เมื่อเด็กขี้เหงา ไปนวดแนวคู่รัก

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เมื่อเด็กขี้เหงา ไปนวดแนวคู่รัก  (อ่าน 3337 ครั้ง)

ออฟไลน์ lonely

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 6

เมื่อเด็กขี้เหงา ไปนวดแนวคู่รัก
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 05:15:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เริ่มด้วยได้ลองนัด หมอท่านนึง ที่รูปในทำเนียบกับตัวจริง ต่างกันหนักมาก  ใกล้ถึงวันนัด  วันนั้นของเดือนมาช่วยชีวิตไว้ 555
แต่หลังจากนั้นได้มีการจัดทริป สวนผึ้ง กะคุงแฟน เลยได้นึก อยากหาหมอไปนวดด้วย เลยไล่แอดลายหาหมอ ไปหลายคน
บางคนที่ทักไปแล้วไม่ตอบ
บางคนที่ทักไปแล้วไม่ว่าง
บางคนทักไปเรารู้สึกว่าไม่ใช่
และแล้วก็ได้เจอคนนึง กรุบกรับมาก
เริ่มด้วยการเข้าประเด็นเลย  ตกลงเรื่อง ค่าใช้จ่ายกันเสร๊จ ถามเรื่องพวกอุปกรณ์ว่ามีอะไรบ้าง สรุปคือมีแค่น้ำมัน และเป็นน้ำมันที่ผสมเอง  (เริ่มตะหงิดๆใจล่ะ ว่าจะไม่โอเคแน่ๆ แต่ไหนๆก็ไหนๆล่ะ เด่วเราเตรียมไปเองก็ได้)
ตกลงนัดเจอกันที่ราชบุรี 11:30 น. หึๆ ทายสิหมอมากี่โมง
มาถึงเกือบบ่ายโมง โชคดีที่แฟนช้านวันนั้นอารมณ์ดี เลยไม่ได้ว่าอะไร ด้วยที่เราหิวข้าวเลย เลยจัดที่ร้านข้างทาง ซึ่งรสชาติก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร กินเสร๊จนางขอเข้าห้องน้ำ อ่ะเครช้านไม่ว่า เข้าใจว่านั่งรถมานาน อันนี้เป็นเรื่องปกติ รอนางออกมาก็ขับรถไปกันต่อ ออกมาได้แปปเดียว นางบอกเลยจ้า "ผ่านปั้มปตท.ช่วยจอดให้หน่อยนะคับ จะกินชาเขียว" ในใจ อืมมม ถึงแม้ว่าแฟนตรุจะบอกว่าให้ทำตัวตามสบายคิดว่ามาเที่ยวด้วยกัน แต่ว่า.... คิดกันต่อนะ  และเราก็ขับรถกันต่อมาจนถึงที่พัก จัดการเช็คอิน มาดูห้อง อืมม ห้องเล็กกว่าที่คิดไว้เยอะเลย เห้อเวลานั้น เฟลเรื่องห้องหนักมาก เตียงเสริมที่มาทำให้ก็กากมาก เลยคุยกันว่า คืนพรุ่งนี้จะเปลี่ยนห้อง เพราะสามคนแล้วห้องแคบเกินไป เลยจัดการโทรแจ้ง ว่าพรุ่งนี้ขอเปลี่ยนห้อง และทำการสั่งอาหารซึ่งก่อนที่เราจะสั่งเราก็ถามนางแล้วน่ะว่ากินไรไหม นางก็มัวแต่เล่นโทรศัพท์ เลยไม่ได้สั่งอะไรมา ด้วยความหงุดหงิด เลยออกไปนั่งเล่น จิบแอลกอฮอลเบาๆกะแฟนระหว่างรอน้ำเต็มอ่าง ซึ่งนางก็ยังคงนั่งเล่นโทรศัพท์ อยู่จนอาหารมาน้ำเต็ม