คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ

หัวข้อ: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ  (อ่าน 2541 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2017, 11:34:23 pm »

ขอเเบบ สลัวเเล้วกันนะครับ เพื่อบรรยากาศ

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 39

Re: คุณชอบเปิดไฟ หรือปิดไฟ เวลามีเซ็กส์ เพราะอะไรคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 01:09:31 pm »

คู่ผม แล้วแต่บรรยากาศครับ
ส่วนใหญ่เปิดไฟแบบไม่ให้แยงตา สลับกับสลัว ๆ พอมองเห็น ได้มองชื่นชมสรีระไปด้วย ฟินนนน

บางอารมณ์ก็มืดสนิท มันดูลุ้น ๆ เหมือนไม่คุ้นหน้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2017, 05:17:09 pm โดย s.chantrai »

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 01:16:47 pm »

ผมชอบเปิดไฟ แล้วชอบทำตอนกลางวัน ชอบมีกระจกบานใหญ่ๆด้วย
เหตุผลเพราะเวลาทำผมชอบเห็นท่าท่างในแบบต่างๆ เช่น ตอนทำท่าหมาก็เห็นควยกำลังเข้าออกรูหี เห็นสะโพก เห็นก้นโดนกระแทก มองกระจกก็เห็นส่วนโค้งเว้า บางครั้งมองกระจกกันทั้งคู่แล้วก็เสร็จไปด้วยกัน

ออฟไลน์ หน้ากากทุเรียน

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 06:20:46 pm »

สลัวๆ อีก 1 เสียง

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 05:22:32 pm »

สลัวๆพริ้วไหวไปกับแสงเทียนดีกว่าไหมครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ wm009

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -24

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 03:32:09 pm »

ชอบเปิดไฟครับ อยากเห็นสีหน้าและอารมณ์ของแฟนตอนกำลังถูกสอดใส่

ออฟไลน์ cuit

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 11:40:15 am »

ชอบทั้งสองอย่างครับ บางโอกาสก็เปิดไฟ บางทีก็ปิดไฟ จินตนาการว่าจ้ำจี้กับคนที่เราแอบชอบ

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 05:23:20 am »

ชอบเปิดไฟครับ เพราะชอบเห็นสรีระและอากัปกิริยาท่าทางของคู่ของเรา

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ Aiglez

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 09:11:40 am »

เปิดไฟสว่างๆ ไฟสลัวๆ ปิดไฟมืดสนิทเลย แต่ละแบบก็ได้อารมณ์คนละแบบ
สำหรับผมชอบแบบไฟสลัวๆฮะ ได้เห็นกันบ้างออกแนวเซ็กซี่ดีฮะ

ออนไลน์ Nisanan

• **
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 12:15:35 pm »

โอยส่วนตัวแล้ว ชอบปิดไฟค่ะ เพราะอายด้วย หุ่นไม่ดีด้วย เลยไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่   

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 06:21:58 pm »

ชอบไฟสลัวๆๆค่ะใด้อารมดีหรือไม่แสงเทียนจะดีมากๆๆ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 07:54:54 pm »

ชอบไฟสว่างๆ warm white  สีผิวทั้งของเราและเขาจะดูโกรว ผ่องสวย

เห็นด้วยว่า การได้มองเห็นคู่ของเราชัดๆ (แม้ว่าเราจะชอบหลับตาซะเป็นส่วนใหญ่ก็ตาม) ได้มองเห็นดวงตา ได้เห็นใบหน้าและเนื้อตัวที่มีเหงื่อเกาะพร่างพราวระยิบระยับเล่นแสงกับไฟ เห็นกล้ามเนื้อที่หัวไหล่ หน้าอก  และลำแขนที่เกร็งสู้ ดูแข็งแรงอยู่ข้างๆตัวแล้ว จะรู้สึกเร้าใจมากกกกก

ออฟไลน์ zombiejung

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 03:37:39 pm »

จังหวะนั้น จะเปิด-ปิด สลัวได้หมดครับ ขอแค่อีกฝ่ายีอารมณ์ร่วม

ออนไลน์ Noob001

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 10:06:53 pm »

ชอบเปิดไฟสลัวๆพอมองเห็นครับ
แล้วแต่สถานที่ด้วยนะ ถ้าเป็นม่านรูดก็ปิดไฟเพผื่อโดนแอบถ่ายจะได้เห็นไม่ชัด 555