การบ้าน #3 : เมื่อพมบ.ร้องขอชีวิต (55555)

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: การบ้าน #3 : เมื่อพมบ.ร้องขอชีวิต (55555)  (อ่าน 2233 ครั้ง)

kuai6x7, rocket และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

การบ้าน #3 : เมื่อพมบ.ร้องขอชีวิต (55555)
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 09:10:53 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ และแล้วการบ้าน#3 ก็มาถึง (เร็วกว่าที่คิดแฮะ ^^;; ) แค่ได้ตั้งชื่อการบ้าน ก็รู้สึกภูมิใจแล้วววว 55555

[อ่านย้อนการบ้าน #1 และ #2 ได้ตาม link นี้นะคะ บางอันมันเป็นเหตุการณ์ต่อเนื่อง ข้ามมาอ่านอันนี้เลยอาจจะงงไปบ้าง ^^;;]

การบ้าน#1:
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=4767.0

การบ้าน#2:
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=4903.0

ตอนแรกกะว่าจะให้การบ้านนี้เป็นการบ้าน #2.5 ซักหน่อยด้วยเหตุผลบางประการ แต่หลังจากผ่านเหตุการณ์มาจนจบวันแล้ว ก็คิดว่า upgrade มันขึ้นมาให้เป็นการบ้าน #3 ซะเลยดีกว่า... ^__^

เรื่องของเรื่องก็คือว่า อยู่ๆ วันนึงกลางสัปดาห์ ขณะ line คุยกะพบม. ก็จับพลัดจับผลูนัดกันวันส.ซะงั้น... ซึ่งก็ถือว่าเร็วกว่าที่ตั้งใจไว้ เพราะเดิมเรากำหนดวินัยให้ตัวเองไว้ว่าจะเที่ยวเล่นแบบนี้เดือนละครั้งก็พอ ^^;; ด้วยเหตุผลที่ว่า...
1) ก็ต้องหยอดกระปุกบ้างอะไรบ้าง แม้จะหาเงินเองได้ไม่น้อยแต่ก็ต้องมีวินัยทางการเงินเนอะ
2) ของแบบนี้บ่อยไปก็ไม่ดี เด๋วติด 55 ก็มันสนุกนี่เนอะ~ ^^;; แต่ติดพันขึ้นมา เดือดร้อนทั้งเราทั้งพี่หมอ... ให้มีระยะห่างที่พองาม กำลังกรุบกริบคิดถึงๆ กันดีกว่า อิอิ

แต่สุดท้ายก็ เอาน่ะ คุยไปคุยมา mood ก็มาแล้ว ส.นี้ก็ว่างพอดีทั้งเรา ทั้งพมบ. ฤกษ์ดีไม่เท่าฤกษ์สะดวก... นัดก็นัด 555 (ใจง่ายยย)

ปรากฎว่า เหมือนสวรรค์จะลงโทษที่เราเที่ยวเล่นเยอะเกินโควต้า เพราะคืนก่อนวันนัด เมนส์มา...!
= [] =!!!

แงงงงง.... ฟุบหน้ากับประตูห้องน้ำอย่างสิ้นหวัง TT__TT

ไม่ใช่แค่เซ็งที่วางแผนเที่ยวเล่นไว้แล้วไม่ได้ไปตามแผน แต่เกรงใจพี่เค้ามากด้วย แบบอยู่ๆ ก็ไปเลื่อนนัดเค้าดึกๆ คืนก่อนวันนัด คิวที่กันไว้ให้เรา พี่เค้าจะหาลูกค้าอื่นมาเสียบแทนได้ทันมั๊ยเนี่ย? ใจเขาใจเราอ่ะนะ

แต่พมบ. ก็ตอบแบบใจดีว่า "ไม่เป็นไรจ๊ะ พี่รอได้"

อย่างงั้นก็เถอะ ถึงเค้าบอกไม่เป็นไร แต่เราก็เกรงใจอยู่ดีอ่ะ เราก็เลยเสนอไปว่า เอางี้... ถ้าพี่บอมหาคิวลูกค้าอื่นมาเสียบไม่ทัน ก็เด๋วเราไปเที่ยวเล่นแบบเปลี่ยนกิจกรรมเป็นเดินเล่น กินหนม อะไรงี้แทนละกัน แล้วนวดก็ค่อยเลื่อนไปวันหลัง

