาค่ะ

อยากบอกว่าทุกวันนี้อยู่แบบผู้หญิงโลกสวยค่ะ ..
ฉันรักเธอ เพราะเธอเก่ง เธอมีความสามารถ เธอดีกับเรา เธอโดนจายยน

สรุป รักกัน ดีต่อกัน เข้าใจกัน ไม่ว่าสถานะไหนก็ดีทั้งนั้น

สาวน้อย... ทำไปค่ะ ไม่มีผิด หรือถูก
มีความสุขก็ลุยไปนะคะ

วันใดที่เบื่อ วันใดที่ไม่ใช่ ก็หันหลังเดินเชิดหน้าออกมา
พี่จะอยู่ข้างน้องเสมอ ...

ช่วยจุดธูปไล่อิลุงนี่ด้วยก็ได้นะ เฮี้ยนละเกินนนน

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 01:01:48 pm »

เข้ามาเก็บการพูดคุยความในใจแบบผู้หญิง ๆ เพื่อการพัฒนาครับ
Thank You

ปล. พูดถึงลุง สะดุ้งเลยผม ดีนะไม่ใช่หมอ.. แค่พ่อบ้าน

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 04:12:55 am »

เข้ามาเก็บการพูดคุยความในใจแบบผู้หญิง ๆ เพื่อการพัฒนาครับ
Thank You

ปล. พูดถึงลุง สะดุ้งเลยผม ดีนะไม่ใช่หมอ.. แค่พ่อบ้าน
ลุงนี่อาจจะเรียกเพราะลักษณะ แนวความคิด งี้ก็เป็นได้นะ
อาจไม่ใช่เรียกตามอายุเสมอไป
อย่าพึ่งร้อนตัวจิ 55555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Glass

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 12:17:46 am »

เข้าใจว่าเรื่องแบบนี้พอได้นวดแล้วอึดอัด ความสุขล้นปรี่พูดกับใครไม่ได้ มาเพ้อในบอร์ดต่อ

ขบวนการนวดเวนเจอร์อยากเปลี่ยนหมอเป็นคนรู้ใจ  ออกตัวแรง  ไม่มีใครเค้าว่า หมอนวดนะคะดูแล เทคแคร์ทุกคน และ พูดเพราะประหนึ่งคนข้างหน้าคือคนสำคัญสำหรับเค้า  ทำแบบนี้ได้กับทุกคนที่จ่ายเงินจ้าง

เปลี่ยนจาก เปลี่ยนหมอเป็นคนรู้ใจ มาเป็นจ่ายหนักๆได้มั้นอ่าา 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2017, 05:04:13 am โดย Glass »