การช่วยตัวเองแบบนี้ผิดไหมคะ

หัวข้อ: การช่วยตัวเองแบบนี้ผิดไหมคะ  (อ่าน 9609 ครั้ง)

ออฟไลน์ firstheart

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

การช่วยตัวเองแบบนี้ผิดไหมคะ
« เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 10:25:56 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ มีเรื่องอยากจะถามค่ะ หนูยังไม่เคยมีอะไรกับใครค่ะ แต่เคยช่วยตัวเองแบบใช้นิ้วปกติทั่วไปแล้วไม่โอเคอ่ะค่ะ ชอบช่วยแบบของหนูค่ะ(ซึ่งมันเหมือนจะซาดิสนิดๆ)
จะรอให้ปวดฉี่พอสมควรแล้วเข้าในห้องน้ำค่ะ เปลี่ยนใส่กางเกงในจีสตริงสายแบบเล็ก นั่งท่าคลานเข่าแบบเข่าแยก ดึงกางเกงขึ้นแน่นๆจนเข้าร่องให้อุดรูไว้ ให้ฉี่ออกยากๆ หนูต้องเบ่ง อัดๆอัดๆแรงๆ เวลาฉี่ออกแรงๆจะรู้สึกดี  เสียวสบาย แล้วหนูก็จะดึงให้แน่นขึ้นเรื่อยๆ ก็จะเสียวได้ใจมากขึ้น จนถึงจุดที่หนูเบ่งฉี่สุดแรงแล้วฉี่มันไม่ออกจริงๆก็จะลดสายให้หย่อนลง ถ้าครั้งที่กลั้นฉี่มามากๆ ก็จะเบ่งได้แรงขึ้นนานขึ้น จนหนูเสร็จเลยค่ะ มันผิดปกติหรือป่าวค่ะ ไม่กล้าคุยให้ใครฟังเลยค่ะ

แล้วเมื่อวานนี้ลองตั้งแต่บ่ายอั้นฉี่ไว้ไม่เข้าห้องน้ำเลยค่ะ จนกลับถึงบ้าน
ปวดฉี่มากๆแล้วแต่ยังไม่ฉี่ หนูพยายามเกร็งท้องไว้เพื่อจะอั้นให้มากที่สุด รอจนอั้นต่อไม่ได้จริงๆ
ก็ถ่ายรูปท้องไว้ดูแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำเปลี่ยนกางเกงในจะเบ่งฉี่ช่วยตัวเอง แต่ว่าถอดไม่ทัน ฉี่ราดก่อนค่ะ

ถ่ายตอนทุ่มกว่าๆค่ะ ไม่ได้เข้าห้องน้ำตั้งแต่บ่าย ตอนนี้เกร็งอั้นฉี่ไว้เต็มที่สุดแล้ว สุดท้ายเปียกไม่มีชิ้นดี
(พยายามอั้นแล้วอั้นอีกแอบเล็ดด้วย ตอนอยู่มหาลัย แต่ไม่มาก)

แบบออกแรงไหลเป็นน้ำตกนานกว่าจะหมด
สังสัยว่าฉี่ที่ราดมันจะเป็นสัญญานไม่ดีหรือเปล่า ทำไมมันถึงราดออกมา
ท้องนูนเป่งมากตอนอั้นฉี่ไว้นานๆ เวลากระเพาะมันเก็บฉี่ไว้มากมันจะเป่งใช่ไหมคะ
แต่ในรูปท้องหนูมันเป่งมากไปไหมค่ะ แล้วมันแข็งตึงมากๆกดไม่ลงเลย
แต่พอหนูฉี่เสร็จท้องนิ่มแบนเรียบเหมือนเดิมอ่าคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: การช่วยตัวเองแบบนี้ผิดไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 11:15:48 am »

แบบนี้ กลัวนานไปจะเป็นกระเพาะปัสสาวะอักเสบนะครับ แล้วอาจจะอั้นฉี่ไม่อยู่ ไหลทันทีเมื่อรู้สึกปวดได้ครับ

• *

Re: การช่วยตัวเองแบบนี้ผิดไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 11:23:56 am »

ก็ไม่ได้ไหลทันทีเมื่อรู้สึกปวดนะคะ ก็อั้นได้ แต่ถ้าอั้นไปนานๆมากๆ จนท้องเป่ง แล้วจู่ๆก็ไหลออกมาเองเลย
คือตอนนั้น นั้งเล่นมือถืออยู่จู่ๆก็ราดออกมาเลย ถอดกระโปรงก็ไม่ทัน เลยจัดเต็มไปเลย

ออฟไลน์ smoothbug

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 11:29:55 pm »

ไม่ผิดหรอกครับ หลายๆคนมี fetish ช่วยตัวเองกับปัสสาวะยังมีเลยครับ แต่ระวังเรื่องโรคระบบปัสสาวะนะครับ

ออฟไลน์ bioshock

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 02:52:57 am »

ผมว่าถ้าปล่อยปะละเลยจะเป็นปัญหาภายในอนาคตนะ ทางที่ดีลองไปตรวจเช็คก่อนดีกว่า

ออฟไลน์ kannapat31

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 10:52:46 pm »

