จิ๊มิ๊ที่ภายนอกสวย หรือข้างนอกดูเยินแต่ข้างในฟิต ใช้งานเด็ด แบบไหนดีกว่ากัน

หัวข้อ: จิ๊มิ๊ที่ภายนอกสวย หรือข้างนอกดูเยินแต่ข้างในฟิต ใช้งานเด็ด แบบไหนดีกว่ากัน  (อ่าน 1924 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnowQueen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ความเห็นของพี่ พี่คิดว่า ...
ต้องถามตัวเองก่อนค่ะว่า "จิมิของเรามีไว้ทำอะไร "
ถ้าบอกว่า มีไว้เพื่อเล่นเซกส์อย่างเดียว แสดงว่าเราให้คุณค่ากับร่างกายของเรายังไม่เพียงพอ  ทำมาเพื่อให้เป็นตัวเลือกที่โดดเด่นขึ้นมาในสายตาผู้ชายเหรอ อืมม...ลงทุนแบบนี้ เป้าหมายเป็นใคร?  ถามตรงนี้ด้วยค่ะ

คือปกติอวัยวะเหล่านี้มันจะทำงานกันเป็นทีมไงคะ เกี่ยวพันธ์กันทั้งระบบ แค่แต่งกลีบนอกนี่ จุดประสาทรับสัมผัสมันจะโดนกระทบให้ดีขึ้น หรือแย่ลงไปด้วยมั้ย หรือไม่เกี่ยวกันมั้ย บลาๆๆๆ และ...

จิมิข้างนอกเยินแต่ข้างในกระชับฟิตแน่น - มีเหรอคะ? นี่ความรู้ใหม่สำหรับพี่เลยนะคะ

ความเยินหย่อนยาน บนผิวกายภายนอกคือตัวบ่งบอกสภาวะภายในของร่างกาย  ไปผ่าตัด ตกแต่งมันซะ ก็เท่ากับว่า เราละเลยสัญญาณที่ร่างกายกำลังฟ้องเราอยู่นั่นแหล่ะค่ะ

ปกติสิ่งมีชีวิตเพศผู้ จะต้องเป็นฝ่ายล่อตาล่อใจเพศเมีย  นกยูงรำแพน ปลากัดสวยๆ นกสีจัดจ้าน แมลงสวยงามเขาโง้วงทั้งหลาย ล้วนแล้วแต่เป็นตัวผู้ ที่ต้องพยายามแย่งชิงเอาชนะใจตัวเมีย

จะมีก็แต่คนนี่แหล่ะ ที่ฝืนทางธรรมชาติกันจนเป็น... ธรรมเนียบปฏิบัติกันแบบนี้

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

เสียดายลงรูปไม่ได้ อยากรู้แบบไหนเรียกว่าสวย แบบไหนเรียกว่ายับเยิน 555+
แล้วแต่คนชอบอีกแหละของแบบนี้

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

ภายนอกเยินหมายถึงแคมอาจจะยื่นๆ ย้วยๆ ดูไม่สวย
เคยไม่มั่นใจ เพราะมันออกจะเยินๆ เพราะช่วยตัวเองมาเยอะ
แต่ผ้ชายเค้ายังว่าสวยอยู่ ข้างในดูด กระชับ ตอดดี เค้าชอบมากๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★