เป็นเรื่องผิดใหมครับถ้าจะมีเซ็กส์ในที่ส่วนตัวให้คนในครอบครัวดูครับ

หัวข้อ: เป็นเรื่องผิดใหมครับถ้าจะมีเซ็กส์ในที่ส่วนตัวให้คนในครอบครัวดูครับ  (อ่าน 614 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ครอบครัวทางบ้านของภรรยาทุกคน ชวนผมกับภรรยาใส่แค่กางเกงในและชุดชั้นในเดินทางขึ้นไปสังสรรค์กันในบริเวณสวนและทุ่งนาของครอบครัวในช่วงสงกรานต์ และให้ผมกับภรรยามีเซ็กส์ให้ดูกลางสวนและทุ่งนาครับ ซึ่งทุ่งนาและส่วนของครอบครัวภรรยานั้นอยู่บนยอดเขาห่างใกลผู้คน ผมกับภรรยาเคยมีเซ็กส์ให้เพื่อนดู แต่ยังไม่เคยมีเซ็กส์ให้คนในครอบครัวดูครับ เลยไม่แน่ใจว่าเป็นเรื่องผิดหรือเปล่า

Facebook Comments

ออฟไลน์ tantan0340

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ครอบครัวที่จะให้ดูนี่มีแต่ครอบครัวฝั่งภรรยาเหรอครับ แล้วมีใครบ้างล่ะครับ พ่อแม่ภรรยา พี่ชายน้องชาย พี่สาวน้องสาวภรรยา
หรือว่ามีฝั่งครอบครัวคุณด้วยแล้วมีใครบ้างครับ 

ตอบ   ในที่ส่วนตัวจริงๆรั้วรอบขอบชิดก็คงไม่เสียหายอะไรถ้ามีแต่คนโตๆกันแล้วและเขาเป็นฝ่ายชวนพวกคุณ คือรู้รสนิยมกันดีอยู่แล้ว
ลองหลังไมค์มาคุยต่อดูครับ ผมก็รสนิยมเปิดเผยเหมือนกัน