ซึ่งจริงๆ ก็ยังไม่มีแพลนเลยอ่ะนะว่าพรุ่งนี้จะไปทำไรดี แต่ตอนนั้นอารมณ์แบบ...หนูทำให้พี่เสียงาน แงงง...หนูจะรับผิดชอบพี่เองงง (feel แบบไปพรากลูกสาวชาวบ้านเค้ามา แล้วก็ต้องรับผิดชอบ? =__=;; )

พมบ.ก็ดูเกรงใจเรานะ ก็เลยคุยว่าเด๋วรอดูลูกค้าอื่นก่อนละกันเพราะเคยมีคนถามๆ คิวมาเหมือนกัน (แต่เราดันจองไปก่อนแล้ว) แล้วพรุ่งนี้ค่อยว่ากันอีกที

เช้าวันรุ่งขึ้น (ซึ่งจริงๆ ตื่นมาก็เกือบเที่ยงละ) ลองเช็คดู ก็เหมือนพบม.ยังว่างอยู่แฮะ... คงบอกกระชั้นไปจริงๆ TT__TT

ก็เลยตกลงว่า งั้นเด๋วก็ออกไปหากิจกรรมอะไรอย่างอื่นซักอย่างทำละกัน (ซึ่งจนถึงตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าจะไปทำอะไรดี... แบบชิวได้ใจมาก =___=;;; )

พมบ.บอกจะมารับเราที่บ้าน ระหว่างที่เราแต่งตัวรอก็แอบคิดอยู่เหมือนกันว่านัดแบบนี้นี่จะ work มั๊ยฟระเนี่ย? คือแบบตอนนี้ก็บ่าย 2 ละ กว่าพี่เค้าจะมาถึงก็คงแบบบ่าย 3 นู่นนนน... จะไปไหนทำอะไรก็ยังไม่รู้ แถมยังไม่ทันได้ไปไหน พี่เค้าก็ต้องกลับแล้วป่ะ เห็นเหมือนจะมีเตะบอลต่อเย็นๆ

คือทั้งพี่เค้าต้องขับเทียวไปเทียวมาน่าจะเหนื่อย ส่วนเราก็แบบต้องแต่งตัวออกจากบ้านทั้งทีได้ออกไปเที่ยวเล่นแป้ปเดียวเอง ไม่คุ้มเลย มันจะไม่ win-win ซะแล้วป่ะเนี่ย? = . =;;

แต่ก็แบบ...เอาเหอะ ไม่ลองไม่รู้ ถ้าไม่ work ก็แค่คราวหลังก็ไม่นัดแบบนี้อีก รอนวดอย่างเดียว

และนี่คือสาเหตุว่า ทำไมตอนแรกเราถึงคิดว่านี่คงเป็นการบ้าน#2.5 เพราะกิจกรรมมันครึ่งๆ กลางๆ อย่างนี้นี่เอง... ^^;;;

ตอนขับรถมาใกล้ถึงบ้าน พมบ.ก็โทรมาหา พร้อมบ่นๆ ว่าเมื่อคืนนอนตกหมอน ตอนนี้ปวดคอมากกกกก บังเอิญว่าเรามียาทาแก้ปวดกล้ามเนื้อยี่ห้อที่เค้าชอบใช้อยู่พอดี ก็เลยได้ไปหยิบติดมาให้พมบ.ชะโลมแทนน้ำหอมซะเลย วันนี้คุณหมอตัวหอมของสาวๆ จึงได้แผ่กำจายออร่ากลิ่นยาหม่องไปทั่วรถเลยค่ะ =__=;;

พอเราขึ้นรถปุ๊ป พมบ.ก็ทักทายด้วยการจูบ หอม ซุกไซร้ และมือซนตามระเบียบ... =///=
ระหว่างขับรถ รถติดไฟแดงหยุดเมื่อไหร่ ก็จะยื่นหน้ามาซุกไซร้และมีมือปลาหมึกมาล้วงคอเสื้อคว้าหมับเป็นระยะๆ!!

ที่เรียกว่ามือปลาหมึกเนี่ย คือขอบอกว่าปลาหมึกจริงๆ เพราะเลื้อยเข้ามาได้เนียนมาก และแกะไม่ออก!!

