มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา

หัวข้อ: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา  (อ่าน 6456 ครั้ง)

Notear

• บุคคลทั่วไป

มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:07:59 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หวัดดีค่ะ วันนี้ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนในเว็บนี้ แล้วเกิดข้อสงสัยว่า ผญ หรือ ผช. ในเว็บนี้เข้าเว็บมาเพื่อจุดประสงค์ไรกันบ้าง

อย่างเช่นเรา ตอนแรกที่เข้ามาเพราะเห็นมีห้องนวด มีหมอนวดชายนวดให้ ผญ. แถมมีการบ้านรีวิวเพิ่มความน่าเชื่อถือ ซึ่งไม่เคยเห็นมาก่อน เคยเห็นแต่ในคลิปญี่ปุ่น ต่อมาพอได้เข้าเว็บนี้มากๆ เข้าจากที่สนใจห้องนวดก็หันมาสนใจห้องอื่นๆ เพราะได้รู้สิ่งใหม่ๆ และได้สังคมเพื่อนกลุ่มใหม่ๆ (sex social) ได้รู้มุมมืดของคน และของตัวเอง ซึ่งน่าสนใจมากๆ เลยอยากทราบว่าคนอื่นเข้ามาทำอะไรค่ะ

อยากได้แบบตรงๆ ไม่อ้อมค้อมอ่ะ เช่นเรา ตอนนี้อยากหาเพื่อนด้วย  เมื่อก่อนมาหาหมอ  แต่ตอนนี้หายแล้ว ไม่ต้องพบหมออีก 555^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2016, 07:16:12 pm โดย Notear »
Facebook Comments

Reality

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:57:45 pm »

ตั้งใจมาหาหมอนวดค่ะ แต่ทำไมอ่านการบ้านแล้วเฉยๆนะ จึงยังไม่นวด(-_-)
ตอนนี้สนใจอ่านหัวข้ออื่นที่น่าสนใจเหมือนคุณ notear ค่ะ สนุกดีได้ความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ และอาจเจอเพื่อนใหม่หลังไมค์ค่ะ :) มิตรภาพดีๆไม่มีขายค่ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

Re: มาทำอะไรกันในเว็บนี้กันบ้างน้าา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:17:44 pm »

1. ผมมาเปิดโลกทัศน์อีกด้านกับเรื่องราวจริง ๆ อีกซีกด้านของมนุษย์ ที่หาเสพไม่ได้ง่าย ๆ 
 2. เก็บเกี่ยวความรู้ในบางสิ่ง และให้ความรู้ + ประสบการณ์ ที่พอถ่ายทอดเป็นประโยชน์แก่ส่วนรวมได้
 3. อาจจะมีสินค้าเสริมเรื่องเซ็กส์ที่ผมต้องการซื้อไปเล่น
 4. นอกเหนือจากนี้ ผมไม่สนใจใด ๆ เลย ไม่ว่าจะหาคู่ หาเพื่อน ฯลฯ

ออฟไลน์ TETA

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 10:21:42 pm »

เพื่อเรียนรู้และแลกเปลี่ยนความรู้แล้วนำไปปรับใช้(กับแฟน)ให้มีความสุขในเรื่องเซ็กส์แบบสุดยอดทั้งสองฝ่าย(ผมกับแฟน) เซ็กส์คือส่วนหนึ่งของชีวิต ไหนๆก็ฟัดกันแล้วก็ต้องให้เสียวสุดๆแบบลืมไม่ลง

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 10:34:55 pm »

มาลอกการบ้านค่ะ อิอิ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Exzaneal

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 12:46:57 am »

-หาความรู้เพื่อพัฒนาตัวเองครับ เนื่องจากเรื่องบนเตียงไม่ค่อยเก่งเลย

-หาเพื่อน ช ญ ระแวกใกล้เคียง เผื่อได้ไปดื่มสังสรรค์ เพิ่มมิตรภาพ พูดคุยได้ทุกเรื่อง

-หาคู่ครับ อิอิ จะมีใครให้ฝึกไหมเนี่ย  :D :D

Notear

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 05:30:29 am »

ตั้งใจมาหาหมอนวดค่ะ แต่ทำไมอ่านการบ้านแล้วเฉยๆนะ จึงยังไม่นวด(-_-)
ตอนนี้สนใจอ่านหัวข้ออื่นที่น่าสนใจเหมือนคุณ notear ค่ะ สนุกดีได้ความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ และอาจเจอเพื่อนใหม่หลังไมค์ค่ะ :) มิตรภาพดีๆไม่มีขายค่ะ

ทำไมหราค่ะ การบ้านที่มีเพียบขาดความน่าสนใจตรงไหนไป ต้องการแนวไหนหรา อยากรู้ๆ ส่วนของเราที่ไม่ค่อยใช้บริการจากหมอนวดแล้ว เพราะรู้สึกมันไม่ใช่แบบที่เราต้องการค่ะ หมอเค้าเก่งๆ เยอะ เพียงแต่เราไม่ค่อยเหมือนคนอื่น 555

