ไม่ไหวจะเคลีย

หัวข้อ: ไม่ไหวจะเคลีย  (อ่าน 6456 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

ไม่ไหวจะเคลีย
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 04:56:42 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะว่างๆพอดีเห็นอันเก่ามียอดอ่าน300ครั้งแล้วก็เลยลงเล่นๆอีกดีกว่า แต่จากที่เซ็กประทับใจ
ขอเป็นเซ็กที่ห่วยๆบ้างล่ะกันนะค่ะ ถ้าเคยอ่านคงรู้บ้างนิดๆแล้วนะค่ะว่าเป็นคนแบบไหน ;D
วันนั้นที่ได้นัดชายคนนึงเพื่อนของแฟนอีกนั่นแหละค่ะ ซึ่งแฟนก็แนะนำให้รู้จัก เลยไปกันที่บ้านแฟน หลังคุยๆกันได้ซักพักเค้าก็บอกว่ายังไม่มีแฟนเลยค่ะ ปกติไม่ค่อยได้มีอะไรกับใคร เค้าก็ขอตัวไปอาบน้ำแปปนึง พออาบเสร็จก็มาเช็ดตัวแล้วใส่แค่กางเกงขาสั้นกับเสื้อยืด แต่เราคิดว่ายังไงก็ว่างๆเลยไปอาบน้ำบ้างดีกว่า เราอาบน้ำได้ซักพักนึงพออาบเสร็จก็ใส่เสื้อผ้านิดหน่อย เค้ารออยู่ที่หน้าบ้าน รีบแต่งตัว คิดว่าไหนๆก็ต้องถอดก็เลยใส่แค่เสื้อกับกระโปรงนิดไม่ใส่ชั้นใน ใส่เสร็จก็ไปชวนเค้าเข้ามาในบ้าน และไปทีห้องเลยค่ะ เค้าก็มีท่าทีเขินอายนิดหน่อย แทนที่จะเป็นเราเขิน แต่ก็นะค่ะเรื่องนี้มันหลังจากเราเซ็กหมู่ และผ่านอะไรมาอีกเยอะเลยชินแล้ว เราก็หงุดหงิดนิดหน่อยทำไมไม่ยอมเริ่มก่อน จนเราบอกว่าทำให้เราหน่อยสิเค้าจึงค่อยๆเอามือมาลูบหน้าอกเราเบาๆ แต่เหมือนจะทำไม่เป็นเลยค่ะเอาแต่บีบขยำเล่นไป จนเราเอาปากไปจูบเค้าเอง แล้วพยามบิ้วอารมณ์ตัวเองด้วยการลูบตามร่างกายแล้วปลดเสื้อเค้าออก แล้วเค้าก็ดูเหมือนจะดีขึ้นนิดหน่อย ค่อยๆมาลูบเราจับหน้าอกแล้วขยับมาตรงจิมิเรา ซึ่งมันมีน้ำซึมๆนิดนึงแล้วโชคดีที่เราเป็นคนมีอารมณ์ง่ายขนาดแค่คิดเองแปปเดียวยังแฉะได้เลย เค้าค่อยๆเอานิ้วมาแหย่ของแล้วมันก็เข้าไป แหย่ไปได้แปปเดียวเค้าก็บอกว่าใส่เลยได้ไหม ในใจแอบหงุดหงิดอีกแล้ว ยังไม่ทำไรให้เราเลย
แต่ก็ตกลงไป เค้าค่อยๆถอดกางเกงออก เราว่าจะอมให้ก่อนแต่เค้าบอกไม่เป็นไร เค้าไปเอาถุงยางมาใส่เราเห็นขนาดของเค้าคือมันเล็กมาก สั้นอีกด้วยแบบว่ายังสั้นกว่าแฟนอีกอ่ะ ประมาณเอาคง3-4นิ้วเอง
เค้าก็สอดใส่เราทีเดียวเข้าไปเลย อารมณ์เราแบบเฉยๆมากเพราะสำหรับเรามันเล็กไปก็เคยผ่านอะไรที่ใหญ่มาแล้วนี่ค่ะ เริ่มจากมิสชั่นนารี เค้าเอาแต่ซอยๆไปไม่ดูดหน้าอกให้เลย จนเราต้องเอามือเค้ามาให้จับให้ จากนั้นก็เปลี่ยนท่าเป็นท่าด็อกกี้ ดีที่ท่านี้มันเข้าได้ลึกหน่อยเค้าก็ซอยๆไปเอาแต่ซอยก้มหน้าก้มตาซอยจนเราต้องเอามือไปลูบจิมิตัวเองเพื่อให้เสียว แล้วเราก็ขอเปลี่ยนท่า ท่าโปรดของเราวอแมนออนท็อบ เราก็ขึ้นขย่มเองเลยค่ะพอได้ที่เราจะรัวเร็วๆหน่อยดันหลุดออกจากจิมิอีกเสียอารมณ์มาก ขนาด3-4นิ้วคงไม่เหมาะกับท่านี้จริงๆ ตอนนั้นเริ่มหมดความพยามแล้วล่ะค่ะ จนเค้าบอกว่าไกล้เสร็จแล้วพลิกตัวเรามาท่ามิสชั่นนารี ซอยรัวๆได้ประมาณ1-2นาที เค้าก็สั่นไปหมดบอกว่าขอเสร็จใส่หน้าได้ไหม เราก็บอกว่าขอเป็นหน้าท้องดีกว่า เค้าก็ซอยรัวๆมากก จนถอดของเค้าออกแล้วรีบถอดถุงยาง แล้วน้ำเค้าก็พุ่งออกมาเลย น้ำเยอะมากเหมือนกันค่ะคงเพราะไม่ค่อยได้มีอะไรกับใคร น้ำโดนจิมินิดหน่อยและขึ้นมาถึงเกือบๆหน้าอกเต็มในร่องสะดือเลยค่ะ เราไม่เสร็จนะค่ะแถมไม่เสียวอะไรด้วย น้ำมันเริ่มจะใหลมาที่จิมิเราก็เลยรีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำแล้วล้างออก กลับมาเห็นเค้าแต่งตัวเสร็จแล้ว เค้าบอกว่าสนุกมาก มีธุระต้องไปทำต่อก็เลยขอตัวรีบกลับไปก่อน เราที่ยังไม่เสร็จไม่รู้จะทำไงก็เลยช่วยตัวเองไปจนเสร็จ ผิดหวังจากเซ็กครั้งนี้มาก ขนาดที่ไม่ใหญ่ไม่ว่าอะไรมากหรอกค่ะแต่ว่าไม่ทำอะไรให้เลยมันไม่โอเครอ่ะ :-[ ขอจบเพียงเท่านี้ถ้าว่างๆและยอดอ่าน หรือคอมเม้นโอเครจะมาต่อใหม่นะค่ะ ยังมีอีกหลายประสบการณ์ที่อยากแชร์ ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

