ไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน

หัวข้อ: ไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน  (อ่าน 1073 ครั้ง)

ออฟไลน์ Somersault

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน
« เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 02:42:42 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากสอบถามเพื่อนๆในนี้ว่าเคยรู้สึกไม่อยากมีเซ็กส์กับแฟนบ้างมั้ยคะ?

สาเหตุที่แท้จริงหลักๆของเราคือ
เราไม่รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศเพราะกายภาพของแฟนไม่ตรงเสปครสนิยมทางเพศของเรา และ อุปนิสัยบางอย่างที่เรารู้สึกว่าเค้าไม่ค่อยดูแลตัวเองเช่นด้านความสะอาดของร่างกายซึ่งเรารู้สึกไม่โอเคมากๆกับการจูบปากหรือทำออรัลให้เค้าเพราะตรงนั้นมีกลิ่นเหม็นเค็มๆตลอดเวลา
 (ถือว่าปกติมั้ยคะ? กับแฟนคนก่อนเป็นคนรักสะอาดมาก น้อยมากที่จะได้กลิ่นตรงนั้น)

ตอนนี้ครั้งล่าสุดที่มีอะไรกันนี่จำไม่ได้แล้วว่าเมื่อไหร่ TT

ความสัมพันธ์เรากับแฟนค่อนข้างดี แมทช์กับเราในทุกเรื่อง(ยกเว้นเรื่องบนเตียง)  ในเรื่องความชอบความสนใจไปในทิศทางเดียวกัน แต่คือพอมาคุยเรื่องเซ็กส์แล้วเราจะทะเลาะกันตลอดเพราะเราไม่มีอารมณ์แล้วเคยฝืนทำก็รู้สึกเจ็บจนน้ำตาไหล หลังจากนั้นก็เข็ดกับการมีเซ็กส์ในขณะที่ใจไม่พร้อมมากๆ

เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรคะ เคยตกอยู่ในสถานการณ์แบบนี้กันรึเปล่า?

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: ไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 09:04:55 am »

เจอแบบนี้ก็ไม่แปลกที่จะไม่อยากแหละ ของเราถ้าไม่ตรงสเปคยังพอทำด้วยได้ ขอแค่สะอาดกลิ่นไม่เหม็นก็พอแล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 10:32:33 am »

เจอคนมีกลิ่น หรือไม่สะอาด ผมก็หมดอารมณ์เหมือนกันครับ

จะโน้มคอไปจูบ เจอกลิ่นส้มตำงี้ กลิ่นทุเรียนงี้...หมดอารมณ์จะจูบละครับ

จะมุดไปคุยกับน้องสาวของเธอ ก็มีกลิ่นเตะจมูก ปั๊กๆๆ ...จู๋หดเลยครับผม

เพราะงั้นไม่แปลกเลยที่คุณเจ้าของกระทู้จะไม่มีอารมณ์กับแฟน
ก็ต้องบอกแฟนนะครับ ตั้งใจคุยกัน
แล้วบอกสิ่งที่คุณอยากให้เขาปรับปรุง

ใครๆก็อยากอยู่ใกล้กับคนที่มีกลิ่นตัวหอมๆครับ... ^^

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 48

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 01:03:19 pm »

ร่างกายสะอาด มีกลิ่นหอมเย้ายวน มันโลมเลียกันได้หัวจรดเท้าจริง ๆ

ต้องคุยกันตรง ๆ ครับ อยากให้ทำนู่น นี่ นั่น ให้ ก็ต้องชำระล้างอวัยวะให้ดีพร้อมเพื่อเสพสุข ของมีกลิ่นไม่พึงปรารถนา..เป็นใครก็เบือนหน้าหนี

เรื่องแบบนี้หากฝืนใจทำ... มันก็ไม่มีความสุข และหากอีกฝ่ายแกมบังคับ.. มันก็ยิ่งไร้อารมณ์ร่วม

ออฟไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 10:51:43 pm »

เรื่องความสะอาดนี่ยังพอคุยกันได้นะแต่เรื่องกายภาพไม่ตรงสเป็กนี่แก้ยากล่ะ ยิ่งมีแฟนเก่าเปรียบเทียบยิ่งแล้วเลย

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 12:06:13 pm »

มันก็มีสองทางเลือกครับ  หนึ่ง คือเลือกที่จะเลิก อันนี้ก็ไม่ต้องปรับปรุงอะไรกัน  สอง  คือเลือกที่จะไปต่อ  ก็ต้องมาปรับปรุงเรื่องความสะอาด อันนี้ปรับปรุงง่ายสุด  เป็นไปได้หรือเปล่าครับที่จะอาบน้ำพร้อมกัน บีบยาสีฟันให้ เทน้ำยาบ้วนปากใส่ฝาให้ เพื่อลดกลิ่นปากของแฟน จะล้างจู๋ให้สะอาด ถ้าแฟนยังไม่ได้ขลิบ ปลิ้นหนังหุ้มปลายออกมาล้างให้สะอาดครับ อาจจะเพิ่มเติมน้ำยาล้างจุดซ่อนเร้นของผู้ชาย กลิ่นจะออกแมนๆหน่อย ดับกลิ่นขี้เปียกหายเกลี้ยงครับ ส่วนเรื่องสเปคของผู้ชาย ในความรู้สึกของเจ้าของกระทู้ เรื่องสเปคหรือว่ารสนิยมทางเพศมันเปลี่ยนแปลงไปตามวันเวลาและวัยวุฒิของเราครับ ลองเปลี่ยนแนวความคิดดูครับ  ถ้าเราเปลี่ยนแฟนเราไม่ได้  ลองเปลี่ยนทัศนคติของเราดู  ง่ายกว่าเยอะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Somersault

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 11:23:14 pm »

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากนะคะ ตอนนี้ก็พยายามเปลี่ยนมุมมองความคิดตัวเองอยู่ สุดท้ายแล้วถ้าจะเลือกอยู่กับคนนี้ เราคงต้องหาวิธีการสำหรับทั้งคู่ให้ได้..

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2018, 11:49:04 pm »

อาบน้ำด้วยกันก่อนทำสิครับ