นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัติการเอาคืนพมบ. (แฮ่)

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัติการเอาคืนพมบ. (แฮ่)  (อ่าน 11980 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัติการเอาคืนพมบ. (แฮ่)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 10:44:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หมอคิวทองก็งี้แหละ ตอนเค้าว่างเค้าชวนดันไปไม่ได้ พอนึกอยากขึ้นมาเค้าก็ไม่มีคิวให้อีก แหม...อุตส่าห์อยากลองครั้งแรกด้วยแท้ๆ สงสัยต้องหา ตัวสำรอง หรือตัวเลือกอื่นไปก่อนอย่าว่าล่ะกัน แต่ถ้าถึงคิวเมื่อไหร่ต้องจัดให้หนักเลยเชียว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 55

Re: นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัติการเอาคืนพมบ. (แฮ่)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 10:51:40 pm »

อยากจะขออุญาตเปลี่ยนชื่อกระทู้ซะจริง

นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัตการพ่ายแพ้ พมบ. อีกครั้ง  ::)

อย่างน้องAtre จะนวดอีกสัก 5-6 ครั้งก็แพ้พี่อยู่ดี แต่ยังไงหวังว่ารอบที่ 3 น้องพอจะสู้ได้แบบสูสีขึ้นมาบ้างนะ...

ยังไงขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ อ่านแล้วเห็นภาพเช่นเคย แล้วก็เขียนดีอีกเช่นเคย น่าติดตาม (ว่าจะชนะได้สักครั้งมั้ย).. :P

และที่สำคัญก็ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างด้วยนะ  :)

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออนไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2017, 12:46:09 pm »

อยากจะขออุญาตเปลี่ยนชื่อกระทู้ซะจริง

นวดครั้งที่ 2 : ปฏิบัตการพ่ายแพ้ พมบ. อีกครั้ง  ::)

อย่างน้องAtre จะนวดอีกสัก 5-6 ครั้งก็แพ้พี่อยู่ดี แต่ยังไงหวังว่ารอบที่ 3 น้องพอจะสู้ได้แบบสูสีขึ้นมาบ้างนะ...

ยังไงขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ อ่านแล้วเห็นภาพเช่นเคย แล้วก็เขียนดีอีกเช่นเคย น่าติดตาม (ว่าจะชนะได้สักครั้งมั้ย).. :P

และที่สำคัญก็ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างด้วยนะ  :)

อร๊ากกกกซ... มีเย้ยยย...!
เจ็บใจ เจ็บใจ เจ็บใจ๊~~!  >///<  คอยดูเหอะ หึหึ

แต่ยังไงก็ ขอบคุณพี่บอมสำหรับทุกอย่างเช่นกันนะ ^^
แต่ถึงงั้นก็เถอะ คราวหน้าไม่ออมมือให้หรอกนะเออ (กล้าพูด 55)

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2017, 02:18:03 pm »

Jacuzzi กลางห้องนี่ ที่ไหนครับผม สนใจอ่าาาา หลังไมค์ได้นะค้าบบบ ขอบคุณครับ ;D

ออนไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 09:45:38 am »

Jacuzzi กลางห้องนี่ ที่ไหนครับผม สนใจอ่าาาา หลังไมค์ได้นะค้าบบบ ขอบคุณครับ ;D

ที่ X it ค่า... ^^
โทดทีค่ะ ตอบช้าไปหน่อย คือแบบตอนไปนี่นั่งรถพี่เค้าไปไม่ได้ดูทางเลย+ พอไปถึงก็ตื่นเต้นไม่ได้ดูชื่อรร.เลย (ฮา) นี่เลยไปคุ้ยดู chat เก่ากะพี่หมอดูว่าไปรร.ไหนมาหว่า 555

ออฟไลน์ Jetinah

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2017, 02:57:12 pm »

น่ารักจริงค่ะ อยู่ด้วยแล้วสบายใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2018, 05:46:11 am โดย Jetinah »

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<