นวดน้ำมันหมอนวดชายครั้งแรกในชีวิต กับ หมอบอม

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นวดน้ำมันหมอนวดชายครั้งแรกในชีวิต กับ หมอบอม  (อ่าน 6393 ครั้ง)

ออฟไลน์ luvericmun

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต้องบอกก่อนว่า เราเป็นสาวเวอร์จิ้นนะคะ แต่ อายุก็มากแล้ว 28 ได้
เข้ามาแอบเงียบๆในเวปนี้สักพักและ เพราะว่า เบื่อการนวดกับป้าๆ นวดทีไรป้าทำเขียวทุกที
และก็แอบน้อยใจแฟนเล็กๆ แฟนเป็นหนุ่มญี่ปุ่นบ้างาน low sex drive .... ไม่จัดซักที รอค่ะ และก็รออยู่! 5555 ไม่มีหรอกค่ะ ถ้าจะนวดให้ เอาใจไรแบบนี้
แต่ว่า โจทย์ครั้งนี้คือ no sex ของเล่นมาได้แต่มินิๆ นะคะ

นัด พี่บอมวันพฤหัส คือแอบสิงในไลน์พี่บอมอยู่เกือบๆ 2 อาทิตย์
 เกรงใจพี่เค้า เรายังซิง แต่แล้ววันนึง ก็เห็นพี่บอมอัพไดอารี่ นวดสาวซิง
 เลยถามไปว่ามายด์ไหมคะ พี่บอมบอกไม่มายด์เลยจ้า  พี่บอมพร้อมนัดวันเสาร์(เมื่อวาน)ทันที
พอถึงเวลานัด พี่บอมเลยทางเข้าห้างไปนิดนึง เราเลยบอกว่า เด๋วเดินไปที่รถค่ะ ขึ้นรถเสร็จมีอำด้วยนะคะว่า พี่มารอน้องนกจ้า สงสัยจะขึ้นผิดคัน ต่อนั้นเหวอนิดนึง เพราะเคยขึ้นรถผิดคันแบบนี้มาก่อนในชีวิต 555555
มองไปข้างหน้า อ่าวนั่นก็รถยี่ห้อ...นี่นา เอ๊ะหรือผิดคันจริงๆ เตรียมลง พี่บอมถึงบอกว่าถูกคันแล้ว ....กวนจริงๆ พี่บอมตัวจริงขาวมากค่ะ
เราว่าเราขาวแล้ว สู้พี่ไม่ได้เลย หุ่นกระทัดรัด น่ารักดูอบอุ่นสไตล์พี่ชาย

