ใครเคยทำกระชับช่องคลอดบ้างคะ พอดีกำลังจะทำตื่นเต้นมาก

หัวข้อ: ใครเคยทำกระชับช่องคลอดบ้างคะ พอดีกำลังจะทำตื่นเต้นมาก  (อ่าน 622 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใช้เวลานานไหมคะ ในการทำเสร็จ ตื่นเต้นสุดๆเพราะเดี่ยวจะไปทำแล้ว แต่อยากรู้รายละเอียดอื่นๆให้ลดความตื่นเต้นนิดนึง

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

ทำแล้วผลเป็นไง มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ทำแล้วผลเป็นไง มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ
เรียบร้อยค่ะ แต่ไม่สะดวกพิมให้จบ ทำหน้าอกด้วยค่ะ เดี่ยวจะรายงานผลเรื่อยๆนะคะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

ขอให้งานดีไม่มีแก้นะคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ขอให้งานดีไม่มีแก้นะคะ
ต้องรอดูตอนนัดอีกทีค่ะ อย่าแก้เลยมันเจ็บ555
กลัวว่าหมอจะทำไม่เท่ากันสูงต่ำอะไรแบบนี้อยู่เหมือนกัน