เราเลยไปลงเล่นน้ำอ่างกะแฟน เนื่องจากนางยังคงเล่นโทรศัพท์ไม่ลดละ แต่ก่อนที่เราจะเข้าห้องน้ำ นางเดือก จะสั่งอาหารจ้า  หึๆ เอาเลยจ้าสั่งตามสบาย ( ในใจ ทำไมตอนกรุสั่งมุงไม่สั่งค่ะ )และแฟนก็มาเล่นน้ำบรรเลงเพลงรัก กะเราสักพักแฟนก็ไล่ให้ปายยล้างตัวแล้วนวด แล้วแฟนจะออกมานั่งดูตามหลัง เราก็เดินมาบอกนาง นางก็ถามว่าไม่กินก่อนหรอ หึๆ เราไปถามแฟน แฟนก็ให้ไปบอกนางว่า นวดก่อน แต่เราไม่กล้าพูดเลยถามนางว่าจะกินก่อนหรือนวดก่อน นางตอบมาว่า "กินก่อน " เออ นี่กรุจ่ายเงินมานวด หรือ นี่ มุงจ้างกรุมาค่ะ เข้าไปบอกแฟนแฟนก็ให้เรามานั่งคุย นางจะได้คุ้นเคย ก็อ่ะเคร เราก็ออกมา นางกินแบบถ่วงเวลารึป่าวไม่รู้น่ะ แต่รอจนแฟนช้านขึ้นจากอ่างคิดดูล่ะกันว่านานไหม  แฟนเราเลยพูดจ้าา ว่าให้นวดเราแล้วเดี๋ยวพี่ออกไปนั่งข้างนอก ก็เป็นอันช้านได้นวดสักที เอาน้ำมันมาให้ดม เออ นี่อ่ะน่ะ ที่พรีเซ้นจังว่าหอม อะไรคือหอม มีการบอกอีกว่า ลค. มีแต่คนบอกชอบหอมดี เหอะๆ โคตรหอม!!
และแล้วก็ได้เวลานวดสักที เริ่มด้วยนอนหันหลัง ก็เริ่มจากปลายขา ก็มีเสียงพูดเบาๆว่าถ้าหนักไปก็บอกได้นะคับ ก็โอเค ขายังพอทนได้ ไล่มาเรื่อยๆ ไม่มีแวะโฉบหรือเฉียวให้วิ้วเลยสักนิด พอไล่มาที่หลังเท่านั้นล่ะ จ๊ากเลยจ้า ก็เข้าใจนะว่าจะแก้อาการปวดให้ แต่นี่ตรุมาเสียวน่ะ หากจะแก้อาการเนี่ยไปหาพวกป้าๆไปแล้วเจ็บจนขอเบรคพักยกเลยจ้า ที่บอกเจ็บใช่ว่านางจะเบาน่ะ เหอะๆ มีการบอกด้วย คนกรรมเยอะก็แบบนี้ล่ะ นวดไปสักพักให้พลิกตัว นึกว่าจะไปไล่ขามาน่ะ ป่าวเลยจ้า มาที่หน้าออกทันที อืมมม ไม่ฟินเว้ยยย คุงแฟนก็เอาใจช่วยเหลือเกิน มาจับมือฉันให้ไปจับของนาง สัมผัสแรก เชี้ยยยย เล็ก และนางก็เอานิ้ววนๆที่น้องสาว สักพัก ก็ไปหาร่มชูชีพมา เออ ลิ้นๆๆ งานลิ้นหายไปไหน ตรุยังไม่ฟินเลย แต่ภาพก็ยังตัดไปที่ชิงช้า  จบพักยก เราขอตัวไปล้างน้ำมันออก คุงแฟนก็เอาอีกให้นางมาอาบน้ามให้เราเหอะๆ มาก็จะช่วยบิ้วก่อนก็ไม่มีน่ะ  มาก็จะจับใส่อย่างเดียว มีการจะให้ต่อที่อ่าง แต่ตรุไม่เสียว ตรุเฉยมาก ล่ะตรุก็เป็นคนเอาแต่ใจ ล้างๆตัวแล้วออกมาเลยจ้าาา นางก็อยู่ในห้องน้ำต่อ เราก็มานอนคุยกะแฟน  แฟนถามฟินไหม ตอบเลยว่าไม่  แฟนถามเขาได้ใช้ลิ้นให้ป่าว ก็บอกเลยว่าไม่  นางออกจากห้องน้ำ คุงแฟนก็บอกให้มาช่วยพี่หน่อยได้ไหม  