คือพยายามบิดตัว สะบัดออก เอามือแงะก็แล้ว... แต่ก็ไม่สามารถดึงมือพี่เค้าออกด้ายยย = [] =!! นี่คือ skill มืออาชีพหราาา?? ต้องรอรถไฟเขียวเท่านั้นแหละ มือปลาหมึกถึงได้ละจากน่มน้มของเราไปจับพวงมาลัยรถต่อ

ฮึ่ยยย... ร้ายกาจจจจ~~ >////<

และแล้วเราก็ไปหาร้านนั่งกินขนมกัน เป็นร้านน่ารัก ชิวๆ เงียบๆ นั่งคุยสัพเพเหระไปได้เรื่อยๆ
จังหวะนี้พมบ.ดูน่าสงสารมาก... เพราะแบบเรานั่งฝั่งเดียวกัน เวลาคุยพี่เค้าก็จะพยายามหันหน้ามามองหน้าเราตามมารยาทการสนธนาที่ดี แต่เค้าปวดคอไง หันที เด๋วก็โอ๊ยที 555 (ถึงเราจะหัวเราะ แต่ก็สงสารนะ... จริงๆ นะ 555)

"ปวดคอแบบนี้ ถ้าได้น้อง Atre มาทำแบบฝึกหัดกินไอติมให้ อาจจะหายก็ได้นะ" อยู่ๆ ก็เหมือนได้ยินพมบ.เปรยๆ ขึ้นมา

แน่ะมีพูดหยอก เราก็ลอยหน้าตอบกลับไปสิ "อิโด่... ไว้ก็ตั้งใจสอนหน่อยสิ คราวที่แล้วบอกจะสอน ก็ไม่เห็นสอนอะไรเท่าไหร่เลย" แบบถ้าไม่เฉียดเข้าใกล้รร.เนี่ย เรื่องปากเก่งนี่ขอให้บอก ตอนนี้ฮึกเหิมมาก 555

ในใจก็แอบคิดว่า ถ้าจะเอาคืนอะไร ก็วันนี้นี่แหละ! (แก้มือจากการบ้าน#1 & #2)
พมบ.ปวดคอ ไร้แรงสู้... แถมไม่มีข้อเสียเปรียบเชิงภูมิศาสตร์เพราะไม่มีการเข้ารร. เพราะงั้นเราไม่ป๊อดแน่! พอกลับขึ้นรถปุ๊ป จัดการเลยดีมั๊ย?! 555
กะมืออาชีพ สู้กันตรงๆ เราไม่มีทางชนะแน่... เพราะงั้นก็ต้องลอบกัดเนี่ยแหละ...ไม่วันนี้จะวันไหน?? ฮว่าฮ่าฮ่าฮ่า

นั่งคุยเล่นไปซักพักสมควรแก่เวลา พมบ.ก็เตรียมส่งเรากลับบ้านกัน รถติดเล็กน้อยแต่ก็นั่งคุยเล่นระหว่างทางเพลินๆ ไปเรื่อย

ตอนนั่งอยู่ในรถ พี่เค้าคงไม่รู้ว่าจริงๆ เราแอบเล็งขยับมือจะไปรังแกบอมน้อยของพี่เค้าหลายครั้งหลายครา แต่ก็ไม่กล้า... TT__TT ฮือออ... เซ็งตัวเองในความใจเสาะ ถ้าเปรียบมือพี่เค้ามี skill มือปลาหมึกแล้ว... มือเราก็คงเป็นได้แค่มือแพลงก์ตอนเท่านั้นเองสินะ... กระซิกๆ

นั่งรถไปซักพัก สุดท้ายดูเหมือนพี่เค้าจะปวดคอมากเลยเปลี่ยนใจไม่ไปเตะบอลซะงั้น

"ไม่ไปเตะบอลแล้ว เปลี่ยนเป็นไปเข้ารร.ดีกว่า...ป่ะ ไปนอนเล่นกัน"

ตอนนั้นในใจเราคิดว่า ยกเลิกเตะบอลแล้วเข้ารร.ไปนอนเล่น? ตลกละ... ต้องพูดเพื่อแกล้งเราแน่ๆ เห็นเราชอบป๊อดเวลาเข้ารร.อ่ะดิ แซวเรามาหลายรอบละ

"อ่ะ เอาดิๆ... ให้มันจริง" เราพูดจาลอยหน้าลอยตาท้าทายเลยขอบอก =P

แต่แล้วพอขับรถไปซักพัก... พมบ.ก็ถามขึ้นมาว่า "เอารร.ไหนดี? เอวันมะ? หรือ รร.เจ้าหญิง??"

