เพื่อนชายในฝัน

หัวข้อ: เพื่อนชายในฝัน  (อ่าน 1981 ครั้ง)

boyyourr และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 40

Re: เพื่อนชายในฝัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 12:57:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

"เป็นความหวั่นไหวในความมั่นใจ"
จง Strong และสู้ต่อไป ผู้ชายก็ใช่ว่าจะเหมือนกันทุกคนซะเมื่อไหร่ พอคาดหวังมาก ๆ แล้วมันไม่ใช่ จึงต้องเป็นแบบนี้

การ Screen หนุ่ม ๆ ของคุณ ดูคัดสรรละเอียดชัดเจนแน่นอน แต่ของจริงไม่มีใครรู้จนกว่าจะได้สัมผัสตัวตนจริง ๆ ของเขา
ยิ่งเรื่องบนเตียงด้วยแล้วจะเข้าขากันหรือไม่จะสรุปได้ก็ต่อเมื่อได้ลิ้มลองกินกันแล้วเท่านั้น มันยากมากที่จะเจอคนอย่างที่เรา
ต้องการและถูกใจเราในทุกเรื่อง
แต่...
ญ อย่างคุณ มีคุณสมบัติลึก ๆ ที่ ช ต้องการแน่นอน ที่ผมจับใจความได้นะ
- น้องสาวบีบรัดแน่นจนเจ็บน้องชาย (หึหึไม่เจ็บหร๊อกมีแต่เสียว)
- ใช้ปากให้เขา ถึงขนาดร้องว่าเสียวเกินไป (เสียวสิดี ไม่อยากเสียวจะทำกันทำไม)
- ตอนจะเสร็จกิจอยากให้ทำรัว ๆ แรง ๆ เน้น ๆ (อารมณ์คุณมาเต็มนี่)
- มีความรู้สึกดีกับ Sex และยังอยากได้อีกมาก ๆ (มันเป็นความใฝ่ฝันของบุรุษเพศเลย)
- เสร็จกิจกันแล้วยังอยากใช้ปากกับน้องชายต่ออีก (มีรางวัลตบท้ายด้วย ชอบอ่ะ)

เฮ้อ ปัญหาอยู่ที่ผู้ชายแล้ว คงเจอชายใจตุ๊ดเข้าให้ เมื่อไม่ใช่ ก็ต้องค้นหากันต่อไปตราบที่ใจยังต้องการ.....

โชคดีครับ
.

Facebook Comments

LadyPeony

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 02:15:42 am »

ขอบคุณมากค่ะ 

ตอนนี้เรามองออกแล้วว่าสิ่งที่เกิดขึ้นคืออะไร  เราพึงพอใจในคนที่เซ็กส์ต่างระดับจากเรา  เราเคยชินและชอบในสิ่งที่เราไม่พอใจ
และ ตอนนี้เรารู้แล้วค่ะว่าเราควรทำยังไง   

เราจะหาเพื่อนใหม่นะคะ

เราไม่สามารถเลือก หรือตอบรับเพื่อนใหม่ในข้อความส่วนตัวได้ เพราะเราถามไม่เก่งค่ะ เราไม่ชอบล่วงล้ำความเป็นส่วนต้วของใคร

แต่ตรงนี้เราขอบอกกล่าวไว้คร่าวๆนะคะ ว่าคนที่เราชอบ คุยด้วยได้ ไปกันได้ดี แนวเดียวกันเป็นแบบไหน

1. สูงโปร่ง ไม่มีพุง เน้นว่า ต้องไม่มีพุงนะคะ
2. อายุ 30-40 ปี 
3. งานมั่นคง ฉลาด และมีความสามารถพิเศษ หรือเชี่ยวชาญในเรื่องบางเรื่องเป็นอย่างดี  ตรงนี้ถ้ารู้จักเรามากขึ้นคุณจะเข้าใจเอง
4. มีครอบครัวแล้วจะดีมาก   เพราะเราไม่ต้องการความรัก ความหึงหวงหรือรักแท้ เราแค่อยากได้เพื่อน ในเวลาที่ต้องการเท่านั้น
5. มีการงานดี การเงินดี รายได้ดี เพื่อที่เราจะได้ไม่ต้องมาวุ่นวาย ยุ่งเกี่ยวเรื่องเงินต่อกันนะคะ  เราชอบทานอาหารดีๆ ร้านดีๆที่มีราคาในระดับหนึ่ง เราจ่ายเองได้ แต่ คนๆนี้ก็ต้องจ่ายได้ด้วยเช่นกัน
6. ขอเน้นตรงนี้ เราชอบคนที่เป็นตัวของตัวเอง คนที่มั่นใจ คนที่นิ่งๆ  ชายแท้ๆ ไม่ใช่พวกกลัวผู้หญิง

ทั้งหมดนี้คือคนที่ทิ้งเราไปค่ะ เค้าเป็นแบบนี้ แบบที่เราชอบมาก  ขาดแค่เซ็กส์แบบเต็มเปี่ยม

เราไม่คาดหวังว่าจะมีคนแบบนี้นะคะ เพราะเราเคยประเมินมาแล้วรอบนึง คือเราไม่เคยเจอน่ะค่ะ ไม่ได้จะดูถูกใครนะคะ