เคยมีเพื่อนที่รู้จักอยู่ชอบแนวประมาณนี้นะแหละ เคยมาชวนทำด้วยอิอิ...ลองทำแต่ไม่อินตามเท่าไหร่อ่ะ::) แต่ต้องระวังหน่อยคะอย่าทำบ่อย เพราะเหมือนอั้นฉี่มากไปกระเพาะเก็บไม่ไหวราดออกมาเองน่าจะอักเสบได้คะ เอาแค่อั้นแบบปานกลางก็พอท้องแข็งๆนิดๆ ไม่ต้องถึงกับอั้นมากสุดๆขนาดนี้เลย เซฟๆหน่อยไม่จุกท้องด้วยจร้าา... ;) ;)

เพื่อนบอกเล่นบ่อยกระเพาะปัสสาวะจะใหญ่และกล้ามขึ้นแน่ 55+

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 11:08:12 pm »

ระวังกระเพาะปัสสาวะอักเสบละครับ แล้วจะรามกลายเป็นติดเชื้อเข้ากระแสเลือดได้นะครับ

ออฟไลน์ Doremom

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 09:27:17 pm »

ผมเข้าข่ายโรคจิตมั้ยเนี่ย ทำไมคิดตามแล้วรู้สึกสยิวๆ

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 10:13:09 pm »

กลัวจะเป็นโรคเกียวกับกระเพาะปัสสาวะซะก่อน

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 12:35:29 pm »

เราก็ชอบช่วยตัวเองเวลาปวดฉี่เหมือนกันค่ะ จะเสียวได้อารมณ์ดี แต่จะแค่กดๆ นวดๆ แถวท้องน้อยก็เสียวพอแล้ว แต่ก็ต้องปวดกำลังดีค่ะ ถ้ามากเกินไปจะเริ่มเจ็บและอึดอัดมากกว่า อั้นมากไม่ดีนะ เอาแค่พอดีๆ ดีกว่า เจ็บป่วยมาจะลำบากเอา

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ poowang

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 09:37:41 am »

ระวังกระเพราะปัสสาวะอักเสบนะคะ

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 08:04:57 am »

มาอัพเดตค่ะ ตอนนี้ได้เปลี่ยนแนวการเล่นนิดหน่อยอิอิ
ไม่ได้ต้องอั้นไว้นานๆแล้ว
เราว่า เราน่าจะชอบความรู้สึกเวลาฉี่ออกมาอ่ะ
หมายถึงเวลาฉี่ออกมาตอนที่เราไม่ได้ถอดชุดอ่ะ
คือรู้สึกได้อารมณ์มากๆเลยค่ะ

วิธีใหม่ที่นั้งทำคือ ถ้าเวลาอยู่คนเดียวจริงๆ จะไม่อั้นแล้ว
ปล่อยได้จะปล่อยเลย แบบถ้านอนเล่นมือถืออยู่แล้วปวดฉี่ก็จะเบ่งมันออกมาเลย ไม่รอให้ปวดมากๆแล้ว ก็ปล่อยราดไปเลยอิอิ

แล้วถ้ากรณีเบ่งแล้วแต่ฉี่ไม่ออก เราก็จะใช้วิธีเดินไปห้องน้ำ
ทำเป็นว่า ถอดกางเกงแล้วไปนั้งฉี่ แต่พอฉี่เริ่มออกมา แล้วก็กลับไปใส่กางเกงแบบเดิม อิอิ ปล่อยให้ฉี่มันไหลเปียกกางเกงไป

และถ้าเกิดวันนั้นเราดันว่างไม่ได้ไปไหนเลย เราก็ไม่เปลี่ยนกางเกงละ
ใส่ที่เปียกๆแบบนั้นต่อเลย คือรู้สึกดีมากกกกก

แต่เวลาห้องนอกสถานที่เราไม่เป็นนะ เวลาปวดก็ไปเข้าห้องน้ำปกตินร้าา

แต่เราจะพก กกน สำรองไปด้วยเสมอ เผื่อกรณีตอนนั้น want จริงๆ
ก็เคยทำแหละ ตอนเรียน ก็ไปเข้าห้องน้ำ แล้วก็ถลกกระโปรงนิสิตขึ้น แต่ไม่ถอด กกน คือก็ฉี่มันทั้งอย่างนั้นเลย พอเสร็จภาระกิจ ก็ถอด กกนที่ฉี่ใส่ออก ทำความสะอาด แล้วใส่ตัวสำรอง ส่วนตัวที่เปียกก็เอาไปใส่ให้สะอาด แล้วเก็บใส่ถุงไปซักตอนกลับหอ อิอิ

ออฟไลน์ เปื้อนกั๋น

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2020, 06:07:58 pm »

น่าจะลองศึกษาหาวิธีช่วยตัวเองแบบอื่นดูบ้างนะคะ แบบนี้ดูเหมือนมันจะไม่ค่อยโอเคสักเท่าไหร่ การช่วยตัวเองมีหลากหลายรูปแบบค่ะลองศึกษาดู แล้วก็ลองทำดู