รีวิว Cobra สามวันดีจริงๆ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Cobra สามวันดีจริงๆ  (อ่าน 546 ครั้ง)

ออฟไลน์ Up

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว Cobra สามวันดีจริงๆ
« เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 11:56:42 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

กว่าจะได้รีวิวก็รอเวลาว่างให้ตรงกับน้องเขาก่อนครับ ก็จัดแจงก่อนเวลาสามสิบนาทีด้วยน้ำอุ่นแก้วนึงเต็ม ฤทธิ์ยามาไวดีครับ ยี่สิบนาทีเห็นผลเลย งานนี้ผมใส่ทั้งปลอดมุก ทั้งเล่นหลายท่าไปกว่าชั่วโมง ขนาดผมไม่เสียวมากคงเพราะปลอกมันหนาแต่เจ้างูจงอางก็ชูคอได้ตลอดชั่วโมง ต้องถอดปลอกมุกออกแล้วใส่ถุงยางถึงเสร็จ เล่นเอาดหนื่อยแทบตาย แต่ฤทธิ์ยังไม่หมดนะครับ เรียกได้ว่าสามวันนี้ผมตึงตลอดเลยชอบอารมณ์นี้มาเรียกปุบมาปั๊บ เหมาะกับการออกต่างจังหวัดมากินทีเดียว เอาจนคุ้ม ของเขาดีจริง

สรุปเลยว่าตัวนี้เลยว่า
แข็ง 9 แบบกำลังดีเลยละ
อึด 9 ช่วยได้เยอะเลยครับคงเพราะแข็งมากขึ้นเลยอึดไปด้วย
ผลข้างเคียง 10 สำหรับผมไม่มีเลย
ราคา แพงไปนิด ผมให้ 7 ละกันแต่มันคุ้มนี่หน่า

ท่านใดนานๆออกรอบที อยากได้บ่อยๆ Cobra เลยครับ ผมแนะนำ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: รีวิว Cobra สามวันดีจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 07:04:48 am »

ขอบคุณสมาชิกที่เข้ามารีวิวด้วยครับ