มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน

หัวข้อ: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน  (อ่าน 1771 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

Re: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 09:33:06 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ลองใช้ของวีทก็ได้คะคุณฟ้า น่าจะเหมือนกัน ชอบไร้ขนเหมือนกันคะมันดูเรียบๆแล้วสวยกว่าเซ็กซี่ด้วย
แบบที่คุณฟ้าว่าเวลายืนแล้วมันมองสวยกว่ามีขนมาก

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: มีใครกำจัดขนจิมิหมดบ้างคะ แล้วหนุ่มๆชอบแบบไหน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 07:15:25 pm »

โกน - ไม่ไหวครับ ไม่อยากมีด้วยเลย มันคม บาดปาก เจ็บ ไม่ชอบ
เล็ม - ดีครับ ชอบมาก ธรรมชาติดี
เลเซอร์ออก - ชอบที่สุด คือ ไม่มีขนเลย ไม่มีตอขนด้วย มันเนียน

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 08:24:19 am »

โกน - ไม่ไหวครับ ไม่อยากมีด้วยเลย มันคม บาดปาก เจ็บ ไม่ชอบ
เล็ม - ดีครับ ชอบมาก ธรรมชาติดี
เลเซอร์ออก - ชอบที่สุด คือ ไม่มีขนเลย ไม่มีตอขนด้วย มันเนียน
กะจะใช้ครีม หรือแว็กซ์ออก

ออนไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 11:18:31 pm »

โกน - เคยละ พอขึ้นใหม่จะเป็นตอ คันๆ พอเวลามีsexมันเสียดสีแล้วแสบ หมดอารมณ์
เล็ม - รักษาความสะอาดง่าย ลดกลิ่นอับ
เลเซอร์ - ตอนนี้ลองทำบริเวณ bikini line ขนขึ้นใหม่เส้นเล็กลง บางลง แต่เวลายิงเลเซอร์ก็จี้ดๆนิดนึง หนุกดีนะ 5555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 11:22:36 pm »

ผมชอบแบบเกลี้ยง
รองลงมาคือเลมให้สั้น

ยาวๆให้ความรู้สึกหมักหมม อับชื่นได้

ออฟไลน์ Eat me pls

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 02:44:07 pm »

เราเองชอบแบบมะมีขนเพราะช่วยเรื่องความสะอาดและกลิ่น  อับได้ดี แต่เวลาชิ่งช่องอาจจะบังคับทิศทางมะได้ แต่ไม่ส่งผลอะรัยคะ
Wax: เมื่อก่อนมีร้านประจำสองที่ ร้านนึงอยู่ในห้าง  ราคาสูง แต่ถ้าเหมาคอส ราคาพอไหว  wax นำเข้า  แต่ทั้งหมดทั้งมวลขึ้นกะพนักงาน  ถ้าพนักงานไม่เก่ง ไม่โปร จะเจ้บมาก  เคยเจอแบบเลือดซิบๆๆ  เข็ดเลยคะ  (วันนั้นคนที่ทำให้ประจำลาออก เลยลองอีกคน)  หลังจากนั้น ก้หาข้อมูลในเน้ต  เจออีกที่ แถวพัฒนาการ  เจ้าของร้านทำให้เองเลย  แบบว่ามือโปรมาก  ดึงไม่เจ้บเลย  เก้บงานละเอียด wax ก้ใช่แบบของนำเข้า พอขึ้นเส้นจะบาง  ไม่คุด ขึ้นเรียงตัวสวย  ราคาดี ทำเดือนละครั้ง 

Laser :ตอนนี้ หันมาทำเลเซอร เพิ่งทำได้ สองเดือน เดือนนึงทำ 2-3ครั้ง เพราะพอมันเริ่มโผล่ขึ้นมาสัก  2-3 มิล ก้เลเซอเลยคะ  หลังจากเลเซอ ขนจะร่วงไปเอง แต่เราชอบดึงเล่นคะ  หลุดง่ายมากและไม่เจ้บ  ถ้าเส้นไหนดึงและเจ้บคือ เลเซอไม่โดน จิงๆๆเค้าบอกให้เลเซอเดือนละครั้ง  และก่อนทำต้องโกนเตรียมไว้ก่อนสักสองวัน  เราเองไม่ชอบการโกน เพราะเวลามันโผล่มาจับไปแข้งๆๆ ไม่ชอบเลย  หลังจากทำครั้งแรก  เราก้เว้นสัก 7-10 วันก้ขอเข้าไปทำ เพราะถ้ารอถึงเดือน ต้องโกนอีก    ตอนนี่คือต้องทำต่อไปให้ครบ 12 ครั้ง และดูว่าจะขึ้นอีกมะ
ส่วนตัวชอบwax ทำแล้วเรียบเนียน จับแล้วสบายใจคะ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 321