นางบอกเลยว่า ผมขอกินอะไรก่อนนะคับผมหิว  (คิดในใจ อืม มุงเพิ่งกินไปเมื่อ สองชั่วโมงที่แล้วน่ะ) คุงแฟนใจดีอีกล่ะ ให้นางกินเลย นางสั่งของมาใหม่จ้าาา นางเข้ามาหยิบน้ำ แฟนช้านพูดตรงๆเลย ลงลิ้นให้แฟนพี่หน่อยได้ไหม  นางสตั้นไป 2 วิ แล้วตอบ ได้ครับ แล้วเรากะแฟนก็จู้จี้กันเพื่อรอเวลา นางกินเสร๊จ นางก็หายไปในห้องน้ำสักพักใหญ่ ออกมาหยิบน้าม แฟนช้านก็พูดเลยจ้า ลงลิ้นให้แฟนพี่หน่อย  นางตอบกลับมาเลย ว่าไม่ไหว ขอนอนก่อนนะคับ แฟนก็ปล่อยให้นอน นางก็หยิบโทสับไปเล่นสักพักเรากับแฟนเลยลุกออกมานั่งกันข้างนอก เนื่องจากเกรงใจคนมันจะนอน ก็เลยมาคุยกัน ถึงเรื่องวันนี้ ก็ได้ข้อสรุปว่า พรุ่งนี้พานางไปส่งขึ้นรถตู้กลับบ้าน เพราะไม่โอเครหนักมาก  ตังกรุก็ต้องเสียเพิ่ม ทั้งค่ากินนาง ค่าเตียงเสริม  ค่าเสียเวลาไปรอรับ แล้วความสุขความฟินที่ตรุฝันไว้มันอยู่ไหน  คือ ตรุทำกันสองคนยังฟินกว่ามีนางมาทำเพิ่มด้วยเลย แล้วก็เข้าเช้าวันใหม่  ตื่นมาเรากลับแฟนก็พลัดกันไปล้างหน้าแปรงฟัน นางตื่นมาสิ่งแรกที่จับคือ โทรศัพท์จ้า จนตรุกะแฟน แต่งตัวเสร๊จ เตรียมจะไปกินอาหารเช้า นางเพิ่งจะลุกไปเข้าห้องน้ำ ตรุเริ่มหงุดหงิดเลยบอกว่า ให้ตามไปที ฟร้อนเพื่อกินมื้อเช้าเลยล่ะกัน  ซึ่งเรากะแฟน นั่งกันจนเสร๊จ ซึ่งกินรอจนเสร๊จนะ เพราะ ชั่วโมงกว่าเลย กว่านางจะมา เราเลยกลับไปห้อง เพื่อคุยกันกะแฟนที่ห้อง นางกินเสร๊จ สักพัก นางมา ซึ่งจังหวะน้ำเต็มอ่างพอดี แฟนช้านเลยชวน ...อาบน้ำด้วยกันไหม  หึๆ นางตอบ ผมอาบเรียบร้อยแล้วคับ เออ พูดขนาดนี้แล้ว  แฟนเราเลยบอกให้เก็บของแล้วเดี๋ยวไปส่ง นางบอกนางเก็บเสร๊จแล้ว (แต่มุงบ่วงกางเกงไว้ในห้องน้ำนะ แต่ไม่ได้พูดออกไป )แล้วเรากะแฟนก็ไปลงอ่างอาบน้ำกัน แฟนเราออกมาก่อน  เพื่อมาเคลียค่าใช้จ่ายให้นาง แฟนบอกว่าให้นางกลับก่อนอันนี้ขอลดได้ไหม นางบอกว่า เวลามาตจว. ก็ราคาเท่านี้คับ แฟนก็จ่ายไปแต่ตรุอยู่ในห้องน้ำ ตรุอยากจะพูดเหลือเกิน ตอนตกลงกันก่อนมาคือ 3 วัน 2 คืน  แต่นี่ 1 วัน กะ 1 คืน แล้วก็ห่วยแตกมาก เหอะๆ ตอนไปส่ง ความเกรงใจ มุงมีไหม คือ ไปส่งท่าแรก รถไปจอด อนุเสาวรีย์ นางก็ไม่ไปนะจ๊ะ ต้องพานางไปส่งท่ารถตู้ที่ต้องผ่านท่ารถสายใต้ เออ มุงไปต่อรถที่กทม. ไม่ได้ใช่ไหม  แฟนเราก็ใจดีเกิ๊น ก็ขับไปส่งอีกท่า เป็นอันได้จากลาสักที