Re: ไม่ไหวจะเคลีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 07:30:55 pm »

อึมเข้ามาเอาใจช่วยครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ ที่ต้องเจอ  เเบบนี้  สู้ๆๆ นะครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 08:40:47 pm »

อึมเข้ามาเอาใจช่วยครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ ที่ต้องเจอ  เเบบนี้  สู้ๆๆ นะครับ
ขอบคุณค่ะ เล็กสั้นขยันซอยใช่ว่าจะดีนะค่ะถ้าเอาแต่ซอย ;D ;D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 09:25:03 pm »

ต้องเปลี่ยนที่ ซอย ชิมิ  อิอิ
ถามหน่อยครับ ซอยที่จัดว่าเด็ด กับ ลิ้นเทพรัวๆๆเทพเจ้าของร้อง  อันไหนสุดโค่ยกว่าครับกว่าครับ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 10:06:34 pm »

ขอบคุณค่ะ เล็กสั้นขยันซอยใช่ว่าจะดีนะค่ะถ้าเอาแต่ซอย ;D ;D
เห็นด้วยค่ะ
Sexไม่ใช่แค่เอาใส่แล้วทำให้เสร็จๆไป
มันต้องมีกรรมวิธีมากกว่าน้านนน..
ทั้ง นิ้ว มือ ปาก ลิ้น ของเล่น ฯลฯ
มีอะไรขนมาให้หมดค่ะ จัดเต็มเข้าไว้เดี๋ยวดีเอง

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 10:19:21 pm »

ใช่ค่ะถ้าบิ้วดีก็ไม่ใช่ปัญหา แต่นี่ตามที่เล่าเลยค่ะ เล็กสั้นแค่ไหนก็ไม่เป็นไรเลยถ้าบิ้วอารมณ์กันหน่อย ตั้งแต่เล้าโลม ท่วงท่าจังหวะการซอย
คำที่ว่าเล็กสั้นขยันซอยไม่ได้หมายความว่าจะซอยๆรัวๆอย่างเดียวนะค่ะ ;D เฟลมากขนาดท่าโปรดอย่างวอแมนออนท็อบยังไม่รู้สึกดีขึ้นเลย :'( :'(

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2017, 10:56:32 pm โดย fahsai »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:02:59 am »

แสดง ว่าเค้าขาด เบสิกไป ขั้นต้นไป

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:21:46 am »

ปกติมีอารมณ์ง่ายมากแต่นี่แทบไม่มี :'( เจอแบบนี้ครั้งเดียวพอค่ะ

ออฟไลน์ thana14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:34:42 am »

รอตามอ่านเรื่องต่อไปนะจ๊ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:40:42 am »

