มีเซ็กแลกเงินกับมีเซ็กเพื่อความสุขต่างกันมากแค่ไหน

หัวข้อ: มีเซ็กแลกเงินกับมีเซ็กเพื่อความสุขต่างกันมากแค่ไหน  (อ่าน 1241 ครั้ง)

ออนไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาที่มีเซ็กกับคนแปลกหน้าที่ไม่ใช่เพราะเงิน เวลาเราไม่จำกัดเราจะอยู่นานแค่ไหนจะทำอะไรก็ขึ้นอยู่กับเราไม่ต้องเร่งรีบ
ยังไม่มีอารมณ์ก็ให้เล้าโลมต่อไปพูดคุยกันได้มากกว่า และไม่ต้องห่วงว่าจะทำได้ออกมาไม่ดี ถึงจะเป็นคนแปลกหน้าแต่ความสุขที่ได้รับมากกว่า 
เซ็กแลกเงิน จำเป็นต้องทำในเวลาที่จำกัด และความฟินลืมไปได้เลย เพราะไม่รู้หรอกว่าจะเจอคนแบบไหน
ขนาดลีลา การเล้าโลมเป็นยังไง สิ่งที่หลายๆคนคิดคือทำยังไงให้คุ้มในเวลาที่จำกัดไว้กับจำนวนเงินที่เสียไป
ทำอะไรได้บ้างก็มักจะรีบทำโดยไม่สนว่าอีกฝ่ายยังไม่พร้อมจะเจ็บแสบทรมาณแค่ไหน เสร็จหรือเสียวบ้างหรือเปล่า
ย้อนไปในเซ็กแบบที่ไม่ใช้เงิน เราไม่มีอารมณ์ก็ไม่ต้องหาคนมีอะไรด้วย แต่ถ้าแลกเงินต่อให้มีอารมณ์ก็ต้องแก้ผ้า อมให้
ถ่างขาให้ทั้งที่ยังไม่รู้จักยังไม่พร้อมอมสดโดยส่วนใหญ่ซึ่งไม่รู้ความปลอดภัยจะโดนแอบถอดถุงแตกในหรือเปล่า กินน้ำถ้าต้องการ แตกใส่ตามตัวมีกลิ่นของน้ำเชื้อเต็มไปหมดแต่ก็ล้างออกได้ แต่ถ้าท้องมาหรือติดโรคก็ซวยไป จึงจำเป็นต้องป้องกันดูแลตัวเอง เวลาพักของเซ็กแบบนี้น้อยมาก หลายคนคิดนัดเองง่ายกว่า แต่เสี่ยงกว่าเช่นกันอาจจะโดนอะไรแย่ๆกว่าก็ได้
เซ็กปกติ เหนื่อยก็พัก เจ็บมากนักก็พอ แต่อันนี้ถ้ารับงานไปแล้วเจ็บก็ต้องฝืน อารมณ์ร่วมต้องมาเต็มนอนนิ่งๆไม่ได้ เสียงร้องต้องมี เซ็กปกติถึงจะเปลี่ยนคนแต่็นานๆครั้งและเราเป็นคนเลือกเอง แต่แลกเงินแทบไม่มีสิทเลือก
เป็นการใช้ร่างกายเปลืองมาก เสียดสีนานๆมีเซ็กติดๆกันบ่อยๆวันนึงเยอะสุดถึง8รอบ ช่วงล่างจะฟิต จะหลวม จะคล้ำ หน้าอกจะหย่อนไหม ลองคิดดู ถ้าไม่จำเป็นอย่าเกี่ยวข้องอย่าสนับสนุนดีกว่า ไม่ต้องสงสารถ้าสงสารหางานดีๆให้ทำแทนที่จะเลือกคนๆนั้นมามีเซ็กเพราะสงสารจะช่วยเหลือ แต่บางคนก็แค่รักสนุก ใช้เงินเที่ยวใช้จ่ายเล่นไปวันๆ ก็แล้วแต่คนนะ
พิมมาขนาดนี้เหนื่อยละ คิดเห็นยังไงก็มาพูดคุยกันได้นะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2017, 12:43:01 pm โดย ราชินีแวมไพร์ »
Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

เซ็กส์แบบปกติ มีทั้งสุขและทุกข์ได้ ขึ้นอยู่กับเราจะเลือก Consent กับคู่เรายังไง แล้วคู่ของเราเค้าใจดี ตามใจไม่ฝืนใจเราด้วยไหมก็อีกประเด็นนึง ถ้าเราไม่อยากและรู้สึกเป็นที่ระบายความใคร่เฉยๆ เราไม่โอเคอ่ะ เราต้องเป็นฝ่ายเลือกอย่างที่เราต้องการได้ ไม่ใช่จำทน เราไม่เอาเซ็กส์แบบนั้นเลยล่ะ

