เคยใช้ผักผลไม้ช่วยตัวเองกันไหมคะ

หัวข้อ: เคยใช้ผักผลไม้ช่วยตัวเองกันไหมคะ  (อ่าน 3612 ครั้ง)

ออฟไลน์ nami123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เคยใช้ผักผลไม้ช่วยตัวเองกันไหมคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 03:02:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอบได้ทั้งชายและหญิงเลยคะ ใครเคยใช้ผักหรืออะไรช่วยตัวเองกันบ้าง ถ้าผู้ชายเคยเอาอะไรทำให้ผู้หญิง
เช่นแตงกวา แครอท มะระ มะเขือ ผักอะไรต่างๆ แล้วความรู้สึกเป็นไงบ้างคะอันไหนรู้สึกดีสุด อันไหนไม่ค่อยดี
ส่วนตัวเคยใช้แตงกวาแบบลูกใหญ่ มันแข็งๆแล้วลื่นกว่าของจริงมาก ส่วนแครอทเคยใช้แต่ใส่ไม่เข้าาเพราะขนาดใหญ่แบบกำนิ้วกลางกับนิ้วโป้งยังไม่รอบเลย

ส่วนตัวเคยใช้มะเขือยาวค่ะ แต่เข้าไปได้แค่นิดเดียว เพราะรู้สึกแน่นมากจนเกินไป
ใช้ขนาดไหนคะเนี๊ย เราว่ามันน่าจะลูกใหญ่ไปหน่อยนะคะ แต่เท่าที่เห็นมันใหญ่แค่ปลายๆพอเข้าไปลึกๆมันยิ่งเล็กแต่มันยาวมาก  ส่วนตัวใช้แต่แตงกวาเพราะมันเล็กๆดี แต่จับไม่ค่อยถนัด

Facebook Comments

ออฟไลน์ Namfon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เคยใช้ผักผลไม้ช่วยตัวเองกันไหมคะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 10:00:12 pm »

ใช้ของปลอมค่ะ ซื้อมาสองอันแล้วแต่อารมณ์  ผลไม้เคยใช้แตงกวา ตั้งแต่จบใหม่ๆจ้า

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 02:43:24 pm »

ผมก็อยากลองทุเรียนดูเหมือนกันนะครับ