ผมโรคจิตป่าวครับ

หัวข้อ: ผมโรคจิตป่าวครับ  (อ่าน 1365 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ผมโรคจิตป่าวครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 07:42:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเรื่องอยุ่ว่า ผมทำเฟส เฟสหนึ่งชึ่งแฟนไม่รู้ แล้วไปเข้ากลุ่มกลุ่มหนึ่ง ออกแนวโชว์แฟน แอบถ่ายแฟน ผมเคยโพสต์รูปแฟนแบบเห็นหวิวๆ ไม่เห็นแบบเต็มๆนะครับ ไม่เห็นหน้าด้วย แล้วก็มีคนมาคอมเม้นต์ต่างๆ ซึ่งมันทำให้รู้สึกดี เสียวๆตื่นเต้น
และมีเมื่อก่อน มีผู้ชายไหนไม่รู้ส่งข้อความมาหาแฟนผม เชิงเล่นเสียว ตอนแรกๆ แฟนผมก็ด่าไป นานๆเข้าเลยลองเลย ทำนองเซ็กซ์โฟนประมาณนั้นครับ แล้วแฟนผมก็รู้สึกมีความต้องการกว่าทุกครั้งด้วย แต่พักหลังแฟนผมรู้สึกกลัว เลยหยุด แต่ผู้ชายคนนั้นก็ยังติดต่อพูดค่อยบ้างนานๆที แต่ผมอยากให้แฟนผมเล่นเสียวอีก แต่เรื่องโพสต์รรูปพักหลังนี้ผมไม่ค่อยทำแล้ว รู้สึกกับตัวเองว่ามันผิดปกติหรือป่าว ผมเข้าคั้นโรคจิตป่าวครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ☆AV☆

• *
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: ผมโรคจิตป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:20:19 pm »

อาจจะเป็นที่ความชอบส่วนตัวนะครับ สำหรับผม ดีแล้วที่เซฟแฟนตัวเองด้วยคือไม่ให้เห็นหน้าตา แต่ทางที่ดีอย่าดีกว่าครับต่อไป กลัวหลุด ...จะยุ่งนะ ว่าแต่ผมขอวาปทางข้อความหน่อยถ้าจะให้ดูเป็นตัวอย่าง 5555

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:30:06 pm »

ผมปิดเฟสไปแล้วครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:33:37 pm »

อย่างคุณน่าจะเป็นอาการขั้นต้นของ NTR นะ

เค้าเรียกว่ารสนิยมแนว NTR ค่ะ เป็นคำย่อ Netorare เป็นคำแสลงของญี่ปุ่น
รูปแบบประมาณว่าว่า “สามีซึ่งภรรยามีชู้” (ในที่นี้รวมไปถึง แย่งแฟนที่ชายหรือหญิงก็ได้เช่นกัน) 
เป็นพวกที่จะตื่นเต้นกับความทรมานใจที่แฟนตัวเองไปยุ่งกับผู้ชายคนอื่นเรื่องเซ็กส์ประมาณนี้นะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ☆AV☆

• *
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 08:49:04 pm »

ผมปิดเฟสไปแล้วครับ
พอจะทีหลงเหลือในเครื่องบ้างมั้ย พอดีผมก็ชอบดูแนวนี้ 555

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 10:06:52 pm »

ไม่มีแล้วครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 12:35:33 am »

คิดว่าไม่จิตหรอกครับ ถึงผมจะไม่ใช่แนวนี้ก็ตาม
ในโลกนี้ยังมีคนไม่เปิดเผยจิตที่แท้จริงของตัวเองอีกเยอะ

อย่างผมก่อนมาเล่นที่นี่ ก็เก็บกดอยู่คนเดียว ไม่กล้าพูดเรื่องใต้สะดือกับใคร
อยู่ในนี้ไม่มีใครรู้จักเรา เลยไม่ต้องห่วงจะเสียภาพลักษณ์

ไล่กระทู้อ่านดู ก็มันส์ดี (คนอื่น อาจมองว่าผมจิตอยู่ก็ได้ 555)

ออฟไลน์ asrikool9

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 02:25:25 pm »

ผมก็เคยนะเป็นการสร้างสีสรรให้เซ็กนะ ผมก็ชอบแนวนี้ มาคุยกันได้แลกเปลี่ยนประสพการณ์กัน