ↂ--ↂ สาวขี้บ่นกับหมอหนุ่มเอาแต่ใจ ↂ--ↂ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ↂ--ↂ สาวขี้บ่นกับหมอหนุ่มเอาแต่ใจ ↂ--ↂ  (อ่าน 1161 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

ↂ--ↂ สาวขี้บ่นกับหมอหนุ่มเอาแต่ใจ ↂ--ↂ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 03:26:48 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตั้งชื่อตอนได้ซีรี่ส์เกาหลีมาก 555 มือใหม่หัดโดนนวดค่ะ มาสิงบอร์ดเงียบๆ สักพักใหญ่ๆ แล้วได้มีโอกาสเปิดโลกแห่งการนวดสำหรับสตรีดูที่อยากลองให้ได้สักครั้งนึงค่ะ เลือกคนนี้มาด้วยเสียงลือเสียงเล่าอ้างจากการบ้านในบอร์ดนี้แหละค่ะ ให้เป็นคิวส่งการบ้านของเราบ้างนะคะ

กว่าจะนัดเจอคุณหมอคิวทองคนนี้กันได้วุ่นวายมากค่ะ คลาดกันครั้งนึงแล้วด้วยไฟแดง เลยมานัดใหม่แล้วก็เป็นการพบที่กระทันหันเหลือเกิน ด้วยเวลาที่จำกัดสุดๆ ก็นัดเหมือนคนละครึ่งทาง แต่มันเหมือนไกลจากที่เราจะต้องเดินทางมามากอยู่ เราก็กลัวแบบอาจจะใช้ระยะเวลานานกว่าจะไปถึง กว่าจะได้เริ่ม เกรงว่าจะเสียเวลามากไปอะไรแบบนี้ กังวลเยอะเกิน ก็เผลอบ่นไป โดนดุเลย อันนี้ต้องหักคะแนนตัวเองที่ทำให้บรรยากาศกร่อยไปหน่อยอ่ะนะ เจอพระเอกวันนี้ของเราครั้งแรก ลอบมองซะหน่อย ขาวใส ดูดีค่ะ รูปร่างคล้ายคนที่เราเคยแอบชอบอยู่บ้าง แต่คืออาจจะเล็กไปหน่อย เพราะเราไซส์ยักษ์ค่ะ (อันนี้ต้องโทษตัวเองอีกรอบ) แต่เป็นหนุ่มที่ดูดีและน่ามองมากค่ะ หายอารมณ์บูดนิดนึงล่ะ

==-- วาร์ปมายังสถานที่เกิดเหตุเลยละกันค่ะเพื่อความรวดเร็ว --==

เรานั่งรออยู่บนเตียง ระหว่างรอความพร้อมของสถานที่ก็เรียกเขามาขอกอดหน่อย เป็นโมเม้นท์ที่ดีนะ เขากอดไปดุไป "ขี้บ่นนักเหรอเรา?" แลดูมุ้งมิ้งมากเลย >.< หมอตัวแน่นๆ ล่ำๆ แบบผู้ชายดูแลตัวเองค่ะ กอดแน่นดี กลิ่นน้ำหอมเร้าใจ แล้วเขาก็ประคองแก้มเราดูหน้าชัดๆ ก่อนชมว่าหน้าคล้ายๆ ดาราฮ่องกงคนนึง (มาเปิดดูทีหลังก็ อ้อ...เพื่อนที่เรียนจีนเคยทักว่าคล้ายเหมือนกัน ก็เอ้อ...คงคล้ายแหละมั้ง) แล้วมือหมอก็ซุกซน ล้วงลูบ สำรวจไปทั่วร่างเราเลย บอกว่า "ก็ไม่ได้อ้วนหนิ โครงร่างใหญ่เฉยๆ พุงก็ไม่มี" อันนี้ดีใจนิดนึง เพราะกังวลเรื่องความอ้วนของตัวเองมาตลอด ล้วงไปลูบมาซะแอบคิดนิดหน่อย จะบิ้วเราตั้งแต่ยังไม่นวดเลยเหรอเนี่ย? ก็มีพูดคุยติดเรตอะไรต่างๆ ซึ่งเราก็ไม่ได้มีโอกาสพูดกับผู้ชายกันแบบนี้มานานแล้วเหมือนกัน เขินมากอ่ะค่ะ