เราหันขวับไปมองหน้าพี่เค้าแบบเหรอหรา "ห๊ะ...? นี่ไปจริงเหรอ??"
แล้วเราก็เพิ่งสังเกตุเห็นว่า นี่มันไม่ใช่เส้นทางกลับบ้านนี่หว่าาาา...?! (แบบมัวแต่คุยเล่นเพลินและเป็นพวกประสาทรับรู้ทำงานได้ทีละอย่างงัย... =__=;; )

"อ่าว... ไม่ไปเหรอ?" พมบ.หันหน้ามาถามแบบเหรอหราเช่นกัน

ดูจากเส้นทาง + สีหน้าพี่เค้าแล้ว เราจึงได้ข้อสรุปฟันธงว่า เย้ยยย...เอาจริงนี่! = [] =!!

"...เอ่อ... ไป... ก็ไปสิ...."

คือจากสีหน้าพี่เค้าตอนนั้น จะให้พูดว่าไม่ไป๊~~ คิดว่าคงโดนหรี่ตามองเป็นแน่ ดันท้าทายออกไปซะขนาดนั้น ;;>__<;; กับจริงๆ จะไปก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรหรอกนะ อยู่กะพี่เค้าไงก็เพลินๆ ดีอยู่แล้ว แค่ว่าก็ surprise นิดนึง ไม่ได้เตรียมใจ + จะไปทำไรล่ะเนี่ย??

"แต่...เอ่อ... เมนส์มานะ" ไม่ได้ลืมประเด็นนี้ใช่มั๊ย...? เค้าไม่ได้โกหกน้าาา = [] =;;;

"ก็ให้ไปทำแบบฝึกหัดกินไอติมไง อยากให้สอนไม่ใช่เหรอ" พมบ.หันมายิ้มกรุ้มกริ่ม

"อ่ออออ..." แหม่...ทำฟอร์ม ที่แท้ก็เป็นความหื่นส่วนตัวสินะ ที่รำพึงที่ร้านตอนกินขนมนี่พูดจริงสินะ (ขอแซวหน่อยเหอะ ต่อหน้าไม่กล้าแซว 555)

"งั้นไปเอวันละกันนะ?" พมบ. ถามอีกครั้ง

"อ่า...ได้ๆ" ในใจแอบคิดว่า ตกลงวันนี้นี่ใครมา service ใครกันแน่เนี่ย 55

แต่เอาเหอะ... อะไรที่เป็นประสบการณ์แปลกใหม่ เราชอบลองอยู่แล้ว
บวกกับการออกมาเที่ยวด้วยกันแบบนี้ เราก็ชอบให้เป็นกิจกรรมที่สนุกกันทั้ง 2 ฝ่ายน่ะนะ เราจะรู้สึกดีมากกว่าถ้าคนที่อยู่กะเราได้เป็นตัวของตัวเองแล้วรู้สึกสนุก ให้เราได้ทำเรื่องที่สนุกไปด้วยกัน มากกว่าถ้าต้องมาคอยเฟคเอาใจเราเอาโดยที่ในใจอาจจะอยากรีบเผ่นกลับบ้าน

เพราะสำหรับเราแล้ว เรามักจะรู้สึกว่าพลังงานด้านบวกที่แผ่มาจากความสุขของคนที่อยู่กับเรา มันได้ช่วยเติมพลังงานด้านบวกในตัวเราและทำให้เรามีความสุขไปด้วย ^_^

ปัญหาก็คือ... พอพูดถึงเข้ารร. อยู่ๆ ก็รู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาอีกล้าวววว >___<!! ให้ตายสิ ทำไมเป็นงี้ทุกทีเลยนะ?!

"นั่น... ป๊อดขี้นมาแล้วล่ะสิ นิ่งขึ้นมาเชียว" พมบ.หันมากระดกยิ้มแซว

"อ่าาา... รร.พวกนี้ มันต้องปล่อยพลังงานด้านมืดบางอย่างออกมาแน่ๆ ไม่รู้ทำไมอยู่ๆ ก็ตื่นเต้นทุกที" =__=;; เราก็ยอมรับออกไปตรงๆ

"55 ตื่นเต้นก็เพราะเข้ารร.กะผู้ชายไง"

"อร๊ากกกซ... หยุดพูด!!" เราตะบบมือไปปิดปากพี่บอมทันที ฮือออ... นอกจากจะไม่ช่วยให้เราหายตื่นเต้นแล้ว ฟังอะไรแบบนี้ยิ่งทำให้เขิลเข้าไปใหญ่ >///<

ขับมาถึงที่หมาย พอเลี้ยวเข้ามาในรร. หน้าเราก็เริ่มชาๆ ร้อนๆ
พอเข้าไปในห้อง... อัตราหัวใจก็เต้นแรงขึ้นมาทันที เหมือนคราวที่แล้วเลยยยย

ม่ายยย...ทำไมเป็นงี้อีกแล้วว เมื่อไหร่จะชินล่ะเนี่ยยย?!

