ตรวจภายใน หลังทำรีแพร์

หัวข้อ: ตรวจภายใน หลังทำรีแพร์  (อ่าน 403 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ตรวจภายใน หลังทำรีแพร์
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 05:51:24 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะทุกๆคน ในช่วงเช้าๆเกือบเที่ยงฟ้าได้ไปตามที่หมอนัดไว้ คือไปตรวจภายในดูเช็คว่าโอเคมั๊ย พร้อมจะมีเซ็กจริงๆได้หรือยัง จากที่อยู่ไกลนิดๆฟ้าเลยไปกับเพื่อนผู้หญิง แต่งตัวไม่มีอะไรมาก เอาง่ายๆไปก่อน เน้นถอดง่ายเวลาตรวจจะได้ไม่ช้า เลยใส่กระโปรง ใส่กางเกงในนะ555 บราเป็นแนวสปอร์ตบรา หรือบราสวมสบายอะไรนี่แหละ
ไม่เน้นโชว์หน้าอก แต่ยังไงก็เห็นเนินอกนะ ชุดบางชุดใส่ไม่ได้ด้วยต้องซื้อใหม่ เพราะมันคับจนรัดใส่ไม่ได้
แล้วพวกชุดชั้นในทำใจเลย ใช้ไม่ได้หมดถ้าพวกมีโครง มันเล็กเกิน แต่ยังดีที่บิกินี่ยังใช้ได้อยู่ ที่เสียดายมากๆ
คือจะเป็นบราของแบรนดังในไทยอย่างแบรนซาบีน่า ที่บางตัวยังไม่ได้ใส่เลย ก็ใส่ไม่ได้แล้วละ ใครเอาม่ะ555
นั่งรถมอไซกับเพื่อนไปจนถึง ก็รอคิวค่อนข้างนานนิดหน่อย จนถึงเวลา บอกตรงๆว่าตื่นเต้นมาก เพราะถ้ามีได้แล้วมันจะหมายความว่า ความอดทนที่เราไม่เสร็จมาเป็นเดือนๆจะได้รับการปลดปล่อยซักที
ไปถึงก็เหมือนตรวจภายในธรรมดาเลยค่ะ เปลี่ยนชุดขึ้นขาหยั่ง แล้วหมอก็ตรวจรอยแผลว่าหายดียัง
โดนนิ้วหมอจากที่ไม่โดนไรมานานก็มีซึมๆรู้สึกได้เลย จนหมอพยามสอดนิ้วเข้าไปดู หมอน่าจะใช้เจบนะแต่เจ็บมาก
แน่นสุดๆ ถึงกับบอกเลยว่าเจ็บ หมอพยามเอาเข้าไป แล้วบอกให้ลองขมิบอยู่หลายที แล้วเอานิ้วออกเอาออก
จากนั้นก็เอาปากเป็ดแบบเล็กสุดมาใส่ ทั้งเสียวทั้งเจ็บ หมอดูซักพักก็โอเคปกติหมดแล้ว มีเซ็กได้แล้ว อารมณ์คือแบบดีใจมาก จากนั้นก็รีบไปใส่ชุดกลับ หมอบอกว่าดูหน้าอกหน่อยว่าเป็นทรงดีไหม สิริโคนปกติหรือมีพวกผังผืดอะไรหรือเปล่า เราก็เลยถอดเสื้อออก ใส่เป็นเสื้อยืดไป กับบราที่บอกตอนแรก ถอดออกหมอก็เช็คให้ปกติ ไม่มีอาการหื่นอะไรนะ มีแต่เราที่คิดไปเอง หมอลองจับดูแอบเขินนิดๆ แล้วบอกว่าปกติหมดรูปทรงสวยแล้ว มันก็สวยมากจริงๆนะ พอใจมากๆ แต่มันใหญ่มากด้วยอาจจะโป๊ไปหน่อย ปิดยังไงก็ยาก พอเสร็จก็เลยลองถามๆหมอในเรื่องต่างๆ
รวมถึงการเสริมน้องสาวให้โหนกนูนด้วย หมออธิบายจนละเอียด แต่ก็มีความเสี่ยงที่ทำแล้วจะไม่สวยอยู่
ส่วนการตกแต่งก็ทำให้แล้ว ความโหนกก็เยอะอยู่ แต่อยากให้อูมๆกว่านี้อีก หมอบอกว่าเดี่ยวมีเซ็กจะเปลี่ยนไปอีกนิดนึง ค่อยคิดอีกทีก็ได้ ส่วนเรื่องอื่นลองถามการทำเลเซอร์ถาวร ค่อนข้างจะต้องทำหลายรอบมากๆ เลยเอาไว้ก่อน
จากนั้นก็กลับบ้านกันค่ะ ก็มีแค่นี้ก่อนนะคะ แต่ที่แน่ๆเดี่ยวจัดเต็มบนเตียงแน่นอน

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

Re: ตรวจภายใน หลังทำรีแพร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 06:21:23 pm »

ผมจะเรียน หมอ  ละ ทีนี้    หมอผี นะ5555

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 06:32:53 pm »

ผมจะเรียน หมอ  ละ ทีนี้    หมอผี นะ5555
555 ได้หรอคะแบบนี้

ออฟไลน์ iincubuss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 07:08:03 pm »

ขอภาพประกอบหน่อยงับ  ไว้เป็นกรณีฉึกฉาาา อิอิ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 08:04:47 pm »

ขอภาพประกอบหน่อยงับ  ไว้เป็นกรณีฉึกฉาาา อิอิ
ภาพ?

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 07:40:04 am »

เพิ่งรู้ครับว่าเดี๋ยวนี้มีการเสริมน้องสาวให้โหนกนูนด้วย
ขอบคุณครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 12:13:01 pm »

เพิ่งรู้ครับว่าเดี๋ยวนี้มีการเสริมน้องสาวให้โหนกนูนด้วย
ขอบคุณครับ
มีทำให้ขาวด้วยค่ะ หรือทำให้ชมพูก็มี แต่ไม่รู้ว่าได้ผลอะไรยังไง ผลข้างเคียงแบบไหน
เดี่ยวนี้มันทำได้หลากหลายมากค่ะ แต่ต้องศึกษาให้ดีๆเพราะปลอมก็เยอะ