แต่ก็เบรคอารมณ์ไป เนื่องจากหมออุปกรณ์เยอะ แลวุ่นวายวางนู่นจัดนี่ใช้เวลาพอควร จนโดนไล่ไปอาบน้ำ แอบมาหยอดอีกนะว่า "จะอาบเองหรือให้ช่วยอาบ?" อ้ะๆ กล้าท้าก็กล้าลองนะ มาถึงขนาดนี้แล้ว ก็เอาสิค่ะ จัดเลย แล้วเค้าช่วยถอดทันที แอบมีแปลกใจเล็กน้อยที่เราไม่ใส่ยกทรง (แหะๆ แอบลอกคราบทิ้งไปก่อนเพื่อความสบายเล็กน้อย) แล้วคุณหมอก็ลดตัวลงช่วยถอดส่วนล่างออกไปอีก ตายละ เพียงไม่กี่นาทีก็ต้องเปลือยเปล่าต่อหน้าผู้ชายที่เพิ่งเคยเจอกันซะแล้วน่ะเหรอ? ก็เขินๆ หวั่นๆ นะ แต่ก็พยายามทำตัวสบายๆ ให้หายเกร็งที่สุด แค่ไม่มีเสื้อผ้าเฉยๆ เอง ถูๆ ลูบๆ ไปกับครีมอาบน้ำ เป็นความรู้สึกที่หวิวๆ ตื่นเต้นดีค่ะ ไม่มีใครได้สัมผัสร่างกายเราแบบใกล้ชิดอย่างนี้มานานแล้ว เหมือนเด็กน้อยที่มีคนมาคอยอาบน้ำให้เลย เวลานิ้วพาดผ่านไปยังหน้าอก เรียวขา หรือจุดเสียวซ่าน ก็รู้สึกสยิวดีค่ะ เขาถามว่าสะอาดแล้วรึยัง? สะอาดไม่สะอาดก็ไม่รู้หรอกค่ะ แต่ชอบอยู่นะ

อาบเสร็จก็ได้เวลานอนคว่ำที่เตียง มีน้ำมันมาให้เลือกสามกลิ่น กลิ่นแรกรู้สึกเบาๆ จางๆ ไปหน่อย กลิ่นที่สองว่าดี แต่ลองที่สามก่อน ก็อืม...คิดว่าชอบแบบที่สองมากกว่านะ เป็นกลิ่น Wild tea ถูกจมูกที่สุด ก็เลยเลือกกลิ่นนี้มา เอาละ มาเริ่มการนวดด้วยหมอหนุ่มครั้งแรกกันเถอะ

สัมผัสจากมือช่วงแรกๆ ลงบนผิวของเรา คิดเสียงดังในใจมากเลยค่ะ เอิ่ม หมอค่ะ มือสากมากกกก ทีแรกแอบคิดนิดหน่อยว่านวดเก่ง คิวทอง มือน่าจะนุ่มนิดนึง (รึว่าเราเคยแต่นวดทั่วๆ ไปกับหมอผู้หญิงก็ไม่รู้สินะ) แต่โดนน้ำมันเยอะๆ แล้วก็ค่อยดีขึ้นหน่อย ส่วนน้ำหนักมือน่าจะกำลังดีแล้ว ทีแรกก็คิดเหมือนกันจะให้ออกแรงเยอะกว่านี้ดีไหม แต่นวดๆ ลูบๆ ไป โดยเฉพาะแนวหลังแนวไหล่แล้วก็เพลิน กำลังดี นวดไล่เส้นนี่ดีเลย รู้สึกสบายมากๆ ยิ่งเวลานิ้วแฉลบมาโดนร่องเสียวคือรู้สึก วูบๆ หวิวๆ ดีค่ะ แล้วก็มาถึง BtoB มีทั้งสัมผัสจากเจลเย็น งานนิ้ว แล้วก็อะไรนิ่มๆ ลื่นๆ หว่า แอบเหลียวไปมองไม่ได้ อุ้ย...ลิ้นเหรอเนี่ย? อร๊าย...ยยย เริ่มสับสน กระเจิดกระเจิง ลงลิ้นไล่ขึ้นมาจากด้านล่างมาถึงใบหู แล้วก็โดนเอดเวิร์ดงับที่คอเข้าให้กลายเป็นแวมไพร์ไปแล้วแน่ๆ