ปล.1 ถามตรุย้ำทำเพื่อ เคยนวดมาก่อนไหม ที่ถามในลายนึกว่าเคยนวดมาแล้ว  ตรุจะบอกได้ไงว่าตรุเคยนวด ตรุไปกะแฟนน่ะ มันต้องมีบางเรื่องที่ไม่อยากให้แฟนตรุรู้ป่าว

ปล. 2 เออ นางต้องหลงไหลในห้องน้ำมากๆแน่ นางเข้าเข้าน้ำ ไม่ต่ำกว่า 15 ครั้ง ครั้งล่ะ นานมาก

ปล.3 คือตกลงจ้างมา 3 วัน 2 คืน ซึ่งไม่ควรที่จะจับอยู่แต่ที่โทรศัพท์ป่ะ

ปล.4 ไม่ชอบให้เขียนการบ้านถึงตน  แต่ตรุบอกแล้ว ว่าตรุสปอยไว้แล้วว่าจะเขียน  แล้วอีกอย่าง ตรุไม่ได้บอกชื่อ ไม่ได้บอกเบอ หากร้อนตัวแล้วออกมาแสดงตัวเอง ก็ช่วยไม่ได้

ปล.5 ตรุไม่เคยเฟคการบ้าน ดีคือดี ไม่ดีก็คือไม่ดี
ปล.6 ขออภัยที่ใช้วาจาไม่สุภาพ แต่อึดอัดจิงต้องระบาย กลัวคนอ่านไม่เข้าถึงอารมณ์เรา
ปล.7 นี่คือความคิดเห็นส่วนตัวที่เรากะแฟนรู้สึก และเราก็ไม่แคร์ เพราะเราเป็นคนเอาแต่ใจ

#นวดคู่รักครั้งหน้าจะกับหมอคนไหนไว้จะมาเล่าซึ่งคงจะไปเลือกหมอที่เคยนวดแล้วเราประทับใจ เพราะช่วงนี้เขียนการบ้านมีแต่เรื่องไม่ประทับใจ คราวหน้าจะได้อ่านกันแบบฟินๆบ้าง

#หากหมอคนไหนคิดว่าตัวเองแน่ ตัวเองเก่ง ทำให้ฟินได้ ทักมาเลยน่ะค่ะ
#อยากเจอหมอใหม่ๆ ที่เก่งๆ พุงไม่ย้วยย มีไหมน้าา

#มุมเพ้อๆของเด็กขี้เหงา

ออฟไลน์ ใบหม่อน

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เมื่อเด็กขี้เหงา ไปนวดแนวคู่รัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 06:37:09 pm »

ยอมรับเลยว่าปูเสื่อรออ่านรีวิวนวดคู่ฉบับนี้ เห็นตั้งแต่พี่ lonely ปุกาดหาหมอไปนวดคู่

อ่านไปเจอแค่เรื่องผิดเวลานัดก็ขอชมว่าพี่อดทนรอได้เก่งค่ะ เป็นใบหม่อนตัดออกไปจากชีวิตซะตอนนั้นเลย  8)

พออ่านถึงตอนท้าย ก็รู้สึกเสียใจด้วยนะคะ รีวิวหลังๆ ของพี่  อ่านแล้วยังหัวเสียตามเลอ ... มันต้องมีฟิน เจอหมอมือดีๆ อีกเหอะหน่า  ;) เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แต่ใบหม่อนมีข้อสงสัยอ่ะค่ะว่า ก่อนนวดไม่ได้ตกลงกันไว้ก่อนหรอคะว่า ต้องการงานประมาณไหน งดใช้โทรศัพท์เวลารับงาน อะไรประมาณนั้น แล้วนวดๆ ยุ ต้องการอะไรก็บอกหมอไปได้นี่คะ  ???

แต่ชื่นชมพี่นะคะ ที่หัวเสียแล้วสามารถเขียนออกมาแบบให้พื้นที่หมอคนนั้นด้วย (ดูที่ปล. 4 พี่ให้เกียรติหมอที่พี่ไม่ประทับใจ) ข้อนี้พี่เยี่ยมจิงๆ แต่ถ้าหมอออกมาแจง ก็ดีไปอีกแง่นึงนะคะ ไว้เป็นข้อมูลให้ชุมชนนี้ได้เรียนรู้ เป็นกรณีศึกษาไปเนาะ

ยังงัยก็ขอบคุณที่รีวิวให้อ่านกันค่ะ สู้ๆ ค่ะพี่  :)

Notear

• บุคคลทั่วไป

Re: เมื่อเด็กขี้เหงา ไปนวดแนวคู่รัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 07:55:11 pm »

ตามล่าปิกาจู้..
1. ปิกาจู้เล็ก
2. ชอบชาเขียว
3. ไม่มีรถ
4. ชอบใช้โทรศัพท์ตลอดเวลา
5. ชอบทานไม่เลือกเวลา
6. บ้านอยู่สายใต้
มีไรอีกน้า ...

