ผญ.ที่มีอะไรกับแฟนเร็ว คุณคิดว่าแฟนคุณง่ายมั้ย

หัวข้อ: ผญ.ที่มีอะไรกับแฟนเร็ว คุณคิดว่าแฟนคุณง่ายมั้ย  (อ่าน 463 ครั้ง)

ออฟไลน์ sommao34

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่าถ้าผู้หญิงมีอะไรกับเเฟนเร็ว เเค่คบกันไม่มีถึงอาทิตย์เเล้วได้กันเป็นผู้หญิงง่ายหรอคะ?? หรือเท่ากับเป็นกระหรี่ผู้หญิงใจเเตกยังงั้นหรอคะ??
คือว่าไปเจอผู้ชายบางคนพูดกับเเบบนี้ เราถึงกับขึ้นเลย คือว่าที่ผู้หญิงก็เพราะรักคะ ถึงว่าจะคบไม่กี่วัน ไม่กี่อาทิตย์ มันผิดหรอคะ ทำไมผู้ชายบางคนนั้นคิดกันเเบบนี้คะ  :'(   (หมายถึงผู้ชายบางคนนะคะไม่ได้เหมารวม)

Facebook Comments

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ผมว่าไม่นะคับ สำหรับผมไม่เคยคิดอย่างงี้เลยเพราะว่า ถึงผู้หญิงให้เราในฐานะเเฟนดีกว่า ให้เราในฐานะอื่นที่ไม่ใช่เเฟน

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

"เพราะรัก จึงยอม"
คนเราเห็นหน้ากันปุ๊บ รักเลย ก็มี  ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรที่จะด่วนมีไรกัน หากมั่นใจในรักนั้น

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ขอโทษนะคะที่พูดตรงๆ 1 อาทิตย์ ถือว่าง่ายค่ะ แต่ไม่ควรเรียกว่า กะหรี่ หรือ ผู้หญิงใจแตก
มันเป็นเพียงรสนิยมของผู้หญิงสมัยนี้ ที่ตัดสินใจเร็ว มี sex กันเร็วมากกว่า

แต่ต้องยอมรับจริงๆ ว่าในสายตาของผู้ชายมักจะเรียกผู้หญิงที่รู้จักกันเร็ว มีอะไรกันเร็วว่า "ง่าย" ค่ะ
ถ้าเจอผู้ชายไม่ดี ก็อาจจะโดนหลอกฟัน ถ้าเจอผู้ชายดี คบกันจนมีลูกแต่งงานก็มีนะคะ

ปล. ผู้ชายที่ดูถูก ผญ ว่าเป็น กะหรี่ หรือ ใจแตก เราไม่ควรยุ่งด้วยนะคะ เอาง่ายๆ คือเค้าดูถูกเราค่ะ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

พูดตรงๆก็คือง่าย แต่ผู้ชายที่ว่าเหมือนกะหรี่นี่โคตรเหี้ยครับ

• *

ผมว่าไม่นะคับ สำหรับผมไม่เคยคิดอย่างงี้เลยเพราะว่า ถึงผู้หญิงให้เราในฐานะเเฟนดีกว่า ให้เราในฐานะอื่นที่ไม่ใช่เเฟน
ผู้ชายที่คิดเเบบนี้คุณ โครตเเมนเลยคะ   :-* :-* :-*

• *

"เพราะรัก จึงยอม"
คนเราเห็นหน้ากันปุ๊บ รักเลย ก็มี  ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรที่จะด่วนมีไรกัน หากมั่นใจในรักนั้น
ใช่คะเพราะถึงยอม ถ้าไม่ใช่เเฟนไม่ยอมหรอกคะ 55555

• *

ขอโทษนะคะที่พูดตรงๆ 1 อาทิตย์ ถือว่าง่ายค่ะ แต่ไม่ควรเรียกว่า กะหรี่ หรือ ผู้หญิงใจแตก
มันเป็นเพียงรสนิยมของผู้หญิงสมัยนี้ ที่ตัดสินใจเร็ว มี sex กันเร็วมากกว่า

แต่ต้องยอมรับจริงๆ ว่าในสายตาของผู้ชายมักจะเรียกผู้หญิงที่รู้จักกันเร็ว มีอะไรกันเร็วว่า "ง่าย" ค่ะ
ถ้าเจอผู้ชายไม่ดี ก็อาจจะโดนหลอกฟัน ถ้าเจอผู้ชายดี คบกันจนมีลูกแต่งงานก็มีนะคะ

ปล. ผู้ชายที่ดูถูก ผญ ว่าเป็น กะหรี่ หรือ ใจแตก เราไม่ควรยุ่งด้วยนะคะ เอาง่ายๆ คือเค้าดูถูกเราค่ะ
ไม่เร็วหรอกคะ ใช่คะถ้าผชพูดเเบบนี้ ไม่ควรเข้าใกล้ด้วยซ้ำ  :'( :'(

ออฟไลน์ joshg

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

สมัยนี้แล้วผมว่าไม่แปลกนะครับ ไม่ผิดเลยนะ
ผู้หญิงหลายคนก็อยากมีเซ็กซ์เร็วก่อนตัดสินใจคบ อันนี้ผมว่าไม่เสียหายตรงไหนถ้ารู้จักป้องกันรับผิดชอบ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ถ้าผู้ชายมีความคิดแบบนี้จริงก็ไม่น่าเอาเป็นแฟนค่ะ

รักกับ Sex เราแยกจากกันนะ
ไม่ควรใช้ sex เพื่อหวังให้รัก หรือใช้ sex รั้งความรักเอาไว้
แล้วปัญหาจะน้อยลงมาก

ผู้หญิงง่ายเรื่อง Sex ก็คือ Free Sex ส่วนใหญ่ไม่ใช่เพราะง่าย
แต่เพราะมีความอยากอยู่แล้ว พอเจอคนที่ถูกใจก็ตกลงด้วยไม่ยาก
ส่วนคนที่ง่ายมีกะใครได้มันก็มีอยู่บ้างแหละ

แต่การที่ง่ายเรื่อง Sex บ้างก็ทำให้ความสัมพันธ์กับผู้ชายพัฒนาได้ไวอยู่นะ
เป็นเรื่องธรรมดา ธรรมชาติของผู้ชาย-หญิง อยู่แล้วไหมล่ะ?

แล้วทีผู้ชายมีอะไรกับผู้หญิงง่ายๆ บ้าง ทำไมไม่เรียกว่าใจง่าย สำส่อนบ้างล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผญ.ที่มีอะไรกับแฟนเร็ว คุณคิดว่าแฟนคุณง่ายมั้ย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 08:59:52 am »

ไม่คิดว่าง่ายครับ เคยคบกับแฟนเก่าวันแรกได้กันเลยแล้วคบนานหลายปีมาก ทุกวันนี้ยังเป็นเพื่อนกัน