นวดด้านหลังอยู่สักพัก ก็ต้องนอนหงายซะแล้ว อั้ยยะ แล้วมันก็เกิดอย่างรวดเร็วมากเลยค่ะ จนแบบเอ๊ะ นวดข้างหน้ากับนวดข้างหลังมันไม่เหมือนกันเหรอ นึกว่าจะลูบๆ ไล้ๆ ใช้น้ำมันเหมือนกันซะอีกนะเนี่ย? สัมผัสที่นิ้วไปยังส่วนต่างๆ โดยเฉพาะที่จุดอ่อนไหวต่างๆ สัมผัสจากลิ้น โอ้ย...ยยยยยย โดยเฉพาะช่วงที่เลื่อนลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึงเนินน้องสาวเรา นี่มัน งื้อออออ >///< นี่น่ะเหรองานลิ้น อ๊ะอ๊าย.... จับมือกันส่งบอกแทนคำพูดไปช่วงที่รู้สึกเสียวสะท้าน ก็บิดเกร็งนิดนึง มีให้น้องชายโผล่มาทักทาย เราได้แค่สัมผัสเล่นค่ะ ขอบายการใช้ปากอยู่ดี ซึ่งก็ขอบคุณนะคะที่เข้าใจและไม่บังคับเรา เราก็ไม่รู้ว่ามือเราจะโอเคแค่ไหน คู่เก่าเราเคยบอกแค่ว่ามือนิ่มมาก ทำให้เสียวดี ไม่รู้เป็นอย่างนั้นอยู่รึเปล่า? แต่จากน้องน้อยตัวนุ่มนิ่ม ก็พองใหญ่ขึ้นมา กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอีกสักพัก จนมีงานนิ้วอีกนิดหน่อย

แต่.........เรารู้สึกกังวลมากเกินกว่ามีไปถึงขั้นตอนถัดไป เลยขอหยุดไว้แต่เท่านี้ดีกว่าค่ะ / ตัดจบดื้อๆ เลย

ปล. เราหูไม่ค่อยดี หูเพี้ยนค่ะ อยู่กันเงียบและใช้เสียงเบาไปบางทีเราก็ไม่ได้ยินว่าถามอะไรนะคะ

ปล.2 ว่าจะแค่บันทึกเป็นแค่ไดอารี่ แต่ไปๆ มาๆ วิญญาณนักแต่งแฟนฟิคเก่าเข้าสิง เลยมาเป็นแบบนี้ได้อยู่แฮะ

ปล.3 งดให้คะแนนค่ะ เพราะหักคะแนนจากตัวเราไปเยอะ เดี๋ยวจะไม่ยุติธรรมกับพ่อหมอหนุ่มเค้านัก

ปล.4 ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครั้งนี้ค่ะ ถึงแม้จะแปลกๆ ไปบ้าง แต่ก็น่าจะทำให้เราเข้าใจความต้องการในแบบของตัวเองต่อๆ ไปได้ง่ายขึ้นค่ะ ขอบคุณทั้งบอร์ด ทั้งเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ส่งการบ้านกันเข้ามาก่อนนี้ รวมทั้งพระเอกของเราในวันนั้นด้วยนะคะ สำหรับสัมผัสทุกๆ สิ่งอย่าง

ปล.ถึงแอดมิน วันขอไม่ระบุ ส่วนสถานที่แถวบางใหญ่ค่ะ ขอผิดกติกานิดหน่อย แต่รับรองว่าไม่ได้เมคเรื่องแน่นอน เพราะหมอก็ในบอร์ดนี้ verify แล้ว และเจอตัวกันมาจริงๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ฺBella Swan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ↂ--ↂ สาวขี้บ่นกับหมอหนุ่มเอาแต่ใจ ↂ--ↂ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 03:53:52 pm »

