นี่เราแปลกหรือเปล่าคะ?

หัวข้อ: นี่เราแปลกหรือเปล่าคะ?  (อ่าน 4923 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

นี่เราแปลกหรือเปล่าคะ?
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 02:34:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเรื่องมันก็เกิดขึ้นได้ไม่นานมานี้คะ เป็นอารมเหงาของคนโสดเรียกแบบนี้จะถูกป่าว คือไม่อยากมีแฟนอยากเจ้าชู้ แต่ไม่รู้ไปคุยกับใครเลยคุยกับแฟนเก่าที่ผ่านๆมาคะ คุยแบบคนคุยทั่วๆไปอ่ะคะแต่ก็นัดเจอกันบ้าง มีกิจกรรมทางเพศด้วยกัน แต่ที่ว่าแปลกคือเราไมไ่ด้ทำแบบนี้กับแค่คนเดียว แต่เราทำกับแฟนเก่าเรา4คนอ่ะคะแบบว่าวันนี้ไปเที่ยวกินข้าวนอนกับคนนี้อีกวันไป มีซัมติงกับอีกคน แต่เราป้องกันตลอด เราเป็นโรคอะไรหรอคะโรคกลัวเหงาแต่ไม่อยากมีแฟนหรอ

Facebook Comments

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: นี่เราแปลกหรือเปล่าคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 03:10:51 pm »

ขออนุญาติตอบแรงๆ
สำหรับผมแปลกครับ มนุษย์จะหลับนอนแต่กับคู่ของตัวเองต่างจากสัตว์ที่มีsexกับตัวไหนก็ได้
ทำตัวเองให้มีค่าสมกับเป็นมนุษย์นิดนึงนะ

Notear

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 03:47:42 pm »

ไม่แปลกหรอกค่ะ อาจเป็นเพราะว่าคุณยังไม่เจอคนที่ใช่ คนที่จริงใจ หรือคนที่เข้ากับคุณได้ในชีวิตรึป่าวค่ะ ที่ผ่านมาคุณมีแฟนมาหลายคนแล้ว แล้วก็เลิกกันไป เพราะคนเหล่านั้นและคุณยังไม่ใช่สำหรับกันและกัน คราวนี้พอคุณอยู่คนเดียวก็เกิดความรู้สึกเหงาเป็นธรรมดา อยากมีคนคุยด้วย หรือไปไหนเป็นเพื่อนด้วยยามเมื่อเราต้องการ แต่ทั้งหมดทั้งปวงคุณก็ไม่อยากเอาเค้าเหล่านั่นเป็นแฟน เพราะคนเหล่านั่นมันไม่ใช่ไม่เหมาะกับเรา ไม่งั้นคงไม่เลิก
       ดังนั้นการที่คุณคบหลายคนก็เพื่อเป็นเพื่อนยามเหงา แต่ไม่ใช่คนที่จะเดินเคียงคู่ในชีวิตจริงรึป่าว
        เมื่อไหร่คุณเจอคนที่ใช่จริงๆ คุณคงจะหยุดที่คนนั้นคนเดียว เราเชื่อนะค่ะ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2016, 03:49:29 pm โดย Notear »

ออฟไลน์ อันเดรียว เล็กสั้น

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 04:36:20 pm »

เม้ทน์บนจัดยาแรง  5555+

หากเป็นความสุขก็ทำไป วันไหนคิดว่าไม่ใช่ความสุขก็หยุดทำ  ชีวิตเรา มันก็ต้องขึ้นอยู่กับตัวเรา หากจะเลือกเดินทางซ้าย ขวา มันต้องเกิดจากความต้องการของเรา

สำหรับผมว่ามันไม่แปลก มันเป็นอาการเหงา+เงี่ยน 2อย่าง มันจะมาพร้อมๆกัน  พ้มเป็นห่วงอย่างเดียว ผู้หญิงมันจะสึกหรอและทรุดโทรมเร็วนะ หากใช้งานมันบ่อยๆ  อิอิอิ  แต่หากชอบก็เป็นรสนิยมของตัวเราเอง ผมไม่ตัดสินใคร และใครก็ไม่มีสิทธิมาตัดสินคุณด้วย   

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2016, 10:58:25 am »

มันเป็นรสนิยมครับ ไม่แปลกครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2016, 12:38:43 pm »

ถ้าทำแล้วมีความสุข ป้องกันโรคอย่างดีที่สุด และไม่ไปทำให้ครอบครัวใครเสียหาย ก็ไม่มีอะไรต้องห่วงหรอกครับ มีอะไรกับแฟนเก่าก็น่าจะดีกว่าไปมีกับคนแปลกหน้าที่ไม่รู้จักหัวนอนปลายเท้า

ออฟไลน์ ใบหม่อน

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2016, 09:17:29 pm »

เราก็ว่าไม่แปลกน้า แต่มันจะแปลกตรงที่กลับไปมีอะไรๆ กับบรรดาแฟนเก่า ถ้าทั้งๆ ที่พวกเค้ามีแฟนกันไปแล้วนี่ซิ

ขอให้พบทางออกค่า โชคดีนะ

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 08:46:48 am »

ถัามีความสุขก็ทำไปเถอะคะมันไม่แปลกหรอกถัาทำแล้วมีความสุข   คุณอย่ากลัวโรคความเหงาคะถัาคุณเหงาหาอะรัยทำไปหรือหาเพื่อนคุยดินห้างหาอะรัยอร่อยๆทานมันมีอะรัยหลายอย่างให้ทำนะคะถัาเราให้จิตเราอยู่แต่กับเรื่องตรงนั้นคะเมื่อเราก็เป็นนะแต่เดียวนี้ไม่แล้วนะเอาเวลามาทำให้ชีวิตที่ดีขึ้นกับการทำธุระกิจที่คงที่ก็สนุกกับมันจนลืมๆๆหลายๆเรื่องจนจะหมดแล้วละพี่เอาใจช่วยนะสักวันคงพบทางออกที่ดี

ออฟไลน์ kyojungna

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 01:23:27 pm »

ชอบแบบไหนก้อเอาแบบนั้น  กลัวแฟนมีคนอื่น แล้วคุณมีแบบนี้ไม่เจ้าชู้หรอ   อิอิ