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 11:34:47 pm »

เราเองชอบแบบมะมีขนเพราะช่วยเรื่องความสะอาดและกลิ่น  อับได้ดี แต่เวลาชิ่งช่องอาจจะบังคับทิศทางมะได้ แต่ไม่ส่งผลอะรัยคะ
Wax: เมื่อก่อนมีร้านประจำสองที่ ร้านนึงอยู่ในห้าง  ราคาสูง แต่ถ้าเหมาคอส ราคาพอไหว  wax นำเข้า  แต่ทั้งหมดทั้งมวลขึ้นกะพนักงาน  ถ้าพนักงานไม่เก่ง ไม่โปร จะเจ้บมาก  เคยเจอแบบเลือดซิบๆๆ  เข็ดเลยคะ  (วันนั้นคนที่ทำให้ประจำลาออก เลยลองอีกคน)  หลังจากนั้น ก้หาข้อมูลในเน้ต  เจออีกที่ แถวพัฒนาการ  เจ้าของร้านทำให้เองเลย  แบบว่ามือโปรมาก  ดึงไม่เจ้บเลย  เก้บงานละเอียด wax ก้ใช่แบบของนำเข้า พอขึ้นเส้นจะบาง  ไม่คุด ขึ้นเรียงตัวสวย  ราคาดี ทำเดือนละครั้ง 

Laser :ตอนนี้ หันมาทำเลเซอร เพิ่งทำได้ สองเดือน เดือนนึงทำ 2-3ครั้ง เพราะพอมันเริ่มโผล่ขึ้นมาสัก  2-3 มิล ก้เลเซอเลยคะ  หลังจากเลเซอ ขนจะร่วงไปเอง แต่เราชอบดึงเล่นคะ  หลุดง่ายมากและไม่เจ้บ  ถ้าเส้นไหนดึงและเจ้บคือ เลเซอไม่โดน จิงๆๆเค้าบอกให้เลเซอเดือนละครั้ง  และก่อนทำต้องโกนเตรียมไว้ก่อนสักสองวัน  เราเองไม่ชอบการโกน เพราะเวลามันโผล่มาจับไปแข้งๆๆ ไม่ชอบเลย  หลังจากทำครั้งแรก  เราก้เว้นสัก 7-10 วันก้ขอเข้าไปทำ เพราะถ้ารอถึงเดือน ต้องโกนอีก    ตอนนี่คือต้องทำต่อไปให้ครบ 12 ครั้ง และดูว่าจะขึ้นอีกมะ
ส่วนตัวชอบwax ทำแล้วเรียบเนียน จับแล้วสบายใจคะ
เวลาฉี่มันมีผลด้วยหรอคะ เรื่องบังคับทิศทางไม่ได้ไม่เคยไร้ขนเลยคะมากสุดๆก็แค่เล็มจนบางมากๆ
ร้านแว็กซ์แถวบ้านดูเหมือนจะไม่มีเลยคะเลยจะใช้พวกครีมแทน
เลเซอร์ราคาเท่าไรคะ แล้วทำนานๆมันไม่ขึ้นอีกเลยจริงหรือเปล่าคะ ถ้าไม่ขึ้นเลยน่าสนใจมากๆ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 07:25:02 am »

Remington มีขายที่ห้างครับ แต่รุ่นนี้ยังไม่เคยเห็นอ่ะ

Central จะขายแถวๆเครื่องเป่าผม เครื่องโกนหนวดครับ ลองเดินดู  ชอบยี่ห้อนี้เพราะใบมีดมันคมตลอดเวลา และมอเตอร์ไม่ดังมากครับ ส่วนหัวเค้าออกแบบมาดี โกนแกนเกรียนๆไปเลย มันไม่กินเนื้อครับ

ตอนไปเที่ยวออสเตรเลีย ซื้อรุ่นนี้มา ผมกับแฟนใช้อันนี้โกน มันก็ไม่ขึ้นมาแข็งนะครับ มันไม่ได้โกนแบบเตียนอ่ะ มันมีหัวใส่เพื่อให้โกนแล้วเหลือประมาณเกือบ 1 มม

แล้วในไทยจะซื้อที่ไหนคะ555 หรือของวีทก็ใช้ได้ 1มม มันไม่คันหรอคะ