อ่านแล้วฟินมากเลยค่ะ โดนดุมา ทีหลังตบจูบไปเลยค่ะ 5555555
ล้อเล่นน้าคะ ^^'

ออนไลน์ Ann2515

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: ↂ--ↂ สาวขี้บ่นกับหมอหนุ่มเอาแต่ใจ ↂ--ↂ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 05:26:22 pm »

ว้าวๆๆๆ สุดยอดความฟินค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 09:22:32 pm »

555 ขำตรง มือสากมากกก  อ่านถึงตรงนี้แล้วเลยนึกขึ้นมาได้มา เออ...แฮะ เพิ่งเจอมาเหมือนกัน

ตอนเรานะ ตอนแรกนึกว่าแบบ เออ... นี่คือใช้ผงสครัปอะไรขัดหลังเราอยู่เหรอ? ก็ถามพี่เค้าไป... เค้าตอบมาว่า "เอ่อ ป่าว... มือพี่เองน่ะ =__=;; " ตอนนั้นก็แอบขำ เค้าบอกเป็นเพราะเล่นเวท (อืมม...แต่นวดคราวก่อนก็ไม่เป็นนะ เพิ่งมาเจอมือสครัปก็คราวนี้ 55)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 10:22:42 pm »

อ่านแล้วฟินมากเลยค่ะ โดนดุมา ทีหลังตบจูบไปเลยค่ะ 5555555
ล้อเล่นน้าคะ ^^'

ไม่กล้างอนจริงค่ะ หมอน่ารักจะตายไปเนาะ 55555 โดนดุแล้วรู้สึกผิดซะเอง

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 10:26:24 pm »

555 ขำตรง มือสากมากกก  อ่านถึงตรงนี้แล้วเลยนึกขึ้นมาได้มา เออ...แฮะ เพิ่งเจอมาเหมือนกัน

ตอนเรานะ ตอนแรกนึกว่าแบบ เออ... นี่คือใช้ผงสครัปอะไรขัดหลังเราอยู่เหรอ? ก็ถามพี่เค้าไป... เค้าตอบมาว่า "เอ่อ ป่าว... มือพี่เองน่ะ =__=;; " ตอนนั้นก็แอบขำ เค้าบอกเป็นเพราะเล่นเวท (อืมม...แต่นวดคราวก่อนก็ไม่เป็นนะ เพิ่งมาเจอมือสครัปก็คราวนี้ 55)

โอ้ยขำ มือสครับ คิดได้เยอะกว่าเราอีกค่ะ 55555 อ่อ เลยได้รู้ว่ามือเล่นเวทมานี่เอง 55555

ออนไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 85
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 09:18:17 am »

เสียงเบา
ขาวๆ
ดุ
คิวทอง

พมบ แน่ๆ 5555

แต่มือสากด้วยเหรอ ??
ไม่รู้แฮะ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 10:10:50 am »

โอ้ยขำ มือสครับ คิดได้เยอะกว่าเราอีกค่ะ 55555 อ่อ เลยได้รู้ว่ามือเล่นเวทมานี่เอง 55555

อืมมม... หรืออาจจะไม่ใช่เล่นเวทป่ะ? เค้าแค่ฟอร์มไปงั้น??
จริงๆ คือ ช่วงนี้อาจจะต้องซักผ้าทำงานบ้านหนักเป็นพ่อบ้านใจกล้าจนมือหยาบกร้าน...? ^^?
(เข้ามานินทาแล้วเผ่น 555) ~~~(/^-^)/

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **
  • พลังน้ำใจ: 55

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 10:43:50 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ

ถ้ารู้ว่าจะโดนสาวๆรุมแซว รู้แบบนี้จะรีบมาตอบไวๆก่อนหน้านี้นะเนี่ย โดนแซวกันยับเลย มือสครับหรอ เดี๋ยวจะรีบไปซื้อ hand lotion มาทาก็ได้ หวังว่ามือจะนิ่มทันนัดรอบหน้า ^^

ขอบคุณการบ้านนี้แล้วก็สาวๆทุกคนที่แวะมาแซวนะครับ ทำให้พี่ไม่มีเหงาเลย อบอุ่นมากๆจ้า  :)

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<