ส่วนทำแลกเงิน ไม่รู้สิที่ๆ เคยอ่านมา มันก็มีคนรับงานแบบเลือกลูกค้ากับไม่เลือก คนที่มาใช้บริการก็มักเป็นคนแบบที่ผู้หญิง ไม่ชอบไม่อยากมีไรด้วยเป็นส่วนมากป่ะ เพราะเขามีผู้หญิงมาชอบมาติดพันเยอะ คงไม่จำเป็นต้องมาซื้อบริการไหม ที่แน่ๆ รูปลักษณ์ ความสะอาด กลิ่น เป็นอะไรที่เลือกไม่ได้ แต่ต่อให้ไม่ชอบก็ต้องกล้ำกลืนกันไป ไม่ใช่ในละครนะ ที่จะเจอคนหล่อรูปร่างดีมาใช้บริการเนี่ย ถ้ามีก็โชคดีเกิ้นนนน

อารมณ์ ทำกะคนที่ไม่ได้อยากทำด้วยยากนะ ที่จะรู้สึกดีตาม ถ้าร่างกายพร้อม เจอคนเก่งหน่อยก็คงรู้สึกดีด้วยได้ แต่ถ้าไม่ได้ไม่พร้อม ถึงเวลายังไงก็ต้องพร้อม ไม่ได้เสียวจริงก็ต้องแกล้งต้องแอคติ้งกันไปอีก ใครนิยมความซาดิสม์ก็ใช้ความรุนแรงด้วย ทำร้ายร่างกายด้วย เสี่ยงทั้งโรค ทั้งร่างกายทรุดโทรมอีกสารพัด ใครว่าขายตัวง่าย เจออะไรแย่ๆ สารพัดเลย

นอกจากคนที่ถูกหลอก ถูกบังคับให้มาขาย นอกนั้นก็ไม่ได้น่าสงสารขนาดนั้นหรอกนะ เค้ายินดีเลือกที่จะทำเองก็รับความเสี่ยงเอาเอง ลึกๆ แล้วจะกล้าเงยหน้ามองโลกมองผู้คนอย่างภูมิใจตัวเองได้ไหม ก็แล้วแต่เลย ชีวิตใครชีวิตมัน ยังไงก็ยังมีคนทำ และเป็นอาชีพที่เก่าแก่ที่สุดในโลกตามที่เค้าว่านั่นล่ะนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

เซ็กส์แบบปกติ มีทั้งสุขและทุกข์ได้ ขึ้นอยู่กับเราจะเลือก Consent กับคู่เรายังไง แล้วคู่ของเราเค้าใจดี ตามใจไม่ฝืนใจเราด้วยไหมก็อีกประเด็นนึง ถ้าเราไม่อยากและรู้สึกเป็นที่ระบายความใคร่เฉยๆ เราไม่โอเคอ่ะ เราต้องเป็นฝ่ายเลือกอย่างที่เราต้องการได้ ไม่ใช่จำทน เราไม่เอาเซ็กส์แบบนั้นเลยล่ะ

ส่วนทำแลกเงิน ไม่รู้สิที่ๆ เคยอ่านมา มันก็มีคนรับงานแบบเลือกลูกค้ากับไม่เลือก คนที่มาใช้บริการก็มักเป็นคนแบบที่ผู้หญิง ไม่ชอบไม่อยากมีไรด้วยเป็นส่วนมากป่ะ เพราะเขามีผู้หญิงมาชอบมาติดพันเยอะ คงไม่จำเป็นต้องมาซื้อบริการไหม ที่แน่ๆ รูปลักษณ์ ความสะอาด กลิ่น เป็นอะไรที่เลือกไม่ได้ แต่ต่อให้ไม่ชอบก็ต้องกล้ำกลืนกันไป ไม่ใช่ในละครนะ ที่จะเจอคนหล่อรูปร่างดีมาใช้บริการเนี่ย ถ้ามีก็โชคดีเกิ้นนนน

อารมณ์ ทำกะคนที่ไม่ได้อยากทำด้วยยากนะ ที่จะรู้สึกดีตาม ถ้าร่างกายพร้อม เจอคนเก่งหน่อยก็คงรู้สึกดีด้วยได้ แต่ถ้าไม่ได้ไม่พร้อม ถึงเวลายังไงก็ต้องพร้อม ไม่ได้เสียวจริงก็ต้องแกล้งต้องแอคติ้งกันไปอีก ใครนิยมความซาดิสม์ก็ใช้ความรุนแรงด้วย ทำร้ายร่างกายด้วย เสี่ยงทั้งโรค ทั้งร่างกายทรุดโทรมอีกสารพัด ใครว่าขายตัวง่าย เจออะไรแย่ๆ สารพัดเลย

