แฟนชอบขอมีอะไรด้วยในที่สาธารณะ ปฏิเสธยังไงดีไม่ให้มันงอน??

หัวข้อ: แฟนชอบขอมีอะไรด้วยในที่สาธารณะ ปฏิเสธยังไงดีไม่ให้มันงอน??  (อ่าน 532 ครั้ง)

ออฟไลน์ cccdfsf

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คบกับแฟนมาก็จะปีที่3ละคะ คบกันตั้งแต่สมัยมหาลัย
เป็นวัยรุ่นอ่ะนะก็มีแรง มีเวลา มีอารมณ์ เลยมีอะไรกันบ่อยมาก
แทบจะทุกวัน แต่พอคบกันนานเข้าก็เริ่มเบื่อ ต่างคนต่างทำงาน
เลิกงานมาก็เหนื่อย ต้องรีบนอนเพื่อสู้กับงานในวันใหม่
จากที่เคยสปาร์คกันทุกวัน ก็ลดลงมาเป็น2-3วันครั้ง
นานมาอีกนิด ก็สัปดาห์ละครั้ง บางทีแฟนมีอารมณ์แต่เราเหนื่อยบ้างล่ะ
บางทีเราอยาก แต่แฟนกลับต้องรีบนอนเพราะทำงานเช้างี้บ้างล่ะ

เกริ่มมาเยอะละ.. เข้าเรื่องเลยละกัน
คือคบกันนานเข้า ห้องนอนห้องเดิม บ้านหลังเดิม เมียคนเดิม555
มันก็ต้องมีเบื่ออ่ะเนาะก็เข้าใจ หลังๆแฟนเริ่มขอมีอะไรด้วยแบบแปลกๆ
ขอเข้าประตูหลังบ่อยขึ้น ก็ยอมบ้างไม่ยอมบ้าง
เวลาไปเดินเล่นเจอซอกซอยก็จะบอกอยากลองตรงนี้ดูบ้าง น่าจะตื่นเต้นน่าดู
เราก็แบบเห้ย ! กรูเปนคนค่ะ มิใช่หมาที่จะตรงไหนก็ได้

แต่ล่าสุดไปช่วยเราทำงาน มาเซ้าซี้มีอะไรกับเราที่ทำงาน(ดึกแล้วทุกคนกลับบ้านหมด ทั้งตึกน่าจะมีแค่เรา)
แต่เราพยายามปฏิเสธ เพราะเราไม่ชอบอะไรแบบนี้
กลัว!! แต่แฟนบอกตื่นเต้นมาก. อยากลองดูสักครั้ง แต่สุดท้ายเราก็ไม่ยอมนะ แค่ให้น้ำจิ้มไปเล็กน้อย555+
ฮีก็งอนสิคะทีนี้ บอกให้กลับไปบ้าน ก็งอแงบอกกลับบ้านไปไม่มีอารมณ์ เห้อออ จะให้ทำไงล่ะ ก็คนมันไม่ได้กล้าและด้านขนาดนั้น
เผื่อมีคนรู้เห็นขึ้นมาจะเอาหน้าไปไว้ไหน

ใครมีแฟนแบบนี้บ้าง แล้วยอมกันมั้ยคะ ในที่สาธารณะอะไรทำนองนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่เคยปฏิเสธซะด้วยสิ ของชอบอยู่แล้วด้วย ของเราเหมือนของ จขกท เลยอ่ะแฟนไปช่วยทำงานวันอาทิตย์ไม่มีคนมาจัดกันบนโต๊ะทำงานซะ ในห้องประชุมอีกรอบ

ออฟไลน์ nut6581

• *

ใช่ๆถ้าจะเอากันก็ควรเป็นที่หนอย กลัวคนอื่นถ่ายคลิปไว้ กลัวคลิปหลุดเนอะๆๆ

• *

ไม่เคยปฏิเสธซะด้วยสิ ของชอบอยู่แล้วด้วย ของเราเหมือนของ จขกท เลยอ่ะแฟนไปช่วยทำงานวันอาทิตย์ไม่มีคนมาจัดกันบนโต๊ะทำงานซะ ในห้องประชุมอีกรอบ
ระวังคลิปหลุดน้ะจ้ะ ล้อเล่นคะ555555

• *

ใช่ๆถ้าจะเอากันก็ควรเป็นที่หนอย กลัวคนอื่นถ่ายคลิปไว้ กลัวคลิปหลุดเนอะๆๆ
กลัวมากคะ กลัวไปอยู่ในเว็ปโป๊ T^T

ออฟไลน์ pongttt

• *

ถ้าในรถก็ไม่มีน่าปัญหาคับ ขับเข้าป่าก็ไม่มีใครเห็นเเล้วคับ55555

• *

ถ้าในรถก็ไม่มีน่าปัญหาคับ ขับเข้าป่าก็ไม่มีใครเห็นเเล้วคับ55555
อายเจ้าป่า เจ้าเขาค้าาาา 55555

ออนไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 102
  • Just the way ..i am..

สมัยก่อนที่ โทสับ ยังไม่ถึงยุคกล้องดีจังเลยแบบนี้

ป้ากลัวแฟนงอนก็ลุยหมดอะ 5555
แต่สมัยนี้ ไม่มีแฟน รอดไป

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

อย่าไปยอมเลย โดยเฉพาะในที่เสี่ยงๆ อ่ะ ไม่คุ้มกันหรอก
เรามีสิทธิ์จะปฏิเสธนะ จะงอนแล้วไงล่ะมันไม่โอเคนิ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 40

บอกเขาไปตรง ๆ เลย ว่า ไม่มีอารมณ์ในที่แบบนั้น  ชอบที่มิดชิด เป็นส่วนตัว ๆ