ถ้าแฟนสาวของคุณสารภาพว่าเผลอไปมีเซ็กซ์กับผู้ชายคนอื่นคุณจะเลิกคบหรือไม่

หัวข้อ: ถ้าแฟนสาวของคุณสารภาพว่าเผลอไปมีเซ็กซ์กับผู้ชายคนอื่นคุณจะเลิกคบหรือไม่  (อ่าน 474 ครั้ง)

jokerza และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -39

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คำถามง่าย ๆ ครับ ถ้าแฟนสาวของคุณกลับมาจากเที่ยวแล้วพูดสารภาพให้คุณฟังว่า ตอนเดินทางไปเที่ยวทะเลกับเพื่อน ๆ เธอเผลอมีอารณ์ไปทีเซ็กส์หมู่กับกลุ่มเพื่อนและผู้ชายคนอื่น รู้สึกติดใจ คราวหน้าอยากจะชวนคุณไปร่วมวงด้วย คนจะรับได้หรือไม่ จะคบต่อหรือจะเลิก

Facebook Comments

ออนไลน์ e20xcq

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

บังเอิญผมไม่ใช่คนมีรสนิยมแบบนั้น ดังนั้นเลิกสถานเดียวครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

ไม่ว่าจะหมู่ หรือเดี่ยว ก็เลิกครับ

ออฟไลน์ Pondinut

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เลิกครับ

ออนไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่มีปัญหา

แต่จะทบทวนความสัมพันธ์ ว่าจะไปในทิศทางไหนต่อไปดี 

เหตุผลก็คือ ผมใจกว้างพอ ในเมื่อเราทำและยังชอบทำได้ ทำไมแฟนเราเค้าจะไม่มีสิทธิ 

ไม่ได้ตอบโลกสวยนะครับ  ผมมองโลกกลางๆ ทั้งขาวและดำปนๆกัน  กิเลสตัณหา มีกันทุกคน ชั่วดีก็มีกันทุกคน อยู่ที่ว่าเรารักเค้าแค่ไหนเท่านั้นเอง ไม่มีสิทธิจะไปต่อว่าเค้าด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2017, 08:18:25 pm โดย yummy »