นอกจากคนที่ถูกหลอก ถูกบังคับให้มาขาย นอกนั้นก็ไม่ได้น่าสงสารขนาดนั้นหรอกนะ เค้ายินดีเลือกที่จะทำเองก็รับความเสี่ยงเอาเอง ลึกๆ แล้วจะกล้าเงยหน้ามองโลกมองผู้คนอย่างภูมิใจตัวเองได้ไหม ก็แล้วแต่เลย ชีวิตใครชีวิตมัน ยังไงก็ยังมีคนทำ และเป็นอาชีพที่เก่าแก่ที่สุดในโลกตามที่เค้าว่านั่นล่ะนะ
ตอนนี้ยอมรับตรงๆว่าทำอยู่ค่ะ ทำเพราะรักสนุกไม่ได้อะไรเรื่องเงิน เพราะแรกๆคิดว่าเรามีเซ็กกับคนแปลกหน้าได้ เราทำแบบได้เงินคงคุ้มกว่า แต่ความจริงแล้วต่างกันเยอะมากร่างกายไม่ไหวโดนสอดมาไม่ใช่ว่าแน่น แต่มันไม่มีน้ำหล่อลื่นแล้วต้องฝืนร้องทำเสียวแกล้งเสร็จ ฝืนอมฝืนกินน้ำให้ พอตอนล้างตัวน้องสาวแดงและแสบมาก แต่เหมือนเราจะติดเซ็กไปแล้วขาดไม่ได้มันมีความต้องการอยู่ตลอดเวลา

อืม...ถ้าเลิกได้ก็เลิกเถอะค่ะ เราว่านอกจากได้เงินแล้วมีแต่เสียอ่ะ ทั้งกายทั้งใจเลย มีคู่นอนประจำไปเลยน่าจะดีกว่า

ส่วนทางกาย เราว่าคุณอาจจะมีอาการ นิมโฟแมเนีย (Nymphomania) นะ ตือ มีความต้องการทางเพศสูง เป็นสภาวะที่มีความต้องการร่วมเพศมากผิดปกติ ถ้ายังไงลองศึกษา และหาทางรักษาที่ปลอดภัยดีกว่านะ เป็นแบบนี้ไปนานๆ ไม่น่าจะดี

ตอนแรกเราก็คิดว่าตัวเองอาจจะเป็น ต้องระบายด้วยการมี Sex จริงๆ และต้องมีนานๆ ด้วย แต่ถ้ามีเต็มอิ่ม เราก็โอเคนะ ใช้ชีวิตไปได้ตามปกติสักพักนึงเลย ถ้าอยากๆ ก็แค่ช่วยตัวเองให้พอหายๆ ไปได้อยู่

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าทำเพราะรักสนุก ก็น่าจะเลือกลูกค้าได้นะ

ความรู้สึกผม ถ้าต้องไปซื้อ แต่หญิงเขารังเกียจเรา คงทำไม่ลงเหมือนกัน ไม่อยากให้เขาต้องมาทรมานจิตใจเพราะเรา

อืม...ถ้าเลิกได้ก็เลิกเถอะค่ะ เราว่านอกจากได้เงินแล้วมีแต่เสียอ่ะ ทั้งกายทั้งใจเลย มีคู่นอนประจำไปเลยน่าจะดีกว่า

ส่วนทางกาย เราว่าคุณอาจจะมีอาการ นิมโฟแมเนีย (Nymphomania) นะ ตือ มีความต้องการทางเพศสูง เป็นสภาวะที่มีความต้องการร่วมเพศมากผิดปกติ ถ้ายังไงลองศึกษา และหาทางรักษาที่ปลอดภัยดีกว่านะ เป็นแบบนี้ไปนานๆ ไม่น่าจะดี

ตอนแรกเราก็คิดว่าตัวเองอาจจะเป็น ต้องระบายด้วยการมี Sex จริงๆ และต้องมีนานๆ ด้วย แต่ถ้ามีเต็มอิ่ม เราก็โอเคนะ ใช้ชีวิตไปได้ตามปกติสักพักนึงเลย ถ้าอยากๆ ก็แค่ช่วยตัวเองให้พอหายๆ ไปได้อยู่
ช่วยตัวเองต้องหลายรอบมากๆคะ แปปเดียวเราก็มีอารมณ์อีกจนสุดท้ายก็ต้องยอมทำแบบเดิมอีก แต่ทุกครั้งก็ป้องกันตลอดนะคะ

ถ้าทำเพราะรักสนุก ก็น่าจะเลือกลูกค้าได้นะ

ความรู้สึกผม ถ้าต้องไปซื้อ แต่หญิงเขารังเกียจเรา คงทำไม่ลงเหมือนกัน ไม่อยากให้เขาต้องมาทรมานจิตใจเพราะเรา
เลือกได้แต่ไม่หมดคะ

• **

ไหนๆเราก็ไม่ได้รู้จักตัวตนกันจริง ขอถามได้ไหมครับ
มีความรู้สึกที่จะต้องเปลี่ยนคู่หรือเปล่าครับ แบบว่าไม่อยากทำกับคนเดิมซ้ำๆ เพราะเบื่ออะไรแบบนี้

เห็นข้างบนแนะนำ หาคู่ประจำน่าจะดีกว่า

ไหนๆเราก็ไม่ได้รู้จักตัวตนกันจริง ขอถามได้ไหมครับ
มีความรู้สึกที่จะต้องเปลี่ยนคู่หรือเปล่าครับ แบบว่าไม่อยากทำกับคนเดิมซ้ำๆ เพราะเบื่ออะไรแบบนี้

เห็นข้างบนแนะนำ หาคู่ประจำน่าจะดีกว่า
ตอบตรงๆไม่อ้อมค้อมเลยละกันนะคะ ชอบไม่ซ้ำมากกว่าคะ

• **

ตอบตรงๆไม่อ้อมค้อมเลยละกันนะคะ ชอบไม่ซ้ำมากกว่าคะ
ขอต่อนะครับ

ทำไมไม่เลือกออกล่าเองละครับ
ผู้ชายก็ไม่ได้หายากขนาดนั้น รู้สึกเป็นผู้หญิงออกจะได้เปรียบในการหาคู่
คือเห็นใจแทน ในกรณีที่เลือกลูกค้าไม่ได้

อืม เราก็เข้าใจความตื่นเต้นท้าทายเวลาเจอคนใหม่ๆ หรอกอ่ะ
แต่เราเป็นพวกเสร็จยาก และเสร็จได้มากด้วย พอมาเจอคนที่เข้าใจ เติมเต็มได้ เคมีเข้ากันดีแล้ว เลยรู้สึกพอใจที่จะทำกับคนเดิมมากกว่าไปหาและปรับตัวกับคนใหม่ๆ อีก อันนี้ก็ลดความเสี่ยง เพราะมีคู่นอนเยอะก็ด้วยส่วนนึงนะ

ขอต่อนะครับ

ทำไมไม่เลือกออกล่าเองละครับ
ผู้ชายก็ไม่ได้หายากขนาดนั้น รู้สึกเป็นผู้หญิงออกจะได้เปรียบในการหาคู่
คือเห็นใจแทน ในกรณีที่เลือกลูกค้าไม่ได้
สลับกันไปคะ แต่ถ้าวันไนท์เอง คือฟรีเซ็ก แต่อันนี้คือได้เงินด้วยคะ
ถ้าไม่เจอแย่ๆแบบทำอะไรรุนแรงไปก็ไม่เท่าไรคะ ยกเว้นหน้าตาลีลาและท่าทางที่ไม่ชอบเอาซะเลย อะไรที่เราไม่เลือกเองก็มักจะแย่อยู่แล้วละคะ

อืม เราก็เข้าใจความตื่นเต้นท้าทายเวลาเจอคนใหม่ๆ หรอกอ่ะ
แต่เราเป็นพวกเสร็จยาก และเสร็จได้มากด้วย พอมาเจอคนที่เข้าใจ เติมเต็มได้ เคมีเข้ากันดีแล้ว เลยรู้สึกพอใจที่จะทำกับคนเดิมมากกว่าไปหาและปรับตัวกับคนใหม่ๆ อีก อันนี้ก็ลดความเสี่ยง เพราะมีคู่นอนเยอะก็ด้วยส่วนนึงนะ
เจอคนใหม่ๆตื่นเต้นแต่ต้องปรับจิงๆเพราะเวลาทำอะไรเราชอบไม่ชอบตรงไหนไม่รู้กันเลยคะ
แต่เราไม่อยากมีคนเก่าๆเพราะไม่อยากผูกมัดอะไรด้วย เดียวนานๆไปจะกลายเป็นรู้สึกดี

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ผมว่าต่างกันมากครับ มีเซ็กเพื่อความสุขจิตใจจะรู้สึกดีครับ ส่วนมีเซ็กแรกเงินก็จะฝืนๆจิตใจหน่อยอารมประมานว่าไม่อยากทำอะครับ ความสุขมันย่อมต่างกัน