เพิ่มอีก 1 ห้าม ลค.เขียนการบ้านด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2016, 07:58:00 pm โดย Notear »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:01:39 pm »

ยอมรับเลยว่าปูเสื่อรออ่านรีวิวนวดคู่ฉบับนี้ เห็นตั้งแต่พี่ lonely ปุกาดหาหมอไปนวดคู่

อ่านไปเจอแค่เรื่องผิดเวลานัดก็ขอชมว่าพี่อดทนรอได้เก่งค่ะ เป็นใบหม่อนตัดออกไปจากชีวิตซะตอนนั้นเลย  8)

พออ่านถึงตอนท้าย ก็รู้สึกเสียใจด้วยนะคะ รีวิวหลังๆ ของพี่  อ่านแล้วยังหัวเสียตามเลอ ... มันต้องมีฟิน เจอหมอมือดีๆ อีกเหอะหน่า  ;) เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แต่ใบหม่อนมีข้อสงสัยอ่ะค่ะว่า ก่อนนวดไม่ได้ตกลงกันไว้ก่อนหรอคะว่า ต้องการงานประมาณไหน งดใช้โทรศัพท์เวลารับงาน อะไรประมาณนั้น แล้วนวดๆ ยุ ต้องการอะไรก็บอกหมอไปได้นี่คะ  ???

แต่ชื่นชมพี่นะคะ ที่หัวเสียแล้วสามารถเขียนออกมาแบบให้พื้นที่หมอคนนั้นด้วย (ดูที่ปล. 4 พี่ให้เกียรติหมอที่พี่ไม่ประทับใจ) ข้อนี้พี่เยี่ยมจิงๆ แต่ถ้าหมอออกมาแจง ก็ดีไปอีกแง่นึงนะคะ ไว้เป็นข้อมูลให้ชุมชนนี้ได้เรียนรู้ เป็นกรณีศึกษาไปเนาะ

ยังงัยก็ขอบคุณที่รีวิวให้อ่านกันค่ะ สู้ๆ ค่ะพี่  :)

คือ ด้วยที่เคยนวดมา ไม่เคยเจอแบบนี้เลย คราวหน้าคงต้อง คุยเรื่องโทรศัพท์กันไว้ค่ะ คงต้องคุยรายละเอียดงานด้วย จำไว้เป็นบทเรียนเลยค่ะ  เรื่องที่บอกว่าต้องการอะไรก็บอกหมอ 555 ขนาดบอกเจ็บยังไม่เบาน้ำหนักมือเบยย  อีกอย่าง ขนาดแฟนบอกให้ใช้ลิ้นให้ นางยังไม่เอาเลยยย 55 อ่ออีกอย่างตอนที่นางบอกง่วง ตอนนั้นเพิ่ง สามทุ่มกว่าๆ เอง

แต่ก็ยังไม่เคล็ดน้าาา รออ่านการบ้านครั้งต่อไปได้เลย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:05:38 pm »

3. ไม่มีรถ

เพิ่มอีก 1 ห้าม ลค.เขียนการบ้านด้วย

อีกข้อคือ

ชอบสถิตในห้องน้ำ กลิ่นหอมชื่นจายยย

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:13:37 pm »

อืมมม   เข้าใจเลยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:18:41 pm »

คือ ด้วยที่เคยนวดมา ไม่เคยเจอแบบนี้เลย คราวหน้าคงต้อง คุยเรื่องโทรศัพท์กันไว้ค่ะ คงต้องคุยรายละเอียดงานด้วย จำไว้เป็นบทเรียนเลยค่ะ  เรื่องที่บอกว่าต้องการอะไรก็บอกหมอ 555 ขนาดบอกเจ็บยังไม่เบาน้ำหนักมือเบยย  อีกอย่าง ขนาดแฟนบอกให้ใช้ลิ้นให้ นางยังไม่เอาเลยยย 55 อ่ออีกอย่างตอนที่นางบอกง่วง ตอนนั้นเพิ่ง สามทุ่มกว่าๆ เอง

แต่ก็ยังไม่เคล็ดน้าาา รออ่านการบ้านครั้งต่อไปได้เลย

กำ...กำไม่แบเลย กะหมอนายนี้อ่ะ ม่ายหวาย ม่ายหวาย

รอลุ้น แน่นอนค่ะ

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:22:02 pm »