อย่าว่าเราเลยนะคะ  เซ็กส์มันเป็นอะไรที่ ... อยาก
แต่ส่วนประกอบอื่นๆมันคือสิ่งจำเป็น  ถ้าไม่เร้าใจเราก็ไม่อยากมีเซ็กส์ด้วยนะคะ

ยากหน่อย น่าหมั่นใส้มาก แต่ เอาเป็นว่า เราพูดแบบตรงๆ และเราจะรอคนแบบนี้เท่านั้นนะคะ 

เรามีรูปร่างค่อนข้างดีค่ะ  ไม่มีพุง มีอก มีก้น มีเอว มีสะโพก มีกล้ามท้อง ขายาว ผิวขาวมาก สูงโปร่งตัวบางๆ ค่ะ  คร่าวๆให้คิดออก

คนที่ไม่ใช่ กรุณาไม่ติดต่อมานะคะ ขอบคุณค่ะ

ออนไลน์ pp001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 11:23:23 am »

ขอบคุณมากค่ะ 

ตอนนี้เรามองออกแล้วว่าสิ่งที่เกิดขึ้นคืออะไร  เราพึงพอใจในคนที่เซ็กส์ต่างระดับจากเรา  เราเคยชินและชอบในสิ่งที่เราไม่พอใจ
และ ตอนนี้เรารู้แล้วค่ะว่าเราควรทำยังไง   

เราจะหาเพื่อนใหม่นะคะ

เราไม่สามารถเลือก หรือตอบรับเพื่อนใหม่ในข้อความส่วนตัวได้ เพราะเราถามไม่เก่งค่ะ เราไม่ชอบล่วงล้ำความเป็นส่วนต้วของใคร

แต่ตรงนี้เราขอบอกกล่าวไว้คร่าวๆนะคะ ว่าคนที่เราชอบ คุยด้วยได้ ไปกันได้ดี แนวเดียวกันเป็นแบบไหน

1. สูงโปร่ง ไม่มีพุง เน้นว่า ต้องไม่มีพุงนะคะ
2. อายุ 30-40 ปี 
3. งานมั่นคง ฉลาด และมีความสามารถพิเศษ หรือเชี่ยวชาญในเรื่องบางเรื่องเป็นอย่างดี  ตรงนี้ถ้ารู้จักเรามากขึ้นคุณจะเข้าใจเอง
4. มีครอบครัวแล้วจะดีมาก   เพราะเราไม่ต้องการความรัก ความหึงหวงหรือรักแท้ เราแค่อยากได้เพื่อน ในเวลาที่ต้องการเท่านั้น
5. มีการงานดี การเงินดี รายได้ดี เพื่อที่เราจะได้ไม่ต้องมาวุ่นวาย ยุ่งเกี่ยวเรื่องเงินต่อกันนะคะ  เราชอบทานอาหารดีๆ ร้านดีๆที่มีราคาในระดับหนึ่ง เราจ่ายเองได้ แต่ คนๆนี้ก็ต้องจ่ายได้ด้วยเช่นกัน
6. ขอเน้นตรงนี้ เราชอบคนที่เป็นตัวของตัวเอง คนที่มั่นใจ คนที่นิ่งๆ  ชายแท้ๆ ไม่ใช่พวกกลัวผู้หญิง

ทั้งหมดนี้คือคนที่ทิ้งเราไปค่ะ เค้าเป็นแบบนี้ แบบที่เราชอบมาก  ขาดแค่เซ็กส์แบบเต็มเปี่ยม

เราไม่คาดหวังว่าจะมีคนแบบนี้นะคะ เพราะเราเคยประเมินมาแล้วรอบนึง คือเราไม่เคยเจอน่ะค่ะ ไม่ได้จะดูถูกใครนะคะ

อย่าว่าเราเลยนะคะ  เซ็กส์มันเป็นอะไรที่ ... อยาก
แต่ส่วนประกอบอื่นๆมันคือสิ่งจำเป็น  ถ้าไม่เร้าใจเราก็ไม่อยากมีเซ็กส์ด้วยนะคะ

ยากหน่อย น่าหมั่นใส้มาก แต่ เอาเป็นว่า เราพูดแบบตรงๆ และเราจะรอคนแบบนี้เท่านั้นนะคะ 

เรามีรูปร่างค่อนข้างดีค่ะ  ไม่มีพุง มีอก มีก้น มีเอว มีสะโพก มีกล้ามท้อง ขายาว ผิวขาวมาก สูงโปร่งตัวบางๆ ค่ะ  คร่าวๆให้คิดออก

คนที่ไม่ใช่ กรุณาไม่ติดต่อมานะคะ ขอบคุณค่ะ

เฉียบมากค่ะ ชอบๆ ชัดเจนดีค่ะ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 40

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 08:26:38 pm »

เข้ามาเชียร์ Peony
ยังคงเฉียบและมีความมั่นใจดี

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 04:28:45 pm »

สู้ๆๆครับ  อดีตผ่านไปแล้ว อย่าเอามาคิดมากครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์ไปครับ
ปัจจุบันกับอนาคตครับ ดีที่สุด ที่จะทำให้คุณลุกขึ้นและสู้ต่อไปครับ

ผมไม่รู้จักคุณ แต่ผมรู้ว่าคุณสู้แล้วไม่แพ้ใครแน่ครับ มีเงินการงานดีๆๆแล้วก้อมีคนวิ่งมาหาเองล่ะ
อยู่ที่คุรจะเลือกแล้วครับ สู้ๆๆครับ