แชร์ปสก.ค่ะ .. ครั้งแรกของสาวซิงกับหมอนวดอีโรติก

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: แชร์ปสก.ค่ะ .. ครั้งแรกของสาวซิงกับหมอนวดอีโรติก  (อ่าน 5330 ครั้ง)

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: แชร์ปสก.ค่ะ .. ครั้งแรกของสาวซิงกับหมอนวดอีโรติก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 02:45:31 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวเวอร์จิ้น แวะมาอ่านตรงนี้นิดนึงค่า
มีหลังไมค์มาคำถามซ้ำๆ3-4คนเลย บางคนอาจจะไม่ได้สมัครสมาชิก
คิดว่าน่าจะถามคล้ายๆกัน เราขอสรุปดังนี้นะคะ ...

เรายังคงเชื่อนะคะ ว่าหมอนวดดีๆยังมีอยู่ เพียงแต่ ...
(คิดเองว่า)เวอร์จิ้นมันหอมหวานและน่าครอบครองสำหรับเพศชายอยู่ดีค่ะ 55

ถ้าให้แนะนำ ถ้าคุณยังเวอร์จิ้นอยู่ และ ยังอยากเก็บไว้ มี 2 ทางเลือกค่ะ
1) ไม่ต้องนวดเลย เพราะมันเสี่ยงว่าคุณอาจจะเสียจิ้นให้ชายแปลกหน้าที่เพิ่งเจอครั้งแรก
2) ถ้าอยากลองจริงๆ ให้เอาเพื่อนไปด้วยค่ะ นั่งกันห้องข้างๆนั่นแหละ เผื่อมีอะไร กรีดร้องไปค่ะ
(แต่บางคนอาจจะอาย ไม่อยากให้เพื่อนรู้ ไม่กล้าบอก ถ้างั้น วนไปข้อ 1 ค่ะ 555)

เป็นคำแนะนำที่ดีมากๆครับ ส่วนตัวเคยนวดสาวเวอร์จิ้นเหมือนกัน อย่างสาวน้อยน่ารักสดใสท่านนึง อายุ 26-27 โสดและไม่เคยมี sex กับใครมาก่อน เต็มที่ก็จับมือถือแขนกอดจูบกับแฟนเก่าที่เลิกไปนานแล้ว ตอนนวดก็ปกดีทุกอย่าง ตอนบิ้วท์นวดอีโรติกแล้วลงลิ้น ลคก็มีอารมณ์เสียว ครางตลอด เสร็จด้วยลิ้นไปทีนึง ผมเลยถามว่าต้องการให้ทำอะไรเพิ่มเติมไหม ลคบอกว่ายังไม่พร้อมจะสอดใส่หรือมีเซ็กซ์ หนูยังเวอร์จิ้นอยู่ค่ะ ยังไม่เคยผ่านชายใดมาก่อน  ผมก็ตกใจเล็กๆเพราะนานๆทีจะเจอสาวเวอร์จิ้น ความคิดที่อยากจะสอดใส่เลยหายไป ตัวผมเองก็ไม่เคยล่วงเกินลูกค้าอยู่แล้ว และไม่คิดจะทำอย่างนั้นด้วย ก็สลับมานวดปกติ ได้คุยกับลค เธอบอกว่า หนูอยากเก็บความสาวให้สามีของหนูในวันที่หนูแต่งงานค่ะ  ลค ชัดเจนดีมากๆครับ ถ้าผมคิดชั่วๆไปล่วงเกินน้องเค้าเพราะอยากได้สาวเวอร์จิ้น ผมคงเป็นผู้ชายที่แย่มากแน่ๆ คงเป็นตราบาปให้ตัวเองไปชั่วชีวิต ส่วนลูกค้าก็เสียใจที่ไม่ได้เก็บความสาวให้สามีในวันแต่งงาน คงแย่ทั้งผมและลูกค้าแน่ๆครับ ทุกวันนี้น้องเค้านัดผมนวดมา 3 ครั้งแล้ว เธอก็ยังคงเป็นสาวเวอร์จิ้นเหมือนเดิม ไม่เคยเปลี่ยน  เต็มที่ก็แค่ภายนอก เขี่ยภายนอกเบาๆแล้วลงลิ้นให้เสร็จ แค่นี้เธอก็ happy แล้วครับ  แวะมาแชร์ประสบการณ์นวดสาวเวอร์จิ้นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2018, 02:47:54 pm โดย 247spa »
บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ Emmmmm

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: แชร์ปสก.ค่ะ .. ครั้งแรกของสาวซิงกับหมอนวดอีโรติก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 09:50:14 pm »

ดันค่ะ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<