สุดท้าย เราตัดสินใจแกล้งตายค่ะ พอเข้าไปในห้อง เราเดินตรงไปฟุบนอนลงที่เตียงแล้วนิ่งไปเลย

"เอิ่ม... นี่แกล้งตายเลยเหรอ?"

"....." เราตัดสินใจแกล้งตายต่ออย่างแน่วแน่

"งั้นพี่ไปอาบน้ำก่อนนะ"

แล้วเราก็ผงกหัวขึ้นมาทันใดหลังพี่เค้าเข้าห้องน้ำไป
เอาวะ อย่างน้อยคราวนี้ เราได้เป็นฝ่ายไล่ (?) พี่เค้าไปอาบน้ำก่อน... ถ...ถือว่านำไปครึ่งแต้มได้มั๊ยนะ?

ซักพัก พี่เค้าก็เดินออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียว (กรีดร้องในใจรอบที่ 1)
แล้วก็เดินชิวไปนอนหนุนหมอนบนเตียงตรงพื้นที่ข้างๆ เรา (กรีดร้องในใจรอบที่ 2)
เราเหลือบมอง... คนอะไร ขาวมากกกก เฮ้ยยย... อย่าเพิ่งทำผ้าเช็ดตัวหลุดสิ!! >///< (กรีดร้องในใจรอบที่ 3)

"จูบพี่หน่อยสิ" พมบ.นอนยิ้มกรุ้มกริ่มเป็น bad boy อีกแล้ววว >///< "พี่ปวดคออ่ะ เราต้องเป็นฝ่ายจูบพี่นะ"

นี่จะให้เราเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมผู้ชายก่อนหราาา?? อร๊ายยย เขิล... ต... แต่ก็ทำค่ะ 555

"ถอดเสื้อด้วยสิ" พมบ.ส่งสายตามองมาที่เสื้อเรา

อ...อะ...อะไรน้าาา...?? ให้ถอดเองต่อหน้าแบบนี้ มันเขิลน้าาาา >///< ปกติเราต้องเป็นฝ่ายโดนจับลอกคราบไปเองแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัวนี่~~

"พี่ปวดคอนะ"

ฮือออ... ยังมีการมาทำหน้าซื่อพูดจาแบบนี้อีก~~~

สุดท้ายก็ค่อยๆ ถอดออก พมบ.ทำเหมือนจะใจดี (?) อยู่บ้าง อนุญาตให้เหลือติดตัวไว้ได้ 2 ชิ้น -///- โอยย...เขิลสุดๆ ตื่นเต้นสุดๆ นี่มันแกล้งกันรึเปล่าฟระเนี่ย....??

จากนั้นพี่เค้าก็สอนทำแบบฝึกหัดการกินไอติมค่ะ
โห... คราวนี้สอนละเอียดมากกก มีแบบเปิดคลิปประกอบการสอนด้วยนะ เรางี้แบบ ทั้งอยากรู้อยากเห็นและเขิลมากในคราวเดียวกัน >///<

มีบางเทคนิคที่ก็ advance ไปหน่อยแฮะ ฝึกไม่ค่อยจะสำเร็จต้องขอยอมแพ้ 555 คือกลัวจะทำพลาดแล้วเผลอทำบอมน้อยของพี่บอบช้ำไปซะก่อนจริงๆ ^^;;

อืมม... แต่ทำๆ ไปก็เพลินดีนะ โดยเฉพาะบางจังหวะที่ดูพี่เค้าจะเคลิ้มไปนี่ จะรู้สึก proud มาก อิอิ

