แบ่งปันประสบการณ์ ใครเคยเจอเพื่อน/ลูกน้องเก่า/แฟนเก่า ในอาบอบนวดบ้าง

หัวข้อ: แบ่งปันประสบการณ์ ใครเคยเจอเพื่อน/ลูกน้องเก่า/แฟนเก่า ในอาบอบนวดบ้าง  (อ่าน 1098 ครั้ง)

ออนไลน์ jame_ji

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทราบประสบการณ์ เช่น ลุกน้อง ลูกน้องเก่า แฟนเก่า เพื่อน เพื่อนแฟน หรือคนรู้จัก
ใครเจอแล้วทำยังไงบ้าง ถ้าเป็นผมจะรีบเลือกและเอาให้หนำใจเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

เคยเจอเพื่อนร่วมงานเก่า แต่ก็เฉยๆนะ ผมไม่ได้อยากมี sex กะเค้า

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

ตอนอยู่ ม 2 เคยแอบชอบพี่ ม 3 คนละโรงเรียน แต่บ้านเค้าอยู่หน้า รร ผม
ชอบนุ่งสั้นเดินเล่นโชว์ แล้วหุ่นก็บึ้ม หน้าหวาน สวยพอใช้ สมัยนั้นนุ่งสั้นนี่ ถือว่าอ่อยพอควร
ก็ได้ยินตำนานเธอมาจากเพื่อนๆ จริงมั่งไม่จริงมั่ง เช่น โดนรุ่นพี่ ม ปลายรุมข่มขืนมั่งละ สารพัดข่าวลือ

จนผมอยู่ ม 6 เห็นเธออีกที บนปกหนังสือโป๊ แล้วก็เดินตามเป็นแฟนนักร้องนำวงดังค่ายใหญ่ พอผมเข้า มหาลัย ก็ได้ข่าวเธอมีเบอร์ตองอยู่อาบอบนวดใหญ่ใน กทม ตอนนั้น ยังว่าจะไปใช้บริการเธออยู่เลย ถ้าได้ไปคงฟินมาก  เสียดาย เดี๋ยวนี้ไม่รู้อยู่ไหน

ออนไลน์ jame_ji

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ตอนอยู่ ม 2 เคยแอบชอบพี่ ม 3 คนละโรงเรียน แต่บ้านเค้าอยู่หน้า รร ผม
ชอบนุ่งสั้นเดินเล่นโชว์ แล้วหุ่นก็บึ้ม หน้าหวาน สวยพอใช้ สมัยนั้นนุ่งสั้นนี่ ถือว่าอ่อยพอควร
ก็ได้ยินตำนานเธอมาจากเพื่อนๆ จริงมั่งไม่จริงมั่ง เช่น โดนรุ่นพี่ ม ปลายรุมข่มขืนมั่งละ สารพัดข่าวลือ

จนผมอยู่ ม 6 เห็นเธออีกที บนปกหนังสือโป๊ แล้วก็เดินตามเป็นแฟนนักร้องนำวงดังค่ายใหญ่ พอผมเข้า มหาลัย ก็ได้ข่าวเธอมีเบอร์ตองอยู่อาบอบนวดใหญ่ใน กทม ตอนนั้น ยังว่าจะไปใช้บริการเธออยู่เลย ถ้าได้ไปคงฟินมาก  เสียดาย เดี๋ยวนี้ไม่รู้อยู่ไหน

แบบนี้แหละ ที่ต้องการเลยครับ จัดชุดใหญ่แน่นอนครับ อิอิ

ออฟไลน์ simonsay

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยเจอเพื่อนทำงานเป็น sl ครับแต่เห็นจากรูปนะ ไม่เคยเรียกใช้บริการด้วยผ่านๆไป..
หลังจากนั้นเวลาเจอเพื่อนคนนี้จะคิดถึงเรื่องนี้บ่อยๆ แบบมองเขาเปลี่ยนไปเลย