สวัสดีครับ หาสาวคุยกันครับ ขอไม่ไกลกันมาก

หัวข้อ: สวัสดีครับ หาสาวคุยกันครับ ขอไม่ไกลกันมาก  (อ่าน 676 ครั้ง)

ออฟไลน์ peter23

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 7

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ ผมอายุ 34 โสด สูง180 มีพุง เหงา อยากมีเพื่อนสาวคุยเล่น ดูหนัง หาของอร่อยๆทาน แล้วพัฒนาต่อถ้าเต็มใจทั้งสองฝ่าย ผมไม่อยากมีแฟน เพราะเดินทางบ่อย ยังไม่พร้อมจะดูแลใครจริงๆจังๆอ่าครับ

ผมอยู่แถวๆอ่อนนุช ลาดกระบัง ใครไม่ไกลแถวนี้ มีความชอบคล้ายกัน PM มาคุยกันนะครับ แล้วค่อยแลกไลน์กัน
ผมเป็นแนวฮาๆ ขี้เล่น ผิวแทนๆ เพราะชอบตีกอล์ฟครับ แต่ไม่ดำ

Facebook Comments

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: สวัสดีครับ หาสาวคุยกันครับ ขอไม่ไกลกันมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 03:31:45 pm »

โปรไฟล์ดูน่าสนใจดีนะคะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ zombieindy

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สวัสดีครับ หาสาวคุยกันครับ ขอไม่ไกลกันมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 09:34:41 am »

ไม่ไกลกันค่ะ