จนสุดท้าย ก็ได้ส่งพี่เค้าไปฟินแลนด์~~
ยกนี้ถือว่าเราชนะรึเปล่านะ...? ก็ไม่รู้อ่ะนะ รู้แต่ว่า จังหวะนั้น มีคนตัวเกร็ง ขาเกร็ง กำข้อมือเราแน่น แล้วถึงขั้นสะดุ้งตัวเด้งขึ้นมาเลยทีเดียว ก่อนหงายตุ๊บล้มกลับลงไปนอนแผ่บนเตียง (นึกในใจ... อืมม ไม่ปวดคอแล้วรึ? เด้งขึ้นมาได้แบบนี้ หุหุหุ)

แต่เราก็ยังไม่ปล่อยเค้าไปค่ะ ปลายลิ้นยังไล้ไปตรงส่วนหัวเป็นระยะๆ ทุกครั้งที่ลากลิ้นผ่าน จะสังเกตุว่าตัวพี่เค้าจะกระตุกทีนึง

อืมมม... น่าจะอาการคล้ายๆ ผญ.หลังเสร็จสินะ (ไม่รู้คนอื่นเป็นป่าว แต่เราเป็น 55) ที่จะเสียวตรงนั้นมากเป็นพิเศษ แบบ...ถ้าโดนแตะต่อเนื่องหลังเสร็จเนี่ย ร้องขอชีวิตเลยทีเดียว

รู้จุดอ่อนดังนี้แล้ว ใยจะปล่อยไปง่ายๆ ละคะ... ก็รัวลิ้นลูบหัวบอมน้อยไปค่ะ 555

แน่นอนว่าพมบ.พยายามสะบัดตัวหนี แต่อยู่ท่านั้น จะขยับหนีไปไหนได้ละเออ บอมน้อยโดนจับเป็นตัวประกันอยู่แบบนั้น 5555 (ยอมรับเลย ว่าจังหวะนี้ขอทำตัวโหดร้ายบ้าง)

จนสุดท้าย พี่เค้าต้องร้องออกมาว่า "อย่าแกล้งพี่ดิ..."

555 วะฮู้วววว... นี่เรียกว่าร้องขอชีวิตได้มั๊ยน้าาา~~?

นั่นแหละ เราถึงได้พอใจ แล้วปล่อยเค้าไป ฮี่ๆๆๆ ^__^

กรี๊ดดด... ชัยชนะมันหอมหวานอย่างนี้นี่เองงง 555 \(^.^)/

หลังจากกำชัยชนะเล็กๆ มาแล้ว เราก็ไว้หน้าพี่เค้าหน่อย ไม่ได้เย้ยอะไรเค้ามาก แค่อมยิ้มเบาๆ แล้วเดินเข้าห้องน้ำไปล้างหน้าล้างตา เค้าว่าอย่าไล่ต้อนเสือจนตรอก (upgrade ให้เป็นเสือเชียวนะ) เด๋วจะโดนขย้ำคืน กะว่าไว้ค่อยมาฉลองชัยผ่านการบ้านตอนหนีกลับมาอย่างปลอดภัยแล้ว 555

จากนั้นเราก็นอนกุมมืออยู่ข้างๆ กัน นอนเล่นคุยงึมงำกันไปซักพัก... พมบ.กรนค่า!

ว้ายยย... หลับสนิทเชียวนะเนี่ย~ เหนี่อยหราาา? ได้ข่าวว่าไม่ได้ขยับตัวทำไรเลยน้า~~ 555 (แอบจดแต้มเพิ่มให้ตัวเองอีกหนึ่งแต้ม)

นอนหงายฟังเสียงกรนเพลินๆ ไป มองกระจกบนเพดานดูภาพเราสองคนห่มผ้าเช็ดตัวนอนแอ้งแม้งข้างๆ กัน เป็นภาพที่เราชอบมากค่ะ ^^ จนซักพัก... เราก็ผลอยหลับตามไป... Zzzzz

ตื่นมาอีกที ก็มืดแล้ว ได้เวลากลับบ้าน~ กลับบ้านน~~
พมบ. ก็ขับรถมาส่งเรา ระหว่างทางก็แกะปลาหมึกกรอบนั่งแทะกันในรถ

ถึงหน้าบ้านแลกจุ๊บหอมแก้มกันคนละที (อืมมม...หมึกกรอบละเลงแก้มกันหอมชื่นใจ =__=;; ) แล้วก็แยกย้ายกันไป

