สงสัยเรื่อง sexphone มันคืออะไร ช่วยอธิบายหน่อยครับ

หัวข้อ: สงสัยเรื่อง sexphone มันคืออะไร ช่วยอธิบายหน่อยครับ  (อ่าน 292 ครั้ง)

No1

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้นครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: สงสัยเรื่อง sexphone มันคืออะไร ช่วยอธิบายหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 09:12:50 pm »

การจินตนาการว่ากำลังร่วมเพศกันอยู่ด้วยเสียงผ่านโทรศัพท์ว่าทำอะไร รู้สึกยังไง ในขณะที่แต่ละฝ่ายมีการช่วยตัวเองไปด้วยเพื่อให้เสียวแบบสมจริงคับ