ยังใช้บริการม่านรูดกันไหม? โอกาสโดนแอบถ่ายสูงมาก?

หัวข้อ: ยังใช้บริการม่านรูดกันไหม? โอกาสโดนแอบถ่ายสูงมาก?  (อ่าน 3063 ครั้ง)

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้ยินว่าทุกม่านรูดทุกที่มีกล้องแอบถ่ายหมด ติดไว้ประมาณ 2ใน5ห้อง วันไหนอยากได้หนังคลิ๊ปมาปล่อยเขาก็มาเปิดกล้องเลือกเอา
อีกอย่างแฟนไม่ค่อยชอบ สกปรกเพราะเคยเจอแมลงสาบ
หลังจากนั้นก็เลยไม่ได้เข้าม่านรูดอีกเลยก็เลยไม่อยากเข้าตอนนี้
เสียตังค์แพงขึ้นเช่าห้องรายวัน Feat. กัน

Facebook Comments

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

เข้าโรงแรมปกติ สะอาดๆดีกว่าครับ สมัยนี้ไม่ต้องหลบต้องซ่อนแล้ว โรงแรมบูติคเปิดใหม่เยอะแยะ

จอดรถหน้าโรงแรม เดินเข้าไปเลย ผมกับกิ๊กก็เข้าแต่โรงแรมบูติค ไม่มีใครสนใจใครหรอกครับ

ส่วนเรื่องกล้อง ผมว่าส่วนใหญ่ คนจะเปิดไฟสลัวๆ แอบถ่ายไปก็ไม่เห็นอะไรครับ

ออฟไลน์ wm009

• พลังน้ำใจ: -24

ไม่ต้องแอบถ่ายครับ ผมจะบอกให้เขามาตั้งกล้องถ่ายเลย เพราะผมกับแฟนชอบโชว์อยู่แล้ว 5555

ออฟไลน์ Krai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เทคโนโลยีเราไปไกลครับระวังๆหน่อยแล้วกันอิอิ

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

เข้าโรงแรมดีที่สุดค่ะแพงหน่อยแต่สบายใจจ่ายแบบค้างคืนเราจะออกเวลาใหนก็ใด้เข้าม่านรูดหาสอาจยากหน่อย
ทุกวันนี้เข้าโรงแรมไม่มีใครสนใจใครแลัวละค่ะขอให้เจอที่ถูกใจค่ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: ยังใช้บริการม่านรูดกันไหม? โอกาสโดนแอบถ่ายสูงมาก?
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 10:08:57 am »

เรื่องตั้งกล้องแอบถ่ายในโรงแรมม่านรูด ส่วนตัวคิดว่าไม่น่าจะมีนะครับ ไม่รู้จะแอบถ่ายไปทำไม หนังโป๊ก็เข้าถึงได้ไม่ยาก มีขายอยู่ทั่วไป ดูผ่านเน็ตก็ได้ คมชัดกว่าเยอะแยะ คนโดยส่วนใหญ่เวลามีอะไรกัน ก็เปิดไฟสลัวๆอยู่แล้วครับ ตั้งกล้องแอบถ่ายคงจะไม่เห็นอะไร ถ้าถามว่าทำไมถึงยังใช้ม่านรูดอยู่ มันคล่องตัวกว่าครับ เข้าใช้บริการม่านรูดไม่จำเป็นต้องแสดงตัว ไม่จำเป็นต้องแสดงบัตร ไม่มีค่ามัดจำ  โรงแรมม่านรูดสมัยนี้สะอาดขึ้นเยอะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ หน้ากากทุเรียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ยังใช้บริการม่านรูดกันไหม? โอกาสโดนแอบถ่ายสูงมาก?
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 04:31:59 pm »

สมัยนี้โรงแรมน่าจะปลอดภัยกว่านะครับ

ออฟไลน์ wm009

• พลังน้ำใจ: -24

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 12:16:26 pm »

ผมกับแฟนชอบ ourdoor จะถ่ายก็มาถ่ายเลย 55555

ออฟไลน์ Sw_370

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 12:44:21 pm »

เมื่อก่อนใช่ครับ รร.ม่านรูดเกรดต่ำทำแบบนี้กันแล้วก้อปแผ่นส่งขาย แต่เดี๋ยวนี้ไม่กล้าทำละ ไม่คุ้ม คนโหลดผ่านเนต ดูฟรีเยอะแยะ แถมพรบ.คอมแรงด้วย นอนคุกยาวเลย