รอตามอ่านเรื่องต่อไปนะจ๊ะ
  ;D ไว้ว่างๆนะค่ะ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 05:04:59 pm »

เราก็เจอแย่ๆ มาเยอะค่ะ โดยเฉพาะช่วงแรกๆ ที่ไม่ชอบสุดคือ จะรีบร้อนไปไหน บิ้ว เล้าโลมแป๊บๆ อารมณ์ไม่ทันได้ก็จะเอาเข้ามาแล้ว แล้วยังจะมาโทษว่าเรายากไป ไม่มีอารมณ์ร่วม ทั้งๆ ที่ตัวเองห่วยใช้เวลาเล้าโลมน้อยเกินอ่ะ เขาบอกว่าในเอวีตัดต่อเอาให้ดูเยอะดูยาว แต่จริงๆ ทำแป๊บเดียวอ่ะ

เหอะ.... เจอหน้าอีกทีอยากตะโกนใส่ว่า ห่วยแตก

ออฟไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 09:11:42 pm »

มองอีกมุมนึง ถ้าของผู้ชายเล็ก เวลาเขาใส่เข้าไป เขาก็ต้องรู้สึกหลวมใช่ไหมครับ
ในใจผู้ชายเอง เขาอาจคิดว่าหลวมอยู่ก็ได้ อันนี้ไม่ได้จะว่าไร จขกท. นะ แค่มองอีกมุมนึง

พออ่านแล้วนึกถึงตัวเองเลย บิ้วไม่เป็น/ไม่เก่ง/ไม่กล้าเริ่มก่อน ฝ่ายหญิงก็ไม่เคยบอกต่อหน้าผมนะ เลยไม่รู้ตัว
มาอ่านในนี้ถึงรู้ว่าตัวเองควรปรับปรุงด่วน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 01:12:16 am »

เราก็เจอแย่ๆ มาเยอะค่ะ โดยเฉพาะช่วงแรกๆ ที่ไม่ชอบสุดคือ จะรีบร้อนไปไหน บิ้ว เล้าโลมแป๊บๆ อารมณ์ไม่ทันได้ก็จะเอาเข้ามาแล้ว แล้วยังจะมาโทษว่าเรายากไป ไม่มีอารมณ์ร่วม ทั้งๆ ที่ตัวเองห่วยใช้เวลาเล้าโลมน้อยเกินอ่ะ เขาบอกว่าในเอวีตัดต่อเอาให้ดูเยอะดูยาว แต่จริงๆ ทำแป๊บเดียวอ่ะ

เหอะ.... เจอหน้าอีกทีอยากตะโกนใส่ว่า ห่วยแตก
โทษทีค่ะเพิ่งมาเห็น แย่ๆมีเยอะแยะไปค่ะหลากหลายแนว เล็กสั้นไม่ว่าแต่แบบเห็นแก่ตัวก็มีแค่จะเอาอย่างเดียว   เราไม่รู้ว่าอันไหนคือเรื่องจริงนะในหนังเอวี แต่เราเคยอ่านมาเห็นว่าดาราเค้าเก่งขนาดคุมจะเสร็จตอนไหนยังได้เลย หนังแบบไม่ตัดต่อเราก็เคยเห็นคิดว่าอึดจริงๆน่ะแหละ เห็นว่ามันฝึกการหลั่งกันได้

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 01:13:52 am »

มองอีกมุมนึง ถ้าของผู้ชายเล็ก เวลาเขาใส่เข้าไป เขาก็ต้องรู้สึกหลวมใช่ไหมครับ
ในใจผู้ชายเอง เขาอาจคิดว่าหลวมอยู่ก็ได้ อันนี้ไม่ได้จะว่าไร จขกท. นะ แค่มองอีกมุมนึง

พออ่านแล้วนึกถึงตัวเองเลย บิ้วไม่เป็น/ไม่เก่ง/ไม่กล้าเริ่มก่อน ฝ่ายหญิงก็ไม่เคยบอกต่อหน้าผมนะ เลยไม่รู้ตัว
มาอ่านในนี้ถึงรู้ว่าตัวเองควรปรับปรุงด่วน
ก็คงใช่มั้งคะ แต่เล็กใหญ่ไม่ว่าอะไรนะเล็กแล้วลีลาห่วยมันก็ไม่ไหวหรอกค่ะ จำพวกจะเอาๆอย่างเดียว

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 01:50:04 am »

เอ้อ...ไม่ทราบจริงๆ ว่าต้องทำแบบไหนจึงจะเร้าใจได้ บางทีรูปร่างและอารมณ์ก็มีส่วนให้ลงมือนะครับ เจอหุ่นดีสะอาดๆ ผมจะเล้าโลมนานเป็นพิเศษครับ แบบอยากเล่นนานๆ น่ะครับ