3. ไม่มีรถ

พี่ Notear คือสีสัน  8)  :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2016, 08:29:51 pm โดย ใบหม่อน »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:24:16 pm »

มีเบอร์แล้วชื่อสีเขียวรึเปล่าคะ  คืออ่านแล้วจี้มากเลย สั่งแวะซื้อชาเขียวด้วย คนนี้พุงย้วยด้วยเหรอคะ เพราะถ้าย้วยก็จะได้ตัดชื่อๆนึงออกไปจากที่พี่คิดไว้

ปกติ จะไม่เจอหมอนวดร้องขออะไรจากลูกค้านะคะ มีแต่จัดหาให้เอาใจยิ่งกว่าอะไร  ต้องเป็นเบอร์ล่างๆใหม่ๆแน่ๆเลย

คนนี้ม่ายได้ชื่อเขียว พุงไม่ย้วยค่ะ ที่เลือก เพราะ พุงไม่ย้วยนี่ล่ะค่ะ เลือกคนพุงย้วยอาจจะดีกว่านี้ก็เป็นได้นะค่ะ 555 ระดับเบอม่ายรู้น้าา รู้ว่า เวอริฟายจ้าา แต่ยัง ละอ่อนอยู่

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:28:51 pm »

มีเบอร์แล้วชื่อสีเขียวรึเปล่าคะ  คืออ่านแล้วจี้มากเลย สั่งแวะซื้อชาเขียวด้วย คนนี้พุงย้วยด้วยเหรอคะ เพราะถ้าย้วยก็จะได้ตัดชื่อๆนึงออกไปจากที่พี่คิดไว้

ปกติ จะไม่เจอหมอนวดร้องขออะไรจากลูกค้านะคะ มีแต่จัดหาให้เอาใจยิ่งกว่าอะไร  ต้องเป็นเบอร์ล่างๆใหม่ๆแน่ๆเลย

คนนี้ม่ายได้ชื่อเขียว พุงไม่ย้วยค่ะ ที่เลือก เพราะ พุงไม่ย้วยนี่ล่ะค่ะ เลือกคนพุงย้วยอาจจะดีกว่านี้ก็เป็นได้นะค่ะ 555 ระดับเบอม่ายรู้น้าา รู้ว่า เวอริฟายจ้าา แต่ยัง ละอ่อนอยู่

คิดคล้ายๆ กะพี่สโนว์ควีนเรยค่ะ ตอนแรกมีแอบแทงว่าเป็นหมอฝึกนวด แต่อ่านจากรีวิวเก่าๆ พี่ lonely คือ พี่เค้าจะนวดทุกครั้งกับหมอเวอแล้วตลอดๆ อันนี้เลยตกไป

Notear

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:30:42 pm »

3. ไม่มีรถ

มีสีได้ไม่มากค่ะ เพราะตอนนี้ซีดๆ เพิ่งจะหายป่วย T T

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:39:28 pm »

3. ไม่มีรถ

มีสีได้ไม่มากค่ะ เพราะตอนนี้ซีดๆ เพิ่งจะหายป่วย T T

อ่าาว เพิ่งจะหาย ก็อีกไม่นานก็หายแล้วเนอะะะะ สู้ๆ ค่ะพี่

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 08:53:36 pm »

คิดคล้ายๆ กะพี่สโนว์ควีนเรยค่ะ ตอนแรกมีแอบแทงว่าเป็นหมอฝึกนวด แต่อ่านจากรีวิวเก่าๆ พี่ lonely คือ พี่เค้าจะนวดทุกครั้งกับหมอเวอแล้วตลอดๆ อันนี้เลยตกไป

มีไม่กี่คนเองนะ งั้นพี่รุ้แล้วว่าใคร คุยดีสุภาพมากและเล่นกีฬา

Oopsss

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 09:47:18 pm »

มีไม่กี่คนเองนะ งั้นพี่รุ้แล้วว่าใคร คุยดีสุภาพมากและเล่นกีฬา

Oopsss

ง่าาาา รู้กันหมดแล้ว แต่นู่ไม่รุง่ะ
งั้น ขอตัวช่วย / ขอคำใบ้ เพิ่มค่า ขอบคุณค่าาาาาา

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 10:59:57 pm »

พอจะนึกออกละว่าใคร lonely  คุณกับแฟนเป็นคนใจเย็นมากถัาเป็นเรานะให้กลับแต่กลางคืนแล้วละคะมาเสียเงินและต้องมาเสียความรู้สึกอีกอ่านแต่แรกซีดๆเลย

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<