ตัดมาที่ โรงแรม แอบๆกลัว เกิดมาไม่เคยมาม่านรูดเลยค่ะ
แต่ พี่บอมทำให้อุ่นใจมากๆ เข้าห้องจ่ายเงิน พี่บอมขนของ พี่เค้าก็ให้ไปอาบน้ำ พี่เค้าเตรียมจัดห้อง .....อุ๊ต้ะ ห้องน้ำค่ะ ห้องน้ำรร.นี้ มันเปิดบางส่วนสู่ห้องนอน เขิลมากกกกก
>.<กับแฟนยังไม่เคยเจอห้องน้ำแบบนี้ อายยยยอ่ะ
อาบเสร็จพี่บอมก็ไปอาบ ตอนรอ ใจเต้นตึกตัก อายนิดนึง แต่ในใจก็คิด พี่เค้าเห็นมาเยอะ เห็นเราอีกสักคน ไม่เป็นไรหรอกเนอะ
แล้วพี่ก็ให้นอนคว่ำ เราก็คว่ำทั้งผ้าเช็ดตัว พี่บอมก็ค่อยๆดึงออก แล้วก็เริ่มนวดจากบ่า หลัง ขา ก้น วนๆไปค่ะ แล้วก็เริ่มลงไปแถวๆนั้น จักจี้มาก เราสั่นตลอด สั่นแบบจักจี้อ่ะ
น้ำหนักมือดีมากเกือบๆหลับ แต่พอลงไปตรงนั้นก็จักจี้ตลอดเลยค่ะ 555
แล้วก็ให้พลิก เขินอ่ะ เลยเอาผ้ามาปิดน้องสาว เอามือปิดหน้าอก อาย พี่บอมก็ค่อยๆนวดมือ ดึงมือออกจากหน้าอกอย่างอ่อนโยน
 นวดหน้าอก เรานี่สั่นสะท้านทั้งตัวบิดตัว และ บิดตัวไปมาอย่างสยิวกิ้ว ...มือพี่บอมลงมาที่เนินนูน นวดขาอ่อน ขาอ่อนด้านใน เริ่มมาเปะปะตรงกลีบส้ม ชำแรกผ่านกลีบส้ม ใจเต้นแรงมาก เจ็บตึงๆด้วย พี่บอมถามว่า ปกติช่วยตัวเองไหม ก็เคยนะคะ แต่ว่า  น้องบอกว่าน้องเคยแต่ติดคริติคอลให้คริตอลิส อย่างเดียว ไม่เคยเอาไรใส่เลย
พี่บอมใช้นิ้วให้สักพัก เสียงจ้วบๆที่เกิดขึ้นระหว่างน้องสาว กับ นิ้วพี่บอมที่เข้าๆออกๆ ทำให้จิตกระเจิงมากๆ ..... แล้วพี่บอมก็ดึงเอาอาวุธยุทโธปกรณ์สั่นได้มาใช้อาวุธแบบนี้เราเคยซื้อมาจากญี่ปุ่น เป็นแบบเสียบปลั๊ก ใช้ไฟที่ไทยไม่ได้ อดแสดงแสนยานุภาพกันไปค่ะ
 ของพี่บอมเป็นถ่าน พี่บอมใส่เสื้อกันฝนให้มันก่อนนะคะ สะอาดมากค่ะ พี่ชายคนนี้
อาวุธนี่ พลังทำลายล้างสำหรับ Novice อย่างเรา สูงมาก ร้ายกาจมาก.......
น่าจะ 3 ครั้งได้ จนต้องขอเบรค หัวใจจะวาย
แล้วพี่บอม ก็แนะนำให้รู้จักกับบอมน้อย บอมน้อยตอนอยู่ในกางเกงชั้นใน ค่อยๆโตขึ้นใต้มือของเรา  ขณะที่พี่บอมก็ยังเอาอาวุธสังหารกระหน่ำใส่อย่างไม่หยุดยั้ง พอเราคราง บอมน้อยก็กระตุกๆ  พี่บอมเลยเปิดบอมน้อยออกมาดูโลก แล้วบอกเราว่า อยากทำไรทำได้เลย 5555
แต่ อาวุธนั่นก็ยังกระหน่ำใส่ไม้ยั้ง พร้อมลิ้น ปาก มือ พี่บอม ที่เล่นอยู่กับซาลาเปาแฝดอย่างไม่ลดละ .... มือเราก็ช่วยพี่บอมอย่างไม่ลดละเช่นกัน บางทีก็ชำแรกนิ้วเข้าน้องสาว แล้วร่างเราก็กระตุกอย่างรุนแรง เป็นครั้งที่ 4 ที่ 5 ....เหนื่อยมากค่ะ ....แล้วก็ตาเราช่วยพี่บอมมั่ง พี่บอมอยากให้กระต่ายชิมแครอท ...คือต้องบอกก่อนนะคะ ว่า เคยมีแฟนฝรั่งด้วย พวกนี้เวลาอารมณ์ได้แล้วชอบจะจัดเลย ไม่อาบน้ำ เคยจะให้ชิมแครอทแล้ว ewwww มาก นั่นแหละค่ะ เลยเสียสาวไม่ลงสักที แต่พี่บอมสะอาดมากค่ะ เป็นแครอทไซส์พอดีปาก...มันไม่ยากอย่างที่คิด ....พี่บอมก็น่ารักมากๆ มีเตรียมทิชชู่ด้วย....ไว้อันนี้ต้องไปจัดหนักให้คุณแฟนบ้างละ 5555 นึกว่าจะยาก เป็นคนปากค่อนข้างเล็ก กลัวฟันโดนน่ะค่ะ
แล้วเราก็ นอนกอดกัน หลับกันไป จนได้ยินเสียงกรนของพี่บอม 5555555
มี pillow talk กันสักพัก ส่วนมากเกี่ยวกับ ท่องเที่ยว หมดเวลา เก็บของ กลับบ้าน พี่บอมทำน้ำดื่มหกปรเตียง ก็มาล้อว่าเราฉี่ราดที่นอน 555
หมอบอม น่ารักมากค่ะ เข้าใจความต้องการลูกค้า กันเอง สะอาด ปลอดภัย เหมือนเพื่อน เหมือนพี่ชาย
ขอบคุณเว็ปไซด์ที่มีระบบ verify ผู้หญิงอย่างเราสำคัญสุด ต้องการความปลอดภัย ไว้ใจต้องได้
ขอบคุณทุกๆคนที่มารีวิว ถ้าไม่มีรีวิวทุกคน เราคงไม่ได้ฟิน ระดับ Beginner ขนาดนี้
ขอบคุณพี่บอม you open me to the new world 55
เราจะยังคงสิงเวปนี้ต่อไป อ่านการบ้านทุกคน แล้ว นัดหมอชายกันต่อไป หุหุ

ออฟไลน์ โอลีฟ^^

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: นวดน้ำมันหมอนวดชายครั้งแรกในชีวิต กับ หมอบอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 09:33:20 pm »

คิดถึงผู้ชายคนนี้จัง

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 55

Re: นวดน้ำมันหมอนวดชายครั้งแรกในชีวิต กับ หมอบอม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2017, 02:13:35 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านมากๆเลยนะครับ

อ่านแล้วรู้เลยว่าเจ้าของการบ้านเป็นใคร :)

อ่านสนุกและก็เพลินมากครับ มีฟีลสนุกปนอีโรติกในระดับกำลังดี ชอบครับ  :)

ขอบคุณอีกครั้งจ้าาา  :) :) :) :) :)  ;)

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<