มีอารมณ์ตลอดเวลาทำไงดีคะ

หัวข้อ: มีอารมณ์ตลอดเวลาทำไงดีคะ  (อ่าน 1421 ครั้ง)

manunya

• บุคคลทั่วไป

มีอารมณ์ตลอดเวลาทำไงดีคะ
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 08:44:53 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แายุ17ค่ะ แต่เป็นคนมีอารมณ์อยากจะมีเซ็กตลอดเวลาเลยอยู่คอนโดว่างได้ไม่เกิน2ชั่วโมงก็ต้องชวนแฟนมามีเซ็กตลอด กลางดึกบางทีก็ตื่นมาแล้วหลับต่อไม่ได้เลยมันอยากโดนทั้งที่ก็พึ่งเอาไปก่อนนอน แบบนี้ควรทำไงดีคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: มีอารมณ์ตลอดเวลาทำไงดีคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 09:02:20 am »

ยังเด็กก็งี้ล่ะน้อ ฮอร์โมนพลุ้งพล่าน แต่ปล่อยไว้นานไม่ดีแน่ๆ มันจะติดนิสัยเอา ปกติถ้าทำให้สุดมันก็จะหายอยากได้เองอยู่นะ แต่ก็เคยเหมือนกัน ที่หลังทำ กลับมาแล้วช่วยตัวเองต่อ แล้วมันก็หายไป

แต่พี่มักมีอารมณ์อยากตลอดในช่วงที่ว่างๆ นอนผ่อนคลายนี่แหละ
ช่วงยุ่งๆ มักไม่ค่อยเป็น เพราะงั้นหาอะไรทำแทนบ้างก็ดีจะได้ไม่ต้องโฟกัสกับเรื่องนี้เยอะเกินไป

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ yummy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 04:59:30 pm »

การเงินมีปัญหา  แต่งชุดนักศึกษามาหาเฮีย

@@@@@@

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 05:57:27 pm »

ผมกับแฟนก็แบบนี้เหมือนกันทั้งคู่ แต่ก็ทำกันเป็นเรื่องปกติแล้ว แบบว่าหลังเลิกงานกลับมาก็จัดกันซะหน่อย ทานข้าวทานปลาเสร็จก็จัดกันอีกที แล้วค่อยนอนตื่นเช้ามาก่อนไปทำงานก็จัดกันอีกรอบทุกวันเป็นแบบนี้ ยกเว้นแต่จะมีธุรอย่างอื่นมาแทรกก็จะไม่ได้ทำ

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 05:51:28 pm »

น้องแนะนำให้ออกกำลัง ทำอย่างไรก้อๆได้ให้เหนื่อย แล้วดูหนักฟังเพลง ทำกิจกรรมกับคนอื่น
แล้วอย่าอ่านแนวเสี่ยวๆๆครับ  ช่วยได้พอควรครับ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 12:19:47 am »

มันก็ยังงี้แหละค่ะ ผู้ใหญ่ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ โมนา

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:39:30 pm »

หาอะไรตลกๆมาดู ช่วยได้ค่ะ
ไม่ก็ออกไปใช้ชิวิตข้างนอกบ้าง

สาวออฟฟิสขี้เหงา

ออฟไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:44:19 pm »

- ลองหาอะไรที่สนใจ หรือกิจกรรมอื่นทำดูครับ
- เล่นเกม ออกกำลังกาย ดูหนังหรืออะไรที่ดึงความสนใจออกไปบ้าง
สุดท้ายถ้าไม่ไหวยังไง  อย่าลืมป้องกันนะครับ