คนที่ไม่โสด มีแฟนหรือแต่งงานแล้ว

หัวข้อ: คนที่ไม่โสด มีแฟนหรือแต่งงานแล้ว  (อ่าน 12425 ครั้ง)

Reality

• บุคคลทั่วไป

Re: คนที่ไม่โสด มีแฟนหรือแต่งงานแล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 12:13:37 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุณ Iwantsomeone ช่างเป็นคำตอบที่โดนใจจริงๆเลยค่ะ ยกป้ายไฟรัวๆเลย^^ ผู้หญิงเราต้องสตรองค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: คนที่ไม่โสด มีแฟนหรือแต่งงานแล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 08:05:50 am »

ชอบกระทู้นี้มากคะนานๆๆเขามาอ่านที่
ที่แลก็เข้ามาอ่านการบ้านของทุกคนก็มีความสู้น่าจะลองดูนะก็เลยตัดสิ้นใจลองหาสิ้งใหม่ให้ตัวเองบ้างละ(อ๋อลืมบอกไปไม่ใด้โสดนะคะแต่งงานแล้วคะ)ก็มาเจอคนที่ใช่คะและขอบคุณพี่สาวใจดีที่แนะนำให้คะสูงใหญ่ล่ำๆๆนิสัยดีๆๆๆๆๆๆเป็นคนน่ารักที่สุดจนลืมคนที่บ้านไปเลย  อิอิอิอิอิ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 11:19:23 pm »

ไม่โสด แต่ไม่มี activity กับสามีค่ะ มานานมากแล้ว  เพราะคุณสามีไปเที่ยวมีความสุขที่อื่นแล้วเบื่อเมีย นอนหันหลังให้มาตลอด  อิชั้นเลยมาได้กิ๊กที่นี่ เรย อิอิ
เตือนคุณสามี  ที่ชอบคิดว่าเมียเป็นของตาย...จะเพิ่งตายสดๆหรือตายมานานแล้วก้อตามนะของตายสำหรับคุณสามีอาจเป็นของชิ้นใหม่น่าสนใจสำหรับคนอื่นนะจ๊ะ หมดยุคแม่พลอยแล้วจ่ะ  เพราะแม่พลอยเล่นคอมพ์ ไม่เป็น  5555  ปล. แต่มีกิ๊กแค่คนเดียวนะ  ปิดรับสมัครอยู่  ไม่มีเวลาสับรางฮ่ะ  กระทู้น่าสนใจค่ะ เลยอยากเข้ามา comment  คือถือโอกาสมาเตือนคุณสามีทั้งหลายนะคะให้  ใส่ใจภรรยา คนดีของพวกคุณด้วย  พวกเรายังความรู้สึก อารมณ์และหัวใจค่ะ  มิใช่สิ่งศักสิทธิ์แม่ของลูกที่จะแตะต้องไม่ได้  เอาพวกเราลงมาจากหิ้งปัดกวาดบ้างจ้าาา
เข้ามาในนี้แรกๆ ตั้งใจมาอ่านเล่นๆ เรื่องของคนอื่นๆ ว่าเป็นเหมือนเราบ้างมั๊ย  ฝังตัวอ่านอย่างเดียว สนุกๆ หาความตื่นเต้นประสบการณ์ใหม่ๆให้ชีวิตแก้เซ็ง ปรากฎว่าได้ผู้ชายล่ำๆมาหนึ่งค่าา  ตอนนี้ชีวิตเลย ดี๊..ดี 555
+1ค่าาา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ nok45

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 11:38:06 pm »

ไม่โสดคะ ไม่ได้มีไรกับสามีมานานแล้ว ตอนนี้ บังเอิญไปเจอของดี ถูกใจครบรส ใหญ่ ยาว อึดกว่า ทำให้ลืมสามีไปเลยคะ เข้ามาเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณื เล่าสู่กันฟังคะ อิอิ...

Reality

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 03:15:23 am »

ไม่โสดคะ ไม่ได้มีไรกับสามีมานานแล้ว ตอนนี้ บังเอิญไปเจอของดี ถูกใจครบรส ใหญ่ ยาว อึดกว่า ทำให้ลืมสามีไปเลยคะ เข้ามาเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณื เล่าสู่กันฟังคะ อิอิ...
ดีใจที่ได้พบเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกันค่ะ^^ เรามาตั้งคลับแม่บ้านสาวแซ่บกันดีกว่าค่ะ อิอิ :):)

Reality

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 03:17:31 am »

ชอบกระทู้นี้มากคะนานๆๆเขามาอ่านที่
ที่แลก็เข้ามาอ่านการบ้านของทุกคนก็มีความสู้น่าจะลองดูนะก็เลยตัดสิ้นใจลองหาสิ้งใหม่ให้ตัวเองบ้างละ(อ๋อลืมบอกไปไม่ใด้โสดนะคะแต่งงานแล้วคะ)ก็มาเจอคนที่ใช่คะและขอบคุณพี่สาวใจดีที่แนะนำให้คะสูงใหญ่ล่ำๆๆนิสัยดีๆๆๆๆๆๆเป็นคนน่ารักที่สุดจนลืมคนที่บ้านไปเลย  อิอิอิอิอิ
อย่าลืมแนะนำเค้าบ้างนะตัวเอง^^ ;) :)

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 01:11:45 pm »

จรัาแอดคุยเลยคะเบอร์(4)คะไท่แน่นะอาจจะเป็นคนๆๆเดี่ยวกันก็ใด้นะ อิอิอิอิสุดๆๆของชีวิตดีๆๆๆคะ(แต่อย่างใงก็จะไม่ลืมคนที่บ้านแน่นอนคะขอแค่คนนี้เข้าใจก็พอเนาะ

ออฟไลน์ Okitakoong

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 05:03:33 pm »

บังเอิญมาเจอครับ เป็นเว็บที่วิทยาทานเยอะทีเดียว

ออฟไลน์ jamekub

• *

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 07:14:19 pm »

มารอเก็บความเห็นครับ อิอิ

Reality

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 10:49:50 pm »

มารอเก็บความเห็นครับ อิอิ
จร้า

Reality

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 10:51:10 pm »

บังเอิญมาเจอครับ เป็นเว็บที่วิทยาทานเยอะทีเดียว
ได้ความคิดเด็ดๆโดนๆไปใช้บ้างมั้ยคะ^^

ออฟไลน์ Okitakoong

• *

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 12:29:40 am »

ได้ความคิดเด็ดๆโดนๆไปใช้บ้างมั้ยคะ^^
โดนไปเยอะเลยครับ^ ^

LadyFormula

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 04:35:54 pm »

โสดค่ะ เลิกกับแฟนมานานมากแล้ว เข้ามาหาประสบการณ์ มีใครพอจะแนะนำอะไรให้น้องใหม่ได้บ้างคะ

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 08:17:58 am »

เข้ามาเวปนี้โดยบังเอิญค่ะ แต่เข้ามาแล้วรู้สึกว่าดีกว่าหลายๆเวปที่เข้ามา ดูดี มีสาระ แอดมินก็น่ารักค่ะ โสดค่ะ มีชีวิตคู่มาหลายครั้งไม่เคยเวิร์ค เลยใช่ชีวิตแบบโสดๆ ในแบบของตัวเองดีกว่า เจอหนุ่มๆนิสัยดีน่ารักๆในนี้เยอะค่ะ ค่อนข้างมีมารยาทในการทักทายที่ดีกว่าหลายๆเวปในไทย ส่วนตัวเล่นทั้งเวปไทยและเวปนอกค่ะ เราชอบอะไรแบบไหน ก็มุ่งตรงไปหาแบบนั้นเลยค่ะ เจ้าของกระทู้ล่ะค่ะ เจออะไรที่ดีๆ ถูกใจบ้างรึยังค่ะ... ^_^

Reality

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 12:08:17 am »

โสดค่ะ เลิกกับแฟนมานานมากแล้ว เข้ามาหาประสบการณ์ มีใครพอจะแนะนำอะไรให้น้องใหม่ได้บ้างคะ
แนะนำด้านไหนดีคะ หลังไมค์มาได้ค่ะ ยินดีรับใช้จ้า