แล้วก็จบวันดีๆ อันแสนสนุกไปอีกหนึ่งวัน ^^ ถึงจะไม่ได้นวด แต่ก็สนุกไม่แพ้กันเลยแฮะ
รู้สึกคิดถูกจริงๆ ที่วันนี้ตัดสินใจออกมา... นับว่าเป็นอีกหนึ่งวันที่ได้เรียนรู้ประสบการณ์แปลกใหม่หลายอย่าง ทั้งจากสิ่งที่สอน และ สิ่งที่เล่าให้ฟัง

เราเป็นคนที่ใช้ชีวิตเรียบง่ายและอยู่ในกรอบมาตลอด ประสบการณ์ชีวิตอะไรต่างๆ ช่างน้อยนิด คงสู้พี่ที่ชีวิตผ่านอะไรมามากมายไม่ได้ เพราะงั้นก็ขอเรียนรู้ชีวิตเพิ่มเติมผ่านเรื่องเล่าจากประสบการณ์ของพี่ละกันค่าา~~

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ อีกหนึ่งวัน แล้วพบกันใหม่ค่ะ ^^/

ปล.1 : ถึงพี่บอม
รีบๆ หายปวดคอนะ คราวหน้าจะได้สู้กันสูสีหน่อย รังแกคนอ่อนแอกว่านี่ ไม่สนุกเลยยย~
ว้าาาา~~ 5555 ~~(/^-^)/

ปล.2 : ถึงผู้อ่านทุกท่าน
จะว่าไป การบ้านคราวนี้นับได้ว่าเขียนยากกว่าทุกทีแฮะ เกือบจะไม่ได้เขียนละ... ^^;;
เพราะเนื้อหาก็ไม่ได้เกี่ยวกะการนวดเท่าไหร่ด้วย ส่วนใหญ่เป็นการพูดคุย เลยถ่ายทอดเรื่องราวลำบากนิดนึง... แต่นึกถึงกำลังใจจากผู้อ่านทุกคน ก็เลยนะ... ลองเข็นออกมาซักตั้ง แหะๆ

หวังว่าจะพออ่านได้นะคะ ดีไม่ดีตรงไหน ก็ติชมได้ค่ะ ความสุขของเราอย่างหนึ่งของกิจกรรมนี้ นอกจากการนวดแล้ว ก็คือการที่ได้มาเขียนการบ้านแล้วมีคนเข้ามาอ่านติดตามเนี่ยแหละค่ะ ^^) แม้จะไม่มาก แต่ทุกความเห็นก็ทำให้เรามีความสุขค่ะ อยากจะเขียนให้ดีขึ้นเรื่อยๆ (พมบ.คะ นอกจากงานนวดแล้ว หลังนวดก็ช่วยรับหน้าที่แปลงตัวเป็นวัตถุดิบในการเขียน story ให้เราด้วยละกันนะ กำลังอินกะงานเขียน series ของพี่อยู่... ใช้งานคุ้มเลยทีเดียว 555)

ขอบคุณทุกคนมากค่าาา \(^_^)/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2017, 02:03:21 am โดย Atre »

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

Re: การบ้าน #3 : เมื่อพมบ.ร้องขอชีวิต (55555)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 12:04:35 am »

อ่ะหื้อ จดๆๆ ไม่เคยทำการบ้านแบบนี้ค่ะ ยิ่งไม่เคยด้วย ชักอยากลองบ้างล่ะ เสียงครางคงเซ็กซี่น่าดูเลย ฮุฮุฮุ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

AA123

• บุคคลทั่วไป

Re: การบ้าน #3 : เมื่อพมบ.ร้องขอชีวิต (55555)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 10:38:05 am »

Congratulation!! Finally you win...

AA123

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 10:39:25 am »

รอ อ่านการบ้าน 4,5 ต่อคร้า

solution

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 11:15:20 am »

น่ารักค่ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 05:05:34 pm »

อ่านแล้วไม่เสียวน๊า แต่ฮามาก
การบ้านน่ารัก ครับ

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 55

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 04:03:54 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะฮะ

อ่านสนุก เขียนลื่นๆมาก ไม่นึกว่าจะเขียนการบ้านฉบับบนี้นะเนี่ย

พระเอกในเรื่องอ่านไปก็เขินไป ยอมบวกคะแนนให้น้อง Atre อีกครึ่งคะแนน ทำพี่เขินได้ :P

รอบนี้พี่ปวดๆนะ เลยทำไรไม่ถนัด พี่ก็ยอมให้สักครั้งแหละ รอบหน้าก็แบบเดิม ย้อนไปอ่านการบ้าน 1-2 ละกัน  :P

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออฟไลน์ คุณหนูหน้าใส

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 07:02:39 pm »

อ่านแล้วฟินอีกแร้ววววว >//< ศึกวันธงชัย เอ๊ยย!! ศึกครั้งหน้าจะเป็นไงน้าาา รอติดตามนะค้า แต่ว่าแอบเชียร์คุณ Atre แหละ กิกิ

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:27:16 pm »

อ่ะหื้อ จดๆๆ ไม่เคยทำการบ้านแบบนี้ค่ะ ยิ่งไม่เคยด้วย ชักอยากลองบ้างล่ะ เสียงครางคงเซ็กซี่น่าดูเลย ฮุฮุฮุ

5555 ลองแล้วเป็นไง เอาการบ้านมาฝากกันด้วยน้าาาา ^^

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:32:06 pm »

Congratulation!! Finally you win...

รอ อ่านการบ้าน 4,5 ต่อคร้า

ขอบคุณค่า~~  ^__^
อย่างน้อยก็ซักครั้งหนึ่งในชีวิตที่ชนะได้ 555 ต่อไปน่าจะหาโอกาสแบบนี้ยากละ  XP

ไว้จะเอาการบ้าน 4 กลับมารายงานค่า ^^ (ยิ่งเขียน ยิ่งเริ่มติดลม อิอิ)

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:33:19 pm »

น่ารักค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ดีใจจัง... แหะๆ  ^^)

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:37:00 pm »

อ่านแล้วไม่เสียวน๊า แต่ฮามาก
การบ้านน่ารัก ครับ

ว้ายยย.... งั้นสงสัยการบ้านคราวหน้าต้องเติมความเสียวเพิ่มเข้าไปหน่อยซะแล้ว~ (จะไหวมั๊ยเนี่ย 555)

ยังไงก็ขอบคุณที่อ่านนะคะ~ 
และขอบคุณสำหรับความเห็นค่าาา~~  ^^

• **

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:44:13 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะฮะ

อ่านสนุก เขียนลื่นๆมาก ไม่นึกว่าจะเขียนการบ้านฉบับบนี้นะเนี่ย

พระเอกในเรื่องอ่านไปก็เขินไป ยอมบวกคะแนนให้น้อง Atre อีกครึ่งคะแนน ทำพี่เขินได้ :P

รอบนี้พี่ปวดๆนะ เลยทำไรไม่ถนัด พี่ก็ยอมให้สักครั้งแหละ รอบหน้าก็แบบเดิม ย้อนไปอ่านการบ้าน 1-2 ละกัน  :P

บวกครึ่งคะแนนเองหราาา??
คราวหน้าสู้ตายยยย รอโดนสอยคะแนนได้เลย ไม่ยอมแพ้หรอก เออ 555

(ไว้ถ้าสู้ไม่ได้ค่อยแกล้งยอมแพ้ แล้วขออภัยโทษ 55 
เด๋วทำตัวให้ดูน่าสงสารเข้าไว้เอาตัวรอด พี่บอมเป็นคนใจอ่อนและขี้สงสารนี่ เนอะ~ เนอะ~~?  ^^;;;  )

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 02:52:46 pm »

อ่านแล้วฟินอีกแร้ววววว >//< ศึกวันธงชัย เอ๊ยย!! ศึกครั้งหน้าจะเป็นไงน้าาา รอติดตามนะค้า แต่ว่าแอบเชียร์คุณ Atre แหละ กิกิ

5555 ขอบคุณสำหรับแรงเชียร์ค่าาา ^__^

ไว้เด๋ววางแผนเตรียมรบสำหรับคราวหน้าไว้เลยค่ะ
หรือ...เรียกว่าแผนเอาตัวรอดดีกว่า 555 ดูท่าทางพี่แกมีรอเอาคืนอยู่แน่ =___=;;;;
ช่วงนี้ กำลังฝึกกลยุทธ์ทำตัวน่าสงสารอยู่ แล้วค่อยฉวยจังหวะเล่นงานทีเผลอ หุหุ

ไว้ยังไง ถึงสิ้นชีพกลางสนามรบ ก็จะเป็นร่างวิญญาณกลับมาส่งการบ้านนะคะ 555

ออฟไลน์ นิ้วนาง

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 04:44:21 pm »

การบ้าน #3 แล้วเหรอค่ะ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<