เคยคิดอยากมีลูกกับคนที่มี Sex ด้วยไหม?

หัวข้อ: เคยคิดอยากมีลูกกับคนที่มี Sex ด้วยไหม?  (อ่าน 673 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

เคยคิดอยากมีลูกกับคนที่มี Sex ด้วยไหม?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:06:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สัตว์โลกเราย่อมต้องดำรงสืบเผ่าพันธุ์กัน อันนี้เป็นเรื่องธรรมดามาก

และผู้หญิงส่วนใหญ่ก็อยากมีลูกกับคนที่ตัวเองรักอยู่แล้ว แต่มนุษย์เพศเมียมี Sex ไม่ได้หมายถึงต้องการทำลูกเท่านั้น
ไม่งั้นคงไม่ต้องวุ่นวายหาวิธีคุมกำเนิดอะไรเยอะแยะหรอก บางทีแค่สนุกหรรษา รู้สึกดีเลยอยากทำก็เท่านั้น

แต่ที่อยากถาม อยากถามเน้นกับคนที่ชื่นชอบการมี Sex แล้วก็ไม่ได้มีแค่กับแฟนเท่านั้นด้วย
มันมีอารมณ์แว้บๆ ขึ้นมาบ้างไหมว่า อยากมีลูกกับคู่นอนของตัวเองอะไรแบบนี้น่ะ แล้วทำไมถึงรู้สึกอยากมี หรือว่าไม่เคยคิดในแง่นั้นเลย

ของเราก็คิดแค่อยากลองมี เพราะแค่อยากรู้ว่าถ้าเรามีลูกกับคนนี้ลูกจะออกมาเพศไหน จะน่ารักมากไหม ดูเหมือนพ่อรึแม่มากกว่าอะไรแบบนี้เฉยๆ นะคะ แต่ความเป็นแม่ต่ำมาก ไม่ได้มีความรู้สึกว่าอยากมีลูก เพราะจะทำให้เขารัก หลง หรือเพราะเลี้ยงอยากดูแลนะ ป้องกันสุดๆ เลย มีแต่จะกลัวท้องมากกว่าอยากมีอยู่ดี

========

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 321

Re: เคยคิดอยากมีลูกกับคนที่มี Sex ด้วยไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:16:09 pm »

กับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนไม่อยากมีคะ เพราะถ้ามีขอเป็นคนที่เรารักและเราคิดว่าดูแลเราได้ สำหรับคนอื่นแค่อยากสนุก
แต่ก็นะตอนนี้ก็ท้องไปแล้วถึงจะยังไม่อยากมีแต่ก็ทำอะไรไม่ได้

Re: เคยคิดอยากมีลูกกับคนที่มี Sex ด้วยไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:16:29 pm »

แชร์มุมมืดอีกด้านของผู้หญิงที่อยากมีลูก

ได้มาอ่านเรื่อง แม่วัยใสอยากมีลูกมาก ถึงขั้นเอาถุงยางที่ผู้ชายทิ้งมาบีบเทใส่ช่องคลอดให้ตัวเองท้องแล้วได้ท้องแบบนี้ก็มีนะ แต่เป็นลักษณะของการมีลูกเพื่อประโยชน์ของตัวเองแค่นั้น อยากรั้งผู้ชายไว้ อยากจับผู้ชายเพราะจะได้สบาย แบบนี้ไม่ใช่เพราะมีลูกเมื่อพร้อม และเกิดจากความรักเลย อันนี้เป็นแนวความคิด การกระทำที่น่ากลัวมากจริงๆ ทำไมเด็กพวกนี้ไม่คิดบ้างเลยว่าจริงๆ การมีลูกเป็นเรื่องใหญ่ของชีวิตตัวเอง รวมถึงคนรอบข้าง ควรมีความพร้อมมากแค่ไหนกันบ้างนะ

ดูแลลูกหลานของท่านให้ดีนะคะ ให้เด็กคนนึงเกิดมาเมื่อพร้อม ได้ความรักการดูแลที่ดีเถอะค่ะ
ไม่งั้นจะเป็นปัญหาวนเวียนแบบนี้ไปไม่จบสิ้นกันสักที

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:26:08 pm »

เราเป็นคนที่ไม่เคยคิดเรื่องมีลูกเลยค่ะ กลัวสารพัด กลัวร่างกายไม่พร้อม เกิดมาแล้วลูกจะสมประกอบไหม
จะเลี้ยงดูเค้าได้ดีหรือเปล่า ถ้าเขาเติบโตมาเป็นคนที่แย่มากๆ จะเป็นยังไง เห็นพี่น้องเลี้ยงลูกแล้วรู้สึกเหนื่อย เป็นภาระชีวิตสุดๆ ฯลฯ
ถึงตอนนี้ก็ยังไม่เปลี่ยนใจค่ะ แต่ก็คิดเหมือนกันในวันที่ได้เจอคนที่ตัวเองรักมาก และมีความพร้อมแล้วเราคงจะเปลี่ยนใจก็ได้
ไม่งั้นคงเด็ดขาดทำหมันไปนานล่ะ แต่ตอนนี้อายุเยอะแล้วยังไม่เจอคนแบบนั้นก็ยังไม่คิดอยู่ดี
สำหรับบางคนเป็นเรื่องใหญ่ เกิดมาต้องมีลูกให้ได้ แต่สำหรับเราไม่ได้จริงจังเป็าหมายของชีวิตแบบนั้นค่ะ

กับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนไม่อยากมีคะ เพราะถ้ามีขอเป็นคนที่เรารักและเราคิดว่าดูแลเราได้ สำหรับคนอื่นแค่อยากสนุก
แต่ก็นะตอนนี้ก็ท้องไปแล้วถึงจะยังไม่อยากมีแต่ก็ทำอะไรไม่ได้

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 321

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 12:38:08 pm »

เราเป็นคนที่ไม่เคยคิดเรื่องมีลูกเลยค่ะ กลัวสารพัด กลัวร่างกายไม่พร้อม เกิดมาแล้วลูกจะสมประกอบไหม
จะเลี้ยงดูเค้าได้ดีหรือเปล่า ถ้าเขาเติบโตมาเป็นคนที่แย่มากๆ จะเป็นยังไง เห็นพี่น้องเลี้ยงลูกแล้วรู้สึกเหนื่อย เป็นภาระชีวิตสุดๆ ฯลฯ
ถึงตอนนี้ก็ยังไม่เปลี่ยนใจค่ะ แต่ก็คิดเหมือนกันในวันที่ได้เจอคนที่ตัวเองรักมาก และมีความพร้อมแล้วเราคงจะเปลี่ยนใจก็ได้
ไม่งั้นคงเด็ดขาดทำหมันไปนานล่ะ แต่ตอนนี้อายุเยอะแล้วยังไม่เจอคนแบบนั้นก็ยังไม่คิดอยู่ดี
สำหรับบางคนเป็นเรื่องใหญ่ เกิดมาต้องมีลูกให้ได้ แต่สำหรับเราไม่ได้จริงจังเป็าหมายของชีวิตแบบนั้นค่ะ

เราเองก็ไม่ถึงกับอยากมีหรอกคะ อายุยังน้อยด้วย แต่แฟนอยากมีแล้วก็เลยวัดใจไปเลยโดยการไม่คุม สุดท้ายก็ท้องจนได้ คิดมากตรงที่ว่าจะเลี้ยงดูแลได้ดีไหม แล้วร่างกายเราจะพังขนาดไหนด้วยคะ
อย่าทำหมันเลยคะ ไว้เจอคู่ชีวิตแล้วค่อยมีลูกกันจะดีกว่านะคะ

ออนไลน์ erotic_massage

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 02:28:00 pm »

แชร์มุมมืดอีกด้านของผู้หญิงที่อยากมีลูก

ได้มาอ่านเรื่อง แม่วัยใสอยากมีลูกมาก ถึงขั้นเอาถุงยางที่ผู้ชายทิ้งมาบีบเทใส่ช่องคลอดให้ตัวเองท้องแล้วได้ท้องแบบนี้ก็มีนะ แต่เป็นลักษณะของการมีลูกเพื่อประโยชน์ของตัวเองแค่นั้น อยากรั้งผู้ชายไว้ อยากจับผู้ชายเพราะจะได้สบาย แบบนี้ไม่ใช่เพราะมีลูกเมื่อพร้อม และเกิดจากความรักเลย อันนี้เป็นแนวความคิด การกระทำที่น่ากลัวมากจริงๆ ทำไมเด็กพวกนี้ไม่คิดบ้างเลยว่าจริงๆ การมีลูกเป็นเรื่องใหญ่ของชีวิตตัวเอง รวมถึงคนรอบข้าง ควรมีความพร้อมมากแค่ไหนกันบ้างนะ

ดูแลลูกหลานของท่านให้ดีนะคะ ให้เด็กคนนึงเกิดมาเมื่อพร้อม ได้ความรักการดูแลที่ดีเถอะค่ะ
ไม่งั้นจะเป็นปัญหาวนเวียนแบบนี้ไปไม่จบสิ้นกันสักที

นี่ประสบการณ์ตรงจากคนเกี่ยวข้องเลยนะครับเนี้ย
ขอบคุณสำหรับการแชร์ข้อมูลครับ

ตอบ คำถามกระทู้ ...มี Sex กับใครผมก็ไม่อยากมีลูกครับ เพราะผมไม่อยากมีลูก 555

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 06:22:27 pm »

หลายข้อคิดเหมือนกันเลย
กลัวลูกไม่แข็งแรง กลัวเลี้ยงไม่ดี เป็นภาระสังคม กลัวสักวันเราจะตกงาน ไม่มีเงินเลี้ยงลูก
ทุกวันนี้ก็ยังไม่มีความคิดที่อยากมีลูก ไม่อยากมีเลยแหละ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 08:05:05 pm »

มีลูกกวนตัว มีผัวกวนใจ
ไม่มีทั้งสองอย่างเลย ลอยตัวสุดๆ
แต่กิจกรรมทำลูกได้นี่ก็ยังขาดไม่ได้อยู่นะคะ ยังไงก็ชอบ ฮ่าๆๆๆ

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 11:27:24 am »

เคยคุยเล่นสนุกๆบนเตียงกะคู่ตัวเองบ้างแหละว่าถ้ามีลูกด้วยกันจะเป็นเพศไหนนะ

ออฟไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 02:52:16 pm »

เห็นด้วยค่ะ เพราะไม่ทราบว่าเขาจะดูแลเราด้วยไหมในอนาคต