คุณคิดยังไงกับผู้หญิงอ้วน

หัวข้อ: คุณคิดยังไงกับผู้หญิงอ้วน  (อ่าน 10236 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: คุณคิดยังไงกับผู้หญิงอ้วน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2016, 10:22:18 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ชอบครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ
Facebook Comments

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2016, 10:19:35 am »

ชอบครับเพิ่งรู้นะนิว่าชอบคนอ้วน

ออฟไลน์ หน้ากากทุเรียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 10:52:57 am »

ชอบครับ แต่ถ้าจะลดเพื่อสุขภาพของตัวเอง อย่าลดเพราะคำพูดคนอื่น

[email protected]

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 11:03:45 am »

คนทั่วไปไม่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย ก็ต้องชอบคนหุ่นดีเป็นธรรมดา เวปแรกจะมองที่ภายนอก
แต่ถ้าจะเอามาเป็นภรรยา มันต้องเป็นเรื่องภายใน คือนิสัยครับ ภายนอก ไม่มีผล

แต่ถ้าจะถามเรื่อง SEX กับหญิงอ้วน ผมอ่านมาเยอะเลย เค้าว่าแซบมากกกกกกกก
ส่วนตัวชอบคนอวบครับ น่ารักดี

ออนไลน์ Destiny6

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 09:03:23 am »

อ้วนได้ผอมได้อวบกำลังดีหน้าตาดีมีชัยไปกว่าครึ่ง555จริงไหมสำคัญที่สุดต้องมีsex appealนะค่ะสาวๆ

I’m in Love.

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 128

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 10:13:49 am »

เคยรู้สึกแย่ ไม่มั่นใจที่หุ่นไม่ดี ไม่ผอมเท่าสาวๆ คนอื่นเค้า
แต่พอเริ่มมานัดผู้ชายแล้วกลับเป็นว่าเค้าชอบและไม่ได้แคร์อะไรขนาดนั้น
ก็เลยกินได้อย่างสบายใจไม่ต้องกังวลมากขนาดนั้นแระ
แต่ถ้าเป็นไปได้ก็พยายามควบคุมไม่ให้อ้วนไปกว่าระยะแรกหรือให้น้อยกว่านั้นได้ก็จะดี อย่าเอาแบบอ้วนมาก ชวนอึดอัดกโอเคแล้วแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 10:43:02 am »

ที่ผ่านมา ผมเคยมีอะไรกับทั้งสาวอ้วนและสาวอวบมา 3-4 คนครับ อ้วนเฉียดร้อยโลก็เคยครับ (ส่วนตัวผม หนัก 70 สูง 170)

ทุกคนช่วงล่างฟิตและแน่นเหมือนกันหมดครับ อาจจะเล่นท่าอะไรได้ไม่มากนัก แต่มีความร้อนแรงซ่อนอยู่เยอะมากครับ ยิ่งถ้าให้ฝ่ายหญิงขึ้นบนนี่แทบทนไม่ได้ ทั้งความฟิต ความแน่น และน้ำหนักที่บดขยี้ลงมา ถ้าเราแข็งรับ เหมือนมันพร้อมจะแตกทะลักจากการกระแทกแค่ครั้งเดียวนั้นเลย

ีอีกเรื่องที่บังเอิญเหมือนกันคือสาวอวบอ้วนที่เจอมา ทำออรัลเก่งกันทุกคน ดูดแน่นๆ รัวๆ และต่อเนื่องไม่ต่างกันเลย ผมเดาว่าพวกเธอคงไม่ค่อยได้มีเซ็กซ์ พอผมขอให้ทำอะไร ก็ดูจะตั้งใจเอาใจสุดๆ

เพราะฉะนั้น สาวอ้วนไม่ต้องกลัวครับ ยังมีคนที่ชอบมีเซ็กซ์กับสาวอ้วนอยู่ แค่ดูแลตัวเองให้ดี ถ้าคิดว่าลดน้ำหนักไม่ได้ ก็จงอ้วนอย่างมีความสุข แล้วรอเจอคนที่ใช่ก็พอครับ

:-[

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 02:21:33 pm »

ก็ถ้ามีสุขภาพที่ดี ก็ได้แล้วครับ ออกกำลังกายไม่มีโรคภัยก็ดีนะครับ