รีวิว ZEUSS XL+ ครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ZEUSS XL+ ครับ  (อ่าน 175 ครั้ง)

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิว ZEUSS XL+ ครับ
« เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 10:58:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ ผมได้รับยาตัวนี้ มา2 เม็ด

เก็บมาใช้ช่วงปีใหม่พอดี เพราะจะไปต่างจังหวัดกับแฟน อยากรู้ว่าพลังเย็ดแบบเทพเจ้าเป็นยังไง ต้องลองครับ

คืนแรกที่กิน ตอนราวๆสามทุ่มครับ จากนั้นก็นอนดูทีวีไปเรื่อยๆ จนสี่ทุ่ม ก็ยังไม่มีอาการอะไร ไม่แน่นจมูก ไม่มองเห็นโทนฟ้า หน้าไม่แดง สุดยอดมากครับ ...จากนั้นก็เริ่มบรรเลงเพลงรักกับแฟน การแข็งตัว แข็งค่อนข้างเร็วกว่าเดิมครับ ผมใช้ปากให้นิ้วให้แฟนก่อนรอบนึง แต่ควยนี่แข็งผงกหัวรอนานละ จนน้ำหล่อลื่นไหลออกมา แฟนถามว่า เงี่ยนมากเลยใช่ป่าว น้ำเยิ้มขนาดนี้ 555

ความแข็งเนี่ย ตอนใส่ถุงยาง ก็รู้สึกมันใส่ยากนิดหน่อย แต่ตอนนั้นคิดว่าคิดไปเอง แต่พอเริ่ม XXX แฟนทักเลยว่า ทำไมมันใหญ่ขึ้น มันแน่นๆกว่าเดิม ไม่มากน่ะ แต่รู้สึกได้ ...ผมนี่ทึ่งไปเลยครับ น่าจะเป็นเพราะแข็งตัวได้ดีกว่าเดิม 

เสร็จรอบแรก แป๊ปเดียว ก็ต่อรอบสองได้เลยครับ เหมือนแฟนจะรู้อยู่แล้วว่า วันนี้ต้องมีรอบสองแน่ๆ ...พอเสร็จรอบสอง เหงื่อท่วมตัว แต่ขอแฟนต่ออีกรอบ ...แฟนก็แปลกใจเลยครับ เพราะปกติ 1-2รอบ ผมก็พอแล้ว ส่วนแฟนผม ถ้าผมไหว เค้าก็ไหว 555 ...พอจบรอบสาม ก็ไม่ไหวแล้วครับ อาจจะต่อได้ แต่เหนื่อยแล้วกันทั้งคู่ ก็เลยนอน

เช้าวันถัดมา ตื่นมา ฤทธิ์ยาก็ยังดีอยู่ครับ เลยจัดไปอีกยกตอนเช้า แฟนแทบไม่อยากลุกไปไหนเลย ถุงยางที่เตรียมไป 10ชิ้น ใช้หลายวันน่ะครับ คือหมดเกลี้ยงงงง

เป็นยาอีกตัวเลยครับ ที่ผมขอแนะนำ

สรุปผลการรีวิว
ความอึดทนนาน 8/10 ...ถือว่าเป็นปกติครับ
การแข็งตัว 9/10 ...แข็งตัวเร็วดีครับ และไม่แข็งจนเกินไป
ไร้ผลข้างเคียง 9.5/10 ...มีอาการน้อยมาก ถึงมากที่สุดครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: รีวิว ZEUSS XL+ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 11:46:21 am »

ขอบคุณมากครับ