Notear

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 05:41:06 am »

1. ผมมาเปิดโลกทัศน์อีกด้านกับเรื่องราวจริง ๆ อีกซีกด้านของมนุษย์ ที่หาเสพไม่ได้ง่าย ๆ 
 2. เก็บเกี่ยวความรู้ในบางสิ่ง และให้ความรู้ + ประสบการณ์ ที่พอถ่ายทอดเป็นประโยชน์แก่ส่วนรวมได้
 3. อาจจะมีสินค้าเสริมเรื่องเซ็กส์ที่ผมต้องการซื้อไปเล่น
 4. นอกเหนือจากนี้ ผมไม่สนใจใด ๆ เลย ไม่ว่าจะหาคู่ หาเพื่อน ฯลฯ
เนอะ เหมือนกับคุณเช่นเดียวกันค่ะ มีได้ซื้อของเล่นไปใช้ด้วย ตอนแรกไม่ได้สนใจห้องนั้นเลยคิดว่าเหมือนเว็บของเล่นอื่นๆ แต่สนใจตามที่พี่สโนว์ควีนรีวิวของเล่นให้ เลยซื้อมาใช้ตามบ้าง เพราะเห็นคนขายมีมาตอบ อธิบายรายละเอียดดีค่ะ คราวนี้พอได้ติดต่อเอง พบว่าคนขายอัธยาสัยดีมากอธิบายรายละเอียดเยอะแยะเลย ตอบทุกปัญหา แถมมีติดตามความพึงพอใจหลังการขายด้วย ^^

Notear

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 05:43:57 am »

เพื่อเรียนรู้และแลกเปลี่ยนความรู้แล้วนำไปปรับใช้(กับแฟน)ให้มีความสุขในเรื่องเซ็กส์แบบสุดยอดทั้งสองฝ่าย(ผมกับแฟน) เซ็กส์คือส่วนหนึ่งของชีวิต ไหนๆก็ฟัดกันแล้วก็ต้องให้เสียวสุดๆแบบลืมไม่ลง

โห สวดยอด โชคดีของแฟนคุณ อิอิ

Notear

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 05:48:20 am »

มาลอกการบ้านค่ะ อิอิ

ลอกเหมือนไหมเอ่ย อิอิ ทำไมไม่เป็นต้นฉบับให้คนอื่นลอกบ้างอ่ะ อยากอ่านของคุณบ้างจัง ต้องคิดว่าสนุกและฟินแน่ๆ ดูจากไอเดียต่างๆ จะรออ่านนะค่ะ ^^

Notear

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 05:52:02 am »

-หาความรู้เพื่อพัฒนาตัวเองครับ เนื่องจากเรื่องบนเตียงไม่ค่อยเก่งเลย

-หาเพื่อน ช ญ ระแวกใกล้เคียง เผื่อได้ไปดื่มสังสรรค์ เพิ่มมิตรภาพ พูดคุยได้ทุกเรื่อง

-หาคู่ครับ อิอิ จะมีใครให้ฝึกไหมเนี่ย  :D :D

คิดว่าเพื่อนในเว็บนี้น่าจะหาได้น่ะ คงมีคนพร้อมแนะนำคุณเยอะเลยล่ะ คริๆ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 09:33:08 am »

มารีวิวอาหารเสริมครับ ปกติกินอยู่แล้วแต่ก็อยากแบ่งปันเรื่องราวของยาต่างๆให้ท่านอื่นด้วย จะได้ไม่ต้องลองผิดครับ

ออฟไลน์ Help me PLZ

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 12:06:44 pm »

มาหาอ่านเอาประสบการณ์คนอื่นเอาไปใช้กับSexคู่ตัวเองครับ

ออฟไลน์ Huppy

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 12:35:57 pm »

ตอนแรกสุดเข้ามาอ่านการบ้านนวดเฉยๆค่ะ ตกกะใจ มีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย 55555

แล้วก็มีความอยากรู้อยากเห็น อยากลองนวด เริ่มเข้ามาหาหมอนวด

จากนั้นก็ลามไปห้องอื่น แต่แอบอ่านเฉยๆไม่ได้คอมเม้นอะไร เลยได้รู้ว่าปัญหาบางอน่างที่เรามีมันไม่ใช่เราเป็นคนเดียว(ไม่กล้าถามใครไง) กลายเป็นว่าเอ๊า คนอื่นก็เป็นเหมือนกันนี่นา แถมมีคนมาตอบข้อสงสัยให้พร้อม เปิดโลกทัศน์มากเลยค่ะ เปิดกะลาออกมาดูชาวบ้านชาวช่องเค้าบ้าง สนุกไปอีกแบบ ^^

PLEASE RELEASE ME , SET ME FREE.

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 12:53:57 pm »

เข้ามาหาของกิน

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