มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา

หัวข้อ: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา  (อ่าน 6448 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 08:35:34 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ที่ใหนมีของอร่อยช่วยพาไปกินบ้างชิคะคุณ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Buttergirl

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 09:35:25 pm »

เข้ามาอ่านการบ้านค่ะ อยากลองนวดดูบ้าง แต่ยังไม่กล้าสักที
อ่านการบ้านจนแทบจะหมด เลยเข้ามาอ่านห้องอื่นๆหาประสบการณ์ค่ะ

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2016, 01:45:00 am »

มาแจกทุนการศึกษาค่ะ แต่ยังไม่เจอนศ.ที่คุณสมบัติเหมาะสมเลยค่ะ 555 (ฟิ้วววว ไปล่ะ)

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2016, 07:24:12 am »

มารีวิวอาหารเสริมครับ ปกติกินอยู่แล้วแต่ก็อยากแบ่งปันเรื่องราวของยาต่างๆให้ท่านอื่นด้วย จะได้ไม่ต้องลองผิดครับ

เสียดายไม่ได้เป็น ผช. จะได้มาช่วยรีวิวอาหารเสริมด้วนคนค่ะ อิอิ

ในตลาดมียาบำรุง ญ ด้วย แต่น้อยครับ รออ่านของ ผช อ่ะดีแล้วคับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Killerman34

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 09:18:20 pm »

มาดูปัญหาแต่ละคนคับว่าเหมือนกันไหม 5555 วิทยายุทธยังอ่อนนัก

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2016, 06:12:42 pm »

อย่าแรกเลยคือ เข้ามาส่องค่ะ ว่าบ้านนี้มีอะไรบ้างฉีกจากเวปเดิมๆที่เคยเข้ามา มีทั้งประโยชน์และแง่คิดบางอย่างทั้งยังมีหลากหลายห้องให้เข้าไปเลือกดู เลือกอ่าน และทำความเข้าใจ ไม่ใช่บ้ากามหื่นๆอย่างเด่ว ที่สำคัญไม่เจอพวกนักเลงคีย์บอร์ด
ทุกวันนี้เริ่มเขียนกระทู้ล่ะ แชร์ประสบการณ์บ้างอะไรบ้าง ก็สนุดีค่ะ ได้อะไรใหม่ๆดี มีโอกาสคงได้ใช้บริการหมอนวดมือทองซักคนนะคะ คริ คริ ^,^

ออฟไลน์ torloveme

• *

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 10:19:43 pm »

หาความรู้ครับ

ออฟไลน์ King345

• *

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 12:33:37 am »

อืม.

ออฟไลน์ bigpocky

• *

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 02:38:59 pm »

ของผมเข้ามาหาวิธีแก้ปัญหาสุขภาพครับ ตอนนี้เริ่มติดใจอ่านการบ้านของคุณผู้หญิงยิ่งถ้าเห็นว่า อวบๆหรือ อ้วนๆ ด้วยจะรีบเข้าไปอ่านทันที ฮ่าาาา

Notear

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 03:59:51 pm »

ของผมเข้ามาหาวิธีแก้ปัญหาสุขภาพครับ ตอนนี้เริ่มติดใจอ่านการบ้านของคุณผู้หญิงยิ่งถ้าเห็นว่า อวบๆหรือ อ้วนๆ ด้วยจะรีบเข้าไปอ่านทันที ฮ่าาาา

อย่างนี้สาวบิ๊กไซด์คงดีใจ อิอิ

Mmm007

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 08:52:32 pm »

เข้ามาหา ปสก การนวด หาหมอนวด ค่ะ อยากรู้ความรู้สึกว่าเป็นยังไง

Notear

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 06:56:28 pm »

เราเห็นว่าเว็บนี้จำเป็นนะค่ะ หลายต่อหลายครั้ง เราจะได้ข้อคิดจากบทความหรือเนื้อหาในเว็บนี้บ่อยๆ โดยเฉพาะเมื่อคนเราเกิดปัญหาที่ไม่สามารถปรึกษาใครได้ หรือต้องการความช่วยเหลือเร่งด่วน ก็ยังเห็นเว็บนี้เป็นที่พึ่ง ไม่ใช่เฉพาะเน้นแต่เรื่องเซ็กซ์เท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2016, 06:59:09 pm โดย Notear »