อยากหาหาดส่วนตัว

หัวข้อ: อยากหาหาดส่วนตัว  (อ่าน 6157 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dedejang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

อยากหาหาดส่วนตัว
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 07:41:42 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเกาะหรือหาดไหนมีความส่วนตัวพอแก้ผ้าเล่นน้ำกับแฟนไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: อยากหาหาดส่วนตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 11:20:15 am »

หาดของรีสอทร์ททั่วไป ช่วงดึกๆหาดค่อนข้างเงียบครับ ไปได้ทุกที่ใกล้ๆ กทม ก็แถวระยองเยอะแยะ

jg_kapor

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 11:48:38 am »

มีเกาะหรือหาดไหนมีความส่วนตัวพอแก้ผ้าเล่นน้ำกับแฟนไหมครับ

ไปเกาะพงันเลยครับ
แก้ผ้าทั้งเกาะ สามารถเช็คกับรีสอร์ทได้เลยครับว่าจัดงานวันไหนบ้าง
แต่ระวังเจอ หาดเท่าถี นะครับ

ออนไลน์ Power Boom

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 02:05:24 pm »

กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Relax Spa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 02:46:07 pm »

ถ้าพี่ พัทยา มี ชาญ รีสอทครับ เป็น nude resort ครับ สามารถแก้ผ้าเล่นน้ำ สระ ได้ เดิน เปลือยใด้ทั้ง resortครับ

#24  Relax spa สูง ขาว ตี๋ บริการนวดผ่อนคลาย สะอาด สุภาพ ปลอดภัยเป็นความลับ สนใจ สอบถามพูดคุยกันก่อนได้นะครับ^^ ติดต่อ  Line: เลิกนวดไปแล้ว

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 01:05:03 am »

ชาญรีสอร์ท ก้โอครับติดอย่างเดียวฝรั่งแก่ไปหน่อยตอนไปพักนะครับ5555

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 01:06:30 am »

ที่เกาะพงันพอมีโซนแนะนำไหมครับ

Notear

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 04:55:12 am »

ชาญรีสอร์ท ก้โอครับติดอย่างเดียวฝรั่งแก่ไปหน่อยตอนไปพักนะครับ5555

เห็นคุณเคยไปรีสอร์ทนู้ดหลายที่ เลยอยากทราบว่าเค้ามีระบบป้องกันความเป็นส่วนตัวเข้มข้นแค่ไหนอ่ะค่ะ มีโอกาสพนักงานโรงแรมหรือลูกค้าจะแอบถ่ายรูปคนอื่นออกมามากน้อยแค่ไหนค่ะ

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 09:17:31 am »

โดยส่วนใหญ่รีสอร์ทพวกนี้จะจ้างพนักงานหญิงครับ แล้วก็การที่แขกในรีสอร์ทเปลือยหมด มันจึงลดการที่จะซ่อนกล้อง หรือพกกล้องมาถ่ายกันดื่อๆนะครับ และส่วนใหญ่คนมาพักรีสอร์ท แบบนี้จะแค่ชอบเปลืองผ้าครับ เรื่องเซ็กเรื่องรองนะครับ ส่วนตัวผมเอ . พยายามเก็บข้อมูลเพื่อทำรีสอร์ท พวกนี้เหมือนกันครับ ก็พยายามคิดหาจุดลงตัวเเละคัดกรองถึงความปลอดภัย ของแขกหรือพนักงานเองนะครับ
         ยอมรับว่ายากมากครับ ด้วยเทคโนโลยีสมัยใหม่ ทำให้ยากมากครับในการหยุด ไ่ม่ให้เกิดภาพหลุดออกไปครับ เเต่ก็มีวิธีไว้ในใจอยู่ สองสามวิธีที่จะลดเหตุการณ์ พวกนี้ได้เดียวคง อธิบายต่อไปในครั้งหน้าครับผม

Notear

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 06:40:54 pm »

โดยส่วนใหญ่รีสอร์ทพวกนี้จะจ้างพนักงานหญิงครับ แล้วก็การที่แขกในรีสอร์ทเปลือยหมด มันจึงลดการที่จะซ่อนกล้อง หรือพกกล้องมาถ่ายกันดื่อๆนะครับ และส่วนใหญ่คนมาพักรีสอร์ท แบบนี้จะแค่ชอบเปลืองผ้าครับ เรื่องเซ็กเรื่องรองนะครับ ส่วนตัวผมเอ . พยายามเก็บข้อมูลเพื่อทำรีสอร์ท พวกนี้เหมือนกันครับ ก็พยายามคิดหาจุดลงตัวเเละคัดกรองถึงความปลอดภัย ของแขกหรือพนักงานเองนะครับ
         ยอมรับว่ายากมากครับ ด้วยเทคโนโลยีสมัยใหม่ ทำให้ยากมากครับในการหยุด ไ่ม่ให้เกิดภาพหลุดออกไปครับ เเต่ก็มีวิธีไว้ในใจอยู่ สองสามวิธีที่จะลดเหตุการณ์ พวกนี้ได้เดียวคง อธิบายต่อไปในครั้งหน้าครับผม

อยากทราบค่ะ แต่ว่าไม่ต้องบอกก็ได้ค่ะ ไว้เป็นความลับของคุณว่าจะทำอย่างไร ตอนคุณทำจะได้มีความปลอดภัยมากๆ ทำเมื่อไหร่อย่าลืมมาแนะนำนะค่ะ แต่ยังไม่สัญญาว่าจะเป็นลูกค้า เรายังอายอยู่อ่ะ ^^

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 07:58:08 pm »

กดไลน์เลยครับ5555

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -8

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 07:55:28 pm »

ถ้าอยู่ดีๆมั้นตั้งขึ้นมาทำไงอะครับ อันนี้ถามซีเรียสนะ

ออนไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 05:15:38 pm »

เคยไปรีสอร์ทเพื่อนวันธรรมดาหลังปีใหม่

ชายหาดเงียบสงบ เลยชวนแฟนออกไปแก้ผ้่าถ่ายรูปริมทะเล

กลางคืนก็ไปแก้ผ้าเล่นน้ำในสระแล้วก็มีอะไรกัน สุดยอดมาก

เสียดายเพื่อนขายรีสอร์ทไปแล้ว

ออนไลน์ Power Boom

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 02:28:15 pm »

ผมก็กำลังวางแผนหาแฟนไปเที่ยวอยู่ ครับบรรยากาศส่วนตัวหน่อย แบบว่าสวีทกันริมทะเล

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 04:14:03 pm »

เข้